เมษายน 30, 2024, 10:17:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อบอลนอกมีใครซื้อของจริงมาใส่กันไหมครับ  (อ่าน 3298 ครั้ง)
Bang
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:16:44 PM »

เสื้อบอลนอกมีใครซื้อของจริงมาใส่กันไหมครับ ผมเห็นราคาตัวละสองพันกว่าเกือบสามพัน ผมอยากรู้ว่าใส่แล้วเป็นยังไงมั้งสำหรับคนซื้อมาดีไหม  ส่วนผมใส่ของก็อบอยู่ รอมีเงินเหลือจะซื้อเสื้อทีมรักสักตัว
Mae Ai
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

ความต้องการทางแพทย์สูง

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 10:37:46 PM »

ผมมีเสื้อลิเวอร์พูลของแท้ สีขาว 2 ตัว แบบว่าชอบมากเลยจัดมา2

เนื้อผ้านิ่มดีครับ น่าจะใส่สบาย  ผมซื้อมาเก็บเลยยังไม่ได้ใส่
kiboom7
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 02:07:57 AM »

ไม่เคยซื้อครับ แต่มีคนรู้จักที่อังกฤษเค้าซื้อมาฝาก เป็นเสื้อทีมแมนยูรุ่นเก่าตัวละ 40 ปอนด์ แต่ Made in China ครับ  Undecided
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2013, 05:06:26 PM »

มีครับ ปีนี้สอยแมนยู ทีมชาติอังกฤษสีขาว นานๆทีจะซื้อครับต้องสวยจริงๆ
dekgang
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 11:09:28 AM »

ซื้อครับไม่แพงหรอก พันกว่าบาทเอง แต่ไม่ซื้อทุกปีนะ

Post By Sport Baboo OasisSBO)
ชิ๊กกาดูว์

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 07:55:40 PM »

ผมสั่งจากเว็บสโมสรโดยตรงเลยครับ เสื้ออาร์เซนอลเหลือง โอซิล รวมๆทั้งหมดแล้วก็ 4พันกว่าบาท

สนับสนุนสโมสรที่เรารัก Grin
Rozemio
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 10:50:22 PM »

ผมสั่งจากเว็บสโมสรโดยตรงเลยครับ เสื้ออาร์เซนอลเหลือง โอซิล รวมๆทั้งหมดแล้วก็ 4พันกว่าบาท

สนับสนุนสโมสรที่เรารัก Grin

ผมว่าจะซื้อแจ๊คเก็ตจากในเว็บสโมสรเหมือนกัน สวยมากๆ
เล็งไว้2ตัวนี้ จนแน่ 555555

http://arsenaldirect.arsenal.com/nike-jackets/nike-authentic-n98-jacket-/invt/542396b
http://arsenaldirect.arsenal.com/jackets/reversible-jacket/invt/a8297

ส่วนเสื้อแท้ ถ้ารักจริงก็จัดเลยครับ ผมว่าไม่แพงนะ แลกกับความภูมิใจ สนับสนุนทีมรัก
แล้วถึงแม้ก๊อบเอจะทำเหมือนของแท้ยังไง แต่เรื่องเนื้อผ้ายังไงก็ดีกว่า นุ่มกว่า
ยิ่งมันช่วยระบายอากาศดีกว่าก๊อบด้วยแล้ว ใส่สบายครับ

แต่ใส่เตะบอลผมก็ใส่ก๊อบเอแน่ะ 5555 เอาแท้ใส่ลุยไม่ไหว
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 12:42:05 AM »

2-3 พัน ถ้ารักกันจริงเก็บตังค์แปบเดียวก็ซื้อได้แล้วครับ

แต่ผมเลือกเฉพาะปีที่ออกแบบโดนใจนะ

-----------------------------------------------------------
คนไม่ดี Ver.AVC
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2013, 09:32:39 AM »

เคยซื้อเสื้อของแท้ แต่ตกรุ่นครับ เป็นของฤดูกาลก่อน
พอดีออกแบบสวย ลดราคา 60% มันก็เหลือพันกว่าๆพอซื้อไหวพอดี
ริว จิตสำส่อน
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ผู้ดูแลบอร์ดย่อย ASK HER NAME

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 07:57:54 PM »

เคยสั่ง แจ๊คเกตบาซ่า บวกภาษีกระจุย พันนิดๆ ตอนแรกสั่งของแมนยู ส่งมาไม่ถึงเลยขอเงินคืน แล้วสั่งของบาซ่า แบบมีนัมเบอร์เช็คได้ ห้าวันถึง โดนไปเกือบสี่พัน คุณภาพดี ตัวหนังสือสกรีน สามปีจะสี่ปีแล้ว ไม่ลอก มีแต่สีเสื้อที่หมองลงเท่านั้น

หน้า: [1] 2 พิมพ์