พฤษภาคม 16, 2024, 09:05:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Rina Kato - Tipsy Diary เมา เสียว เซกซ์ (ต้น-จบ)  (อ่าน 63851 ครั้ง)
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 02:31:42 PM »

Rina Kato - The Journal of Rina Kato's Slight Intoxication : Tipsy Diary

การผจญภัยของรินะ คาโต้ : บันทึกสวาทสาวเมาร่าน
.
.
.
.
.
.
.
.

แนะนำตัวละคร

รินะ - สาวน้อยจากโตเกียว  เดินทางตัวคนเดียว เพื่อตามหาแฟนที่หนีไป 
จับพลัดจับพลูได้มาทำงานที่ร้านกาแฟ Come - In 
เห็นหวาน ๆ อย่างนี้ แต่น้องรินะสำเร็จวิชาหมัดเมา  เหล้าเข้าปากเป็นได้เรื่อง(?)

โตนิอิจิ - หรือโทนี่ เจ้าของร้าน Comre-In เป็นคนชวนให้รินะมาทำงานและเสนอที่พักให้เสร็จสรรพ
ภายนอกเป็นคนสุภาพ  มีเพื่อนฝูงเยอะ  ทำให้มีคนมากหน้าหลายตามาเข้าร้านไม่ขาด

ซากุระ - เป็นภรรยาของโทนี่ และเป็นหุ้นส่วนร้านกาแฟ
มีปัญหาระหองระแหงกับโทนี่  ทั้งเรื่องงานและเรื่องการบ้านการมุ้ง

พี่กุ๊กและพี่ช่างไม้ - เพื่อนสนิทของโทนี่  เป็นลูกค้าประจำของร้านคัมอิน
มีอะไรดี ๆ ก็มักจะแบ่งปันกันเสมอ ๆ (?)

.........................................................................

รินะจัง พบว่าตัวเองเดินอยู่คนเดียวในสวนสาธารณะ  สีหน้าเศร้าหมอง
ข้อความในโทรศัพท์จากแฟนหนุ่ม  บอกว่าจะมาหางานทำที่เมืองนี้  ไม่ต้องห่วงฉัน และไม่ต้องตามมา

สาวน้อยอินโนเซนท์ตัวคนเดียว  ท่ามกลางเมืองที่ไม่รู้จัก
ไม่รู้จักใครสักคน  เสื้อผ้าก็ไม่ได้เอามา  ที่พักก็ไม่มี
แฟนฉันไปอยู่ตรงไหน แล้วฉันจะทำยังไงดี ...
.
.
.
.
.
เดินเศร้า ๆ งง ๆ มาเรื่อย ๆ  จนมาเจอร้านกาแฟ Come-In 
ร้านที่ดูอบอุ่น  เครื่องดื่มรสชาดดี

การบริการที่เป็นกันเองของเจ้าของร้าน ทำให้รินะคลายความเศร้าไปได้บ้าง
.
.
.
.

เจ้าของร้านสามีภรรยาถามถึงสาเหตที่ทำไมน้องรินะทำหน้าเศร้าจัง  และท่าทางไม่เหมือนคนแถวนี้
"หนูมาตามหาแฟนค่ะ ไม่รู้อยู่ตรงไหน  ตอนนี้ไม่มีเงินและที่พักเลย.."

และด้วยความใจดี(?)เจ้าของร้านทั้งสองจึงเสนองานเด็กเสิร์ฟและให้พักในร้าน จนกว่ารินะจะคลี่คลายปัญหาได้

เลยได้กลายมาเป็นเด็กเสิร์ฟ..
(น้ำเน่ามั้ยเนี๊ยะ..)

.
.
.
.
.
หลังเลิกงาน

รินะจัง .. เฮียมีของดีมาให้ลอง  แรงมากขอบอก

สะดุ้งเฮือกค่ะ .. เพราะหนูไม่เคย

เพลา ๆ บ้างนะ  น้องเค้ากินเหล้าไม่แข็ง แล้วพรุ่งนี้ทำงานแต่เช้า

แก้วที่หนึ่ง ..

แก้วที่สอง

อ้าวแม่ม.. ไปซะแล้ว  สองแก้วเนี่ยนะ !!

คุณเมียช่วยด้วย  อีน้องนี่ทำไมเมาเรื้อนอย่างนี้อ่ะ

กรูไม่รู้ .. เรื่องของเมิง กรูเตือนแล้วใช่มั้ย
คุณเมิงจัดการเองละกัน  กรูจะกลับบ้านไปอาบน้ำนอนแล้ว
กรูเหนื่อยนะ  บ่น บ่น บ่น ..

.
.
.
.

"อ้าวเฮร๊ยย .. แก้ผ้าทำม๊ายย"
"หนูร้อนค่ะ .."

"เดี๋ยวเฮียช่วย (เหงื่อตก)"

"ต่ำลงไปอีกค่ะ .."

"บอกว่าร้อนแต่หัวนมตั้ง หรือว่าน้องนี่จะ ..!!??"

กรรมของโทนี่ ชีวิตนี่ช่างลำบากแท้ ..
อย่าดิ้น นอนลงไปดี ๆ ..

โห .. หวอออกชัดเจน  ไม่เมาทำไม่ได้นะเนี่ย

ยังร้อนอยู่มั้ย  เอาออกมาผึ่งลมสักหน่อย

ตรงนี้ล่ะ .. ร้อนมั้ย

อ้ะ .. ไอติมแท่งดูดแก้ร้อน

ชิบหาย .. น้องรู้สึกตัว !!

ฉันทำไม่ได้จริง ๆ   .. รู้สึกผิดในใจ
.
.
.
.
.
.
.
.
เช้าวันต่อมา ...

อรุณสวัสค่ะ .. เมื่อคืนหลับสบายมั้ยคะ

เอ่อ .. อ้ำ .. อึ้ง  สบายดี
เอ่อ .. แม่อีหนูไม่อยู่
อ่า .. รินะจังไปคั่วกาแฟแทนหน่อยนะ

(คิดในใจ) .. โทนี่ไม่สบายเหรอ อ้ำ ๆ อึ้ง
เมื่อวานฉันทำอะไรลงไป จำได้ว่ากินเหล้าหลังเลิกงาน
แล้วยังไงต่อ ทำไมฉันไปนอนอ้าซ่าบนบ้าน
แฟนฉันตอนนี้เป็นยังไง  ฉันจะไปตามหาที่ไหน
โอ๊ยย .. คนสวยกลุ้มใจ

.
.
.
โทนี่ที่คอยสังเกตการอย่างหวั่น ๆ เห็นรินะจังเครียดผิดปกติ กลัวจะโดนจับได้
เลยงัดของแรงอันที่สองขึ้นมา  หวังคลายเครียดให้เธอลืม
(จริงเร๊อออ ..)

นี่คือกรูปี 70 ดีกรี .. เฮียนำเสนอ
สุโก้ยค่ะ .. ตื่นมาก็ถอนเลยเหรอคะ

ห๊ะ.. แก้วเดียวนอค !! เมิงอ่อยกรูรึเปล่าเนี่ย (ฮา)

ไม่ทันใจเจ๊เล๊ยย .. จับยกซดดีมั้ยเนี่ย

มองหน้าเจ๊หาเรื่องเรอะ .. จับจูบซะ

ร้อนช่วงบน..

ร้อนช่วงล่าง..

โหย .. ร้อนจนลิ้นพอง

เธอยังกระดกต่อไปเรื่อย ๆ  - -a

จังหวะนี้ออกเรื้อนแล้ว  ไขว่คว้าหาไอติม

จัดท่านิดนึง .. เอาคาบหัวถอกไว้ก่อนนะ

มิดด้าม .. ร้องร่านด้วยความเมา

สงสัยไม่สะใจเจ๊  .. พลิกร่างขึ้นมาควบเอง

จนเสร็จ .. ไอศครีมละลายกลายเป็นนมข้นหวาน

ฝันดีล่ะสิท่า..

ทิ้งไว้แต่โทนี่ที่เศร้าใจ ...

นี่ฉันทำอะไรลงไป .. ฉันไม่ได้ตั้งใจ
ก็เด็กมันยั่ว ..

จบครึ่งเรื่องก่อนนะครับ
// TO BE CONTINUED

PART TWO CLICK
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 06, 2014, 04:24:52 PM โดย KeneMoko » บันทึกการเข้า

Mayu Okamoto    NNPJ-318
zseqscwsx
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 02:46:06 PM »

ปาดซักนิดก่อนครึ่งหลัง
รีวิวได้แหล่มมากเลยคับ
ขอบคุณมาก
thai2000
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 03:17:19 PM »

น่าดูจิงๆๆ Grin
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 07:30:52 PM »

รอติดตามอยู่ครับผม
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2013, 07:54:48 PM »

โอ้ว สนุกมากเลยครับ ได้อรรถรสไปอีกแบบ รอตอนต่อไปครับ Grin Grin Grin
sito

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2013, 09:45:08 PM »

น่าติดตามครับ
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 09:23:14 AM »

ขอบคุณครับ  Shocked
KVT
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 04:30:11 PM »

ขอบคุณครับ  รอชมภาค2ต่อนะ Grin
mash
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2013, 09:09:50 PM »

ขอบคุณครับ รีวิวน่าดูมากครับ Grin
earagon
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 02:43:14 PM »

สุดยอดมาก ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์