มิถุนายน 10, 2024, 06:54:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับ หนังav แนวน้ำนมพุ่ง ?  (อ่าน 5382 ครั้ง)
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:46:15 AM »

แบบเรื่องนี้

ึืคือคลอดบุตร แล้วมาแสดงหนัง หรือว่า เป็นพันธุกรรมครับเนี่ยยยย Huh???    Grin

Edit

อ่อผม ไปอ่านตามเวป ตามนี้เลยครับ (ความสามารถถามเอง ตอบเอง)

น้ำนมไหลโดยไม่ได้ตั้งครรภ์(Galactorhea)

การมีน้ำนมไหลโดยไม่ได้ตั้งครรภ์ (Galactorrhea) มีอยู่ถึง 20-25% ของผู้หญิงทั้งหมด การที่น้ำนมคนเราจะไหลออกมาได้ ต้องมีฮอร์โมนสามตัวมาทำงานร่วมกัน คือเอสโตรเจน โปรเจสเตอโรน และโปรแลคติน ตัวโปรแลคตินนี้ผลิตโดยต่อมใต้สมอง ซึ่งจะถูกกระตุ้นให้ผลิตด้วยเหตุง่ายๆเช่น

1 เครียด

2 มีใครมาดูดหัวนมหรือกระตุ้นเต้านมหรือหน้าอกเช่นใส่บราเซียรัด

3 มีเพศสัมพันธ์

4 กินยาบางชนิดเช่นยากล่อมประสาท ยาแก้ซึมเศร้า ยาคุมกำเนิด สมุนไพร เป็นต้น

5 ร่างกายขาดน้ำ

6 การออกกำลังกาย

7 หรือแม้กระทั่งการนอนหลับเฉยๆก็กระตุ้นให้ต่อมใต้สมองหลั่งโปรแลคตินได้

คนส่วนใหญ่ที่มีน้ำนมไหลมักเกิดจากเหตุธรรมดาๆเหล่านี้ ดังนั้นแนะนำว่ายังไม่ต้องรีบทำอะไร เพียงแค่ดูเชิงไปก่อน 3 เดือน ในระหว่างนี้ให้งดยา งดสมุนไพร ดื่มน้ำวันละอย่างน้อย 2 ลิตร อย่าใส่เสื้อคับหรือบราคับ แต่ยังออกกำลังกายและนอนหลับให้พอได้ตามปกติ

ถ้าหลังจากสังเกตอาการไป 3 เดือนแล้วอาการยังคงไม่หาย ค่อยไปหาหมอ เพื่อให้หมอเอาน้ำนั้นมาตรวจดูว่าเป็นน้ำนมจริงหรือเป็นน้ำเหลือง หรือเป็นเลือด และหมอจะวินิจฉัยแยกสาเหตุจากเรื่องอื่นที่ไม่ธรรมดา เช่น มีเนื้องอกที่ปล่อยฮอร์โมนโปรแลคตินหรือเปล่า ซึ่งอาจจะเป็นเนื้องอกที่ต่อมใต้สมองเองหรือที่อวัยวะอื่นเช่น ปอด ไต ต่อมน้ำเหลือง มดลูก หรือมีสาเหตุจากโรคเรื้อรังเช่นวัณโรค โรคไต โรคไฮโปไทรอยด์ โรคต่อมหมวกไตทำงานผิดปกติ (Cushing disease) เป็นต้น

นพ.สันต์ ใจยอดศิลป์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:48:10 AM โดย collection601 » บันทึกการเข้า

AVFORFUN
yukimurazaba
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 12:09:28 PM »

รูปเสียอ่าครับ -0-

ผมชอบหนังแนวนี้มากๆเลยครับ แต่ต้องเป็นหลังคลอดลูกจริงๆนะ (ไม่ใช่หัวนมชมพูแล้วมีน้ำนมนะ -0-)

เต้านมคัด เพื่อให้มีน้ำนมให้ลูก จากเต้านมธรรมดาจะใหญ่ขึ้นจะได้รูป สวยมาก สำหรับผมนะ(ไม่เหมือนเต้านมทำมานะเป็นลูกกลมเลย Cry)

ใครมีหนังแนะนำผมด้วยนะ ผมล่ะชอบ ช๊อบ  Grin

ปล.ถ้าให้เลือกดูระหว่าง สาวสวย นมสวย ดัง กับ คุณแม่เพิ่มคลอดลูก ผมเลือกคุณแม่นะ 555+
หน้า: [1] พิมพ์