เมษายน 29, 2024, 03:57:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เจออีกแล้ว!! อยู่ๆหนังก็หายไปจากเวบขายหนัง คราวนี้ถึงคิวแนว uncen ด้วย  (อ่าน 6050 ครั้ง)
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 09:34:42 PM »

จำกันได้ไหมครับ สาวๆ ที่ยอมเล่นหนัง AV ถ้าตัดสินใจผิดพลาดที่เล่น อาจจะต้องเหนื่อยเสียเงินขอร้องให้ทางค่ายลบหนังออก

จากกระทู้ที่แล้ว -> Junna AOKI - 青木純奈 สาว AV ปริศนา ค่ายร่วมใจลบหนังเธอออก 2008 - 2009

วันนี้มีเวลามาจัดระเบียบหนัง ทั้งที่ดูแล้วและไม่ได้ดูเข้า Database วันนี้มาถึงคิวหมวด Uncen ของค่าย pacopacomama.com

ที่เน้นขายหนังแนวสาวใหญ่ ถึงใหญ่มาก ส่วนใหญ่เป็นสาวใหญ่ Sideline แต่ก็มีบางครั้งที่เอานักแสดง AV มาย้อมแมว

จากวิธีเก็บหนังของผมคือ หารูปปก หรือถ้าไม่มีปกเพราะเป็นหนัง Uncen ก็จะไป Save เอารูปหน้าโปรโมตจากทางเวบต้นฉบับ

แล้วมาบันทึกพร้อมชื่อ วันเกิด และปกหนัง แต่แปลกใจที่อยู่ๆ รหัสหนังก็ข้ามเรื่องของเธอคนนี้ไป Mina Motoki 51813_90

ตามวิธีเก็บแบบนี้ -> ไม่มีไรครับเล่าสู่กันฟัง วิธีการเก็บและคัดหนัง AV ของผมเผื่อเป็นไอเดีย

แต่หนังเพิ่งเปิดขายเดือน พ.ค. 2556 เองนะ ??

เมื่อเจอเช่นนี้ชวนให้คิดว่า สงสัยเจ้ใหญ่วัย 35 ขวบคนนี้ คงไม่ปลื้มกับการเล่นหนัง AV ที่เคยเล่นเป็นที่ระลึกไว้แล้วเป็นแน่แท้

หรือว่ามันครบกำหนดการ สำหรับการขายอะไรหรือเปล่า ก็ งงๆ

เอาน่ะ ยังไงก็ได้เล่นไปแล้ว ถึงมันไม่ได้หายไปทั้งหมด สำคัญอยู่ที่การทำใจยอมรับมันล่ะน่า 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2013, 09:38:34 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 09:38:29 PM »

ปกติไม่ค่อยชอบแนวเจ๊ แต่เห็นเธอคนนี้แล้วอยากทันทีเลยครับน่ารักมากก  Shocked Shocked
DoggyLover
Lustful Wild
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 09:42:46 PM »

ปกติไม่ค่อยชอบแนวเจ๊ แต่เห็นเธอคนนี้แล้วอยากทันทีเลยครับน่ารักมากก  Shocked Shocked

แฟนผมก็สาวใหญ่ครับ แต่ยังแจ่มอยู่ ลืมสาวรุ่นไปบัดทีเดียว  Wink Wink

สงสัยท่าน Kiboom7 เจอแต่สาวรุ่น ไม่เคยลองสาวใหญ่แจ่มๆ อิอิ  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2013, 09:44:31 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:09:34 PM »

ได้นั่งจัดหนัง เลือกหนัง  เป็นอะไรที่มีความสุขมาก ๆ ครับ
ถึงแม้จะไม่ค่อยได้ดู   ของผม HDD 2 TB เพิ่งพังไปทั้งที่เพิ่งซื้อมา back up

หนังที่เก็บมาหลายปี ไปหมดเลย โดยเฉพาะ erika kirahara ที่เป็น ไฟล์ HD
ผมซื้อพรี่เมียมโหลดทุกเดือน ยอมรับว่าใจสลาย นั่งทำใจอยู่หลายวัน   Cry Cry Cry

ปลายปีจะจัด 2TB 4ลูก   ถ้าพังทุกลูก ให้มันรู้ไป  Grin Grin
W4R10CK
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:19:39 PM »

ได้นั่งจัดหนัง เลือกหนัง  เป็นอะไรที่มีความสุขมาก ๆ ครับ
ถึงแม้จะไม่ค่อยได้ดู   ของผม HDD 2 TB เพิ่งพังไปทั้งที่เพิ่งซื้อมา back up

หนังที่เก็บมาหลายปี ไปหมดเลย โดยเฉพาะ erika kirahara ที่เป็น ไฟล์ HD
ผมซื้อพรี่เมียมโหลดทุกเดือน ยอมรับว่าใจสลาย นั่งทำใจอยู่หลายวัน   Cry Cry Cry

ปลายปีจะจัด 2TB 4ลูก   ถ้าพังทุกลูก ให้มันรู้ไป  Grin Grin

ซื้อฮาร์ดดิสก์ดีๆ ก็อย่าลืมซื้อพาวเวอร์ซัพพลายดีๆครับ มันจะได้ไม่พาฮาร์ดดิสก์พัง
Mae Ai
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:31:35 PM »

ซื้อฮาร์ดดิสก์ดีๆ ก็อย่าลืมซื้อพาวเวอร์ซัพพลายดีๆครับ มันจะได้ไม่พาฮาร์ดดิสก์พัง

อ๋อ ของผมตัวทีพังนี่เป็น external  hdd  ของ WD  mybook  ตัวนี้ซื้อมา  back up อย่างเดียวคิดว่ามันจะทน

ผมเลย format ลูกเก่าทิ้ง ไปใช้อย่างอื่น  พังมาเลยทำไรไม่ได้  ยอมรับว่าตัวเองประมาทมากๆ จำไปจนวันตายครับ  Cry Cry

เวลาใช้โคตรถนอมเลย ต่อกับ ups ตลอด  คงถึงคราวซวยของผมจิงๆ ไปแบบดื้อๆ เลยไม่มีสัญณานบอกล่วงหน้า

kemz
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 08:46:11 PM »

ปลายปีจะจัด 2TB 4ลูก
 Shocked โอ้จัดเต็มมากคับ  Shocked

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
narakuskskw
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 12:03:56 AM »

อยากดูจังชอบรุ่นใหญ่อยู่แล้ว มีลิ้งโหลดไหมครับ BT จะดีมาก ขอบคุณครับ
olol
AV Donator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 03:37:38 AM »

Wink Wink Wink
silentblue
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2013, 08:39:50 AM »

ไม่เคยดูคนนี้เลย หายไปแล้วเหรอครับ
พอจะหาดูได้ทางไหนครับเนี่ย
หน้า: [1] พิมพ์