มิถุนายน 12, 2024, 12:44:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดเหมือนผมไหม ผมอยากทำงานเป็นดารา AV ญี่ปุ่น  (อ่าน 9040 ครั้ง)
tanuki01
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 04:05:03 AM »

เข้ามาเชียร์ ริว จิตสำส่อน ไปดังแล้วอย่าลืมเพื่อนเน้อ
k_taro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 07:06:28 AM »

ผมว่าเป็นยากนะตัวงานคงจะมีอะไรบางอย่างที่เราไม่รู้อยู่ทั้งที่งานมันน่าทำแต่ทำไมค่ายหนังavในญี่ปุ่นถึงบอกว่าขาดแคลนนักแสดงชาย
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 07:22:11 AM »

การเป็นพระเอกเอวีนั้น อาจจะต้องผ่านอุปสรรคนานานับประการ

แต่ผมเชื่อว่า มันไม่ยากเกินความสามารถของคนไทยหรอกครับ
คนไทยถ้าตั้งใจจะทำอะไร ไม่แพ้ชาติใดในโลก

ผมสนับสนุนครับ เอาใจช่วย ไปให้ถึงฝั่งฝันให้ได้ครับ
ถ้าคุณทำสำเร็จ คุณดังแน่นอนครับ รายการทีวีไทยจะเชิญคุณมาออก
คุณจะได้มีหนังสือเล่าประวัติชีวิตของคุณเองวางขายทั่วประเทศไทย
คุณจะได้เป็นคนดังทั้งใน และ นอกประเทศแน่นอนครับ
นึกถึงพีสะเดิดไว้ เขาดังแค่ไหน คุณจะดังกว่า2เท่าครับ

ใครมาบั่นทอนความกล้า ทำลายกำลังใจแห่งความมุ่งมั่น อย่าไปยอมแพ้ครับ
วันนึง เมื่อคุณประสบความสำเร็จ คุณจะเป็นคนที่อยู่เหนือทุกคำสบประมาทนั้นครับ
ขอให้สร้างความภาคภูมิใจให้ชาวไทยสำเร็จนะครับ

ผมเอาใจช่วย   

55 ไม่รู้ว่าความฝันจะเป็นจริงรึเปล่า นะ แต่ต้องลอง โดย ปูทางการทำงานแบบปกตินั่นและ ทำเป็นว่าไปญี่ปุ่นก่อน แล้วไปหาเอาข้างหน้าน่าจะเจอ เห็น่วาคนญี่ปุ่นจริงจังกับการทำงานมาก การทำงานที่ญี่ปุ่นต้องเช็คเวลาตลอดอะไรอย่างนี้ งานที่ทำตอนนี้ ไม่มีความสุขเท่าที่ควร อยู่ไปวันๆ บริษัทยอดตก จากผลกระทบค่าแรง 300 ลดต้นทุน ลดคน ให้ทำงานมากขึ้น แต่เงินเดือนได้เท่าเดิม โอทีก็ไม่ให้ Embarrassed Embarrassed Embarrassed

nainaemak

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 09:17:08 AM »

เงิ่ม อยากเห็นหนังเกย์พีสะเดิดแบบจะๆหน่อย เห็นแต่รูปบางทีไม่แน่ใจว่าเล่นจริงไหมหรือแค่ถ่ายไปผ่านๆเท่านั้น

มีการศึกษาใช่ว่ามึงจะไปเหยียบย่ำกบาลคนที่ต่ำต้อยกว่าตามอำเภอใจได้
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 11:48:56 AM »

การเป็นพระเอกเอวีนั้น อาจจะต้องผ่านอุปสรรคนานานับประการ

แต่ผมเชื่อว่า มันไม่ยากเกินความสามารถของคนไทยหรอกครับ
คนไทยถ้าตั้งใจจะทำอะไร ไม่แพ้ชาติใดในโลก

ผมสนับสนุนครับ เอาใจช่วย ไปให้ถึงฝั่งฝันให้ได้ครับ
ถ้าคุณทำสำเร็จ คุณดังแน่นอนครับ รายการทีวีไทยจะเชิญคุณมาออก
คุณจะได้มีหนังสือเล่าประวัติชีวิตของคุณเองวางขายทั่วประเทศไทย
คุณจะได้เป็นคนดังทั้งใน และ นอกประเทศแน่นอนครับ
นึกถึงพีสะเดิดไว้ เขาดังแค่ไหน คุณจะดังกว่า2เท่าครับ

ใครมาบั่นทอนความกล้า ทำลายกำลังใจแห่งความมุ่งมั่น อย่าไปยอมแพ้ครับ
วันนึง เมื่อคุณประสบความสำเร็จ คุณจะเป็นคนที่อยู่เหนือทุกคำสบประมาทนั้นครับ
ขอให้สร้างความภาคภูมิใจให้ชาวไทยสำเร็จนะครับ

ผมเอาใจช่วย   

จิงๆมันก็มีคนไทย ไปทำงานเป็นพระเอกเอวี ที่อเมริกา จิงๆน่ะ ผมจำชื่อไม่ได้เป็นคนจังหวัดลำพูน

ได้เอามาหมดแล้ว ทั้ง Sasha grey  jesse jane  และอีกมากมาย

แต่ก็ไม่ยักก่ะดัง  แล้วมีคนไทยไม่กี่คนที่รู้ว่าหมอนี่เปนคนไทย  Undecided

nzangel
AV DedicataR+ (VIP)
ปลิงควาย
*

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 01:44:35 PM »

จริงๆ การได้ลองกับหลายๆคนในครั้งเดียวเนี่ย ดูเผินๆ มันน่าสนุกนะครับ

แต่ความเป็นจริง มันเหนื่อย มากๆ ชนิดฟ้าเหลืองกันจริงๆ ให้เป็นดารา เอวี คงไม่ล่ะครับ คิดว่าสั่งคัทแล้วทำต่อมันไม่ง่ายนะ 

แต่ถ้าแตกติดๆกันเนี่ย ส่วนตัวทำได้  แตกติดๆกัน สองรอบในเวลาแป็บเดียวกันสองคน ทำได้ 
น้องหมาของพาพลอฟ
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 02:54:18 PM »

ลองศึกษาจาก Keni style คนไทยหนึ่งเดียวที่เป็นดาราหนังโป๊ฝรั่งดูเอาครับ ประวัติชีวิตก็ประมาณไปอยู่อังกฤษตั้งแต่ยังเด็ก ไปเป็นทหารปลดออกมาก็ไปเป็นนักมวย ก่อนจะเข้าวงการหนัง x ฝั่งยุโรปก่อนจะข้ามมาเล่นฝั่ง US. เพราะกระแส Asian fever ที่ยังขาดดาราชายฝั่งเอเชียในวงการ

เล่นมาหลายปีรู้สึกว่าจะโทรมลงเรื่อย ๆ สงสัย Party Hard ไปหน่อย Tongue

"กิเลสไร้จุดหมาย"
yesdamon
AV Columnist

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 03:06:15 PM »

ผมเอาใจช่วย   

จิงๆมันก็มีคนไทย ไปทำงานเป็นพระเอกเอวี ที่อเมริกา จิงๆน่ะ ผมจำชื่อไม่ได้เป็นคนจังหวัดลำพูน

ได้เอามาหมดแล้ว ทั้ง Sasha grey  jesse jane  และอีกมากมาย

แต่ก็ไม่ยักก่ะดัง  แล้วมีคนไทยไม่กี่คนที่รู้ว่าหมอนี่เปนคนไทย  Undecided

หนังฝั่งเมกา ในไทยมันไม่ดังเท่าเอวีญี่ปุ่นไงครับ
เอวีญี่ปุ่น อาโออิ มิยาบิ ดังมากนะครับ
โก๊ะตี๋ สรยุทธ น้องไบรท์ หรือคนไทยที่ไม่ได้ดูเอวียังรู้จักเลย
กลับกัน sasha grey หลายคนในที่นี่ยังไม่รู้เลยว่าใคร

แล้วถ้ามีคนไทยหลุดมาเป็นพระเอกเอวีได้สักคนนะ ผมว่าดังแน่นอน
ใครๆก็ต้องอยากรู้จัก

สรยุทธ วู้ดดี้ วิทวัส แย่งกันเชิญไปออกรายการแน่ๆ

แต่ต้องเล่นให้ดังๆก่อนนะ ได้ปะกบดาราเอวีระดับต้นๆก่อน

ผมเอาใจช่วย  

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 04:04:08 PM »

เอาเเค่งานเเรกให้ไปอมจู๋ผู้ชาย ร้อยละ 50 มันก็หนีกลับบ้านหมดเเล้ว

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2013, 04:41:55 PM »

ผมว่ามันไม่ได้เป็นง่ายขนาดนั้นอะดิ

แต่ถ้าอยากเป็นจริงๆ เอาใจช่วยครับ

Wink

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์