เมษายน 29, 2024, 06:19:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: วิดีโอแนว Scandal แนว Justin Lee  (อ่าน 2743 ครั้ง)
fireman7
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 01:57:01 AM »

ผมว่าแนวนี้ มันเป็นแนวที่ ตื่นเต้น  เร้าใจ และมีคุณภาพดีครับ
แต่จะผิด จรรยาบรรณ หรือ ไม่  ขอให้แต่ละท่าน ออกความเห็นกันดูครับ

ที่ผมได้เจอมาก็มีของ Justin Lee และ ของ Korean scandal ที่ 39 ตอน อะครับ

อยากถามเพื่อนๆว่า   ยังมีแนว scandal หรือ คลิปหลุด ที่เป็นชุด ,ซีรี่ยาวๆ แบบนี้อีกมั้ยครับ
Hattori Hanzō
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 02:34:06 AM »

ผมก็ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ ตื่นเต้นดี

เดาไม่ค่อยออกว่าจะเปงยังไง อิอิ

Grin Grin Grin Grin

หน้า: [1] พิมพ์