มิถุนายน 11, 2024, 12:00:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบ Yuu Kawakami มั่งครับ  (อ่าน 6501 ครั้ง)
Dominic_Innocent
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 03:00:22 AM »

เห็นชาวเว็บทุกท่านไม่ค่อยมีใครพูดถึงเธอเลย ผมว่าเธอน่ารักดีนะ เล่นหนังก็ลีลาเด็ดใช้ได้ อายุเธอก็ปาเข้าไป 31 แล้วครับ กลัวเธอเลิกเล่นจริง ๆ ผมคงเสียใจแย่ถ้าเธอเลิก

Albert Wesker
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 04:00:34 AM »

คนนี้ก็ชอบอยู่เหมือนกันครับ แต่ไม่ได้ตามเก็บทุกเรื่อง น่ารักแบบสาวใหญ่  Cool

hahana11
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 10:01:40 AM »

คนนี้ไม่เคยดูเลย ส่งสัยตอ้งตามไปหาเก็บมาบ้างซะแร๊วววว 
jakkajee
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 10:41:56 AM »

ชอบครับ เป็นสาวใหญ่หน้าตาดี ผิวพรรณดี รูปร่างดี ดีไปหมด คนชอบสาวใหญ่ไม่น่าผิดหวัง

โดยเฉพาะเรื่องที่เธอเล่นประตูหลัง ฮรี่ๆๆ

*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 11:41:56 AM »

อ้างถึง
ชอบครับ เป็นสาวใหญ่หน้าตาดี ผิวพรรณดี รูปร่างดี ดีไปหมด คนชอบสาวใหญ่ไม่น่าผิดหวัง

โดยเฉพาะเรื่องที่เธอเล่นประตูหลัง ฮรี่ๆๆ

หน้าแกดูอ่อนกว่าวัยมากครับ เธอเล่นประตูหลังด้วยหรอครับท่าน  Tongue ผมพลาดซะแล้ว 55 พอมีลายแทงมั้ยครับ  Cool
teez
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2013, 07:36:26 PM »

คนนี้ เก็บบางเรื่องที่น่าดูเท่านั้น
jakkajee
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 05:07:45 PM »

เธอเล่นประตูหลังด้วยหรอครับท่าน  Tongue ผมพลาดซะแล้ว 55 พอมีลายแทงมั้ยครับ  Cool

เรื่องนี้ครับ ปกสวยมาก ผมมีเป็นไฟล์ HD จากบลูเรย์ อย่างแจ่ม  Tongue

*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 07:30:58 PM »

อ้างถึง
เรื่องนี้ครับ ปกสวยมาก ผมมีเป็นไฟล์ HD จากบลูเรย์ อย่างแจ่ม  Tongue

สุดยอดเลยครับท่าน Jakkajee  คงเห็นทุกอนู 55+ Shocked ผมคงพลาดจริง ๆ  ตอนนั้นยังไม่ค่อยชอบพี่แกเท่าไหร่ดูไปดูมาดันชอบซะงั้น ลำบากตอนตามเก็บเนี่ยแหละครับ หนังของปีที่แล้ว บิทคงไม่ขยับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2013, 07:33:49 PM โดย futokaizer » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์