พฤษภาคม 02, 2024, 06:05:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าน้องคนนี้เล่น av ไปรึยังครับผมไม่ทราบชื่อ  (อ่าน 4920 ครั้ง)
forlily
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 11:15:10 PM »

จำได้ว่าเคยมีคนปล่อยโหลดแบบไฟล์ไม่สมบูรณ์ที่นี่แล้วผมเอาไปดูชอบมากครับ วันนี้มีโอกาศเจอในเว็บนี้แต่ปรากฎว่า ลิงค์เสียไปแล้ว เลยไปหาโหลดแบบบิทเอา

อยากทราบชื่อภาษาอังกฤษอะครับ แล้ว คือดูจากผลงานค่อนข้างแรงอยู่(เกิน gravure)เลยอยากรู้ว่าเค้าเล่น av ยังอะครับ

http://javarchive.com/2013/05/idol-099-fade-out-%E4%BB%B2%E6%9D%91%E3%81%BF%E3%81%86/

Triton
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 12:23:12 AM »

รอผลงานใหม่เหมือนกันครับ
sundayjojo
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 12:10:17 PM »

น้องชื่อ miu nakamura ครับ ขวัญใจผมคนนึงเหมือนกันติดตามมาตั้งแต่น้องยังเด็กๆ ตอนนี้คิดว่าคงออกจากวงการแล้วอ่ะครับ แต่ก็แอบหวังให้กลับมานะ เล่น av ให้ดูเป็นบุญตาสักเรื่องสองเรื่องก็ยังดี  Grin
sundayjojo
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 12:16:53 PM »

เท่าที่ผมรู้ fade out IDOL-099 เป็นผลงานสุดท้ายของน้องเค้านะครับ น้องยังไม่เคยเล่น av ครับ แต่เพื่อนๆที่มีข้อมูลเพิ่มเติมหรือข่าวใหม่ๆเกี่ยวกับ miu ก็บอกด้วยนะครับ รอดูน้องเล่นเอวีอยู่เหมือนกัน  Cool
hahana11
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 10:33:18 AM »

miu nakamura คนนี้ขวัญใจของผมเลย

ตั้งแต่ออกเรื่องfade out มาก็หายเงียบไปนานแล้ว แต่เท่าทีีดูในเรื่องตามแขนของน้องเค้ามีรอยเหมือนแผลเป็น (คล้ายๆรอยกรีดนะครับ) ไม่แน่ใจว่ามีปัญหาอะไรป่าว ต้องรอผู้รู้มาใขปัญหาให้ครับ

รอลุ้นน้องเค้าอยู่นานมากตั้งแต่ออกfade out มาใหม่ๆแต่ตอนนี้ความหวังคงริบหรี่เต็มทน 
หน้า: [1] พิมพ์