เมษายน 28, 2024, 02:39:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 179 180 [181] 182 183 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3046942 ครั้ง)
okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1800 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2016, 01:47:45 AM »

น้อง  Akane Akiba รีไทร์ไวอีกคนละ ดีนะยังมีแตกในเรื่องสุดท้าย

ไม่เหมือน คาซูมิ พิมพ์แล้วเศร้า  Cry
Jackspelo
AV DecadonoR++ (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี
*

« ตอบ #1801 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 09:01:18 AM »

Debut 2015 (ต่อ)

+++ Debut เดือนตุลาคม +++

Misuzu

ผลงานเปิดตัวสาวมือสมัครเล่นวัย 20 ปี เธอเป็นพนักงานร้านกาแฟแห่งหนึ่ง สาวคนนี้ดูแล้วมีเสน่ห์ความน่ารักของเธอ
อยู่ที่ใบหน้าและดวงตาคู่สวยพร้อมด้วยรอยยิ้มน่ารักๆ ส่วนเรื่องเซ็กซ์ของเธอเราต้องไปติดตามกันครับ

NEXT RELEASE >>> ESK-267   : 2/9/2015

คนนี้ไม่ได้พึ่ง Debut นะคับ มีผลงาน Debut แล้ว รหัส DVAJ-0069
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2016, 10:01:07 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1802 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 10:01:56 AM »

Debut 2015 (ต่อ)

+++ Debut เดือนตุลาคม +++

Misuzu

ผลงานเปิดตัวสาวมือสมัครเล่นวัย 20 ปี เธอเป็นพนักงานร้านกาแฟแห่งหนึ่ง สาวคนนี้ดูแล้วมีเสน่ห์ความน่ารักของเธอ
อยู่ที่ใบหน้าและดวงตาคู่สวยพร้อมด้วยรอยยิ้มน่ารักๆ ส่วนเรื่องเซ็กซ์ของเธอเราต้องไปติดตามกันครับ

NEXT RELEASE >>> ESK-267   : 2/9/2015

คนนี้ไม่ได้พึ่ง Debut นะคับ มีผลงาน Debut แล้ว รหัส DVAJ-0069

ใช่ครับ ขอบคุณที่รีเช็คนะครับ  Smiley Smiley Smiley
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1803 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2016, 11:07:21 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย CANDY ที่ออกในเดือนมิถุนายน 2016

Kurumi Ozawa

นางเอกสาวผมสั้นสุดน่ารัก นับว่าเธอเป็นนางเอกตัวหลักของค่าย Candy ในปัจจุบันเลยก็ว่าได้
นี่เป็นผลงานเรื่องที่ 3 ของเธอแล้วนะครับ ซึ่งจัดให้แฟนๆ ได้สมใจกับเซ็กซ์แบบแตกในจนไหลย้อย
ใครที่เป็นแฟนคลับของสาวคุรุมิ ไม่ควรพลาดโดยเด็ดขาดเลยครับ

NEXT RELEASE >>> CND-174  : 1/06/2016

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Maki Horie

ผลงานเปิดตัวของสาวผิวขาวเอวบางร่างน้อย ออกแนวลุคคุณหนูหน่อยๆ เธอมีจุดเด่นอยู่ที่ฟัน 2 ซี่หน้าที่ใหญ่
จะเรียกว่าฟันกระต่ายก็ไม่เชิง อีกทั้งยังมีเขี้ยวเสน่ห์อีกด้วย นอกจากจุดเด่นด้านบนแล้วข้างล่างของเธอก็น่าสนใจ
ไม่แพ้กัน เพราะเธอเป็นอีกหนึ่งสาวที่มีผืนป่าอุดมสมบูรณ์อีกคนนึงเลย เพราะขึ้นดกดำตามธรรมชาติปกคลุมทั่วท้องน้อย
กันเลย อีกทั้งรอบๆจิ๊มิ๊ก็ขึ้นปกคลุม ส่วนเรื่องลีลาเซ็กซ์ก็ต้องอดใจรอดูพร้อมกันครับ

NEXT RELEASE >>> CND-177  : 1/06/2016

----------------------------------------------------------------------------------------------

Nanase Shiraishi

สาวน้อยวัย 18 ขวบ ที่เพิ่งขึ้นมหาวิทยาลัยปี 1กับการเปิดตัวเล่นหนังเอวีครั้งแรก เธอเป็นสาวขี้อาย ตัวบาง
ผิวขาว หน่มน้มเล็กๆ ของเธออยู่ในระดับคัพ A ใครชอบสาวสายแบน ต้องรอจัดเธอคนนี้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> CND-176  : 1/06/2016

Shiro Yuzuki

นางเอกสาวสวยหน้าใหม่อีกหนึ่งคนจากค่าย Candy ที่สวยสง่าน่าหลงใหล เธอเป็นสาวมหาวิทยาลัยวัย 19 ปี
ใบหน้าของเธอดูงดงาม ส่วนรูปร่างก็เพรียวบาง หน้าอกหน้าใจพอประมาณ สัมผัสอันไวของเธอทำให้ถูกกระตุ้น
ได้ง่าย จัดว่าเป็นอีกหนึ่งงานดีๆของค่าย Candy ในเดือนมิถุนายนเลยครับ

NEXT RELEASE >>> CND-175  : 1/06/2016

Yuri Takei

อีกหนึ่งนางเอกหน้าใหม่ที่จะเปิดตัวเดือนมิถุนายนของค่าย Candy เธอเป็นสาว 19 ที่มีฝีไม้ลายมือ
ในเรื่องของยิมนาสติก ซึ่งผ่านการเรียนรู้และฝึกฝนมานาน เธอมีความยืดหยุ่นเป็นอย่างมาก สามารถ
อ้าขาได้ 180 องศา ส่วนเธอจะเอาทักษะด้านตัวอ่อนมาใช้กับเรื่องบนเตียงได้อย่างไร เราตงต้องรอคอย
พิสูจน์กันได้ต้นเดือนมิถุนายนครับ

NEXT RELEASE >>> CND-178  : 1/06/2016

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2016, 12:22:48 AM โดย teezombie » บันทึกการเข้า
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
*

« ตอบ #1804 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 10:33:01 PM »

เอิ่ม ค่ายแคนดี้ครานี้สาวผมสั้นมาเยอะวุ้ย อูยยยยย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
karasukung
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1805 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2016, 11:10:13 PM »

สอบถามท่าน teezombie หน่อยครับ ค่ายcandyนี่เขาเน้นปั้นดาราเพื่อdebutอย่างเดียวหรือเปล่าครับ รู้สึกหลายๆคนdebutเรื่องเดียวแล้วหายไปเลย
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1806 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2016, 01:33:45 AM »

สอบถามท่าน teezombie หน่อยครับ ค่ายcandyนี่เขาเน้นปั้นดาราเพื่อdebutอย่างเดียวหรือเปล่าครับ รู้สึกหลายๆคนdebutเรื่องเดียวแล้วหายไปเลย

ค่ายนี้เป็นค่ายที่เปิดตัวไม่นานนักครับ เริ่มปล่อยผลงานครั้งแรกวันที่ 1/01/2013 จากวันนั้นถึงวันนี้ก็เป็นเวลา 3 ปีแล้วครับ

ทางค่ายจะเน้นสาวๆ น่ารักใสๆ วัย 18 - 20 ปี เป็นหลักครับ ส่วนมากออกแนวร่างบางซะด้วย เรื่องหน่มน้มมีตั้งแต่คัพ A - D

แต่ก็อย่างที่บอกนอกจากจะเน้นสาวตัวบาง นมก็เล็กตามด้วย 555+

ดูเหมือนทางค่ายจะไม่เน้นเก็บเด็กไว้กับค่ายนะครับ เปิดตัวปุ๊บ ไม่ย้าย ก็หาย มีอยู่นานไม่กี่คน

ส่วนนางเอกที่แจ้งเกิดกับค่ายนี้ก็มีหลายคน เช่น Koharu Suzuki , Riku Minato เป็นต้นครับผม
karasukung
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #1807 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2016, 10:04:19 AM »

ค่ายนี้เป็นค่ายที่เปิดตัวไม่นานนักครับ เริ่มปล่อยผลงานครั้งแรกวันที่ 1/01/2013 จากวันนั้นถึงวันนี้ก็เป็นเวลา 3 ปีแล้วครับ

ทางค่ายจะเน้นสาวๆ น่ารักใสๆ วัย 18 - 20 ปี เป็นหลักครับ ส่วนมากออกแนวร่างบางซะด้วย เรื่องหน่มน้มมีตั้งแต่คัพ A - D

แต่ก็อย่างที่บอกนอกจากจะเน้นสาวตัวบาง นมก็เล็กตามด้วย 555+

ดูเหมือนทางค่ายจะไม่เน้นเก็บเด็กไว้กับค่ายนะครับ เปิดตัวปุ๊บ ไม่ย้าย ก็หาย มีอยู่นานไม่กี่คน

ส่วนนางเอกที่แจ้งเกิดกับค่ายนี้ก็มีหลายคน เช่น Koharu Suzuki , Riku Minato เป็นต้นครับผม

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม Smiley
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
*

« ตอบ #1808 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2016, 05:36:29 PM »

ตอนนี้ผมมีสุดยอดในดวงใจเพิ่มขึ้นอีกคนละ คือ Sora Shiina ตอนเห็นปกเรื่องเดบิ้วต์ผ่านๆ ไม่ได้สนใจ พอไปดูตัวอย่างหนังเท่านั้นแหละ โอ้ยยยยยย สเป็กมาก ช่วงเดบิ้วต์ปกดร็อปกว่าตัวจริง แต่หลังๆ นี่แบบใช่เลยอ่ะ ต้องจับขึ้นแท่นติดตามเป็นพิเศษอีกคนจริงๆ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1809 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2016, 11:07:53 PM »

ตอนนี้ผมมีสุดยอดในดวงใจเพิ่มขึ้นอีกคนละ คือ Sora Shiina ตอนเห็นปกเรื่องเดบิ้วต์ผ่านๆ ไม่ได้สนใจ พอไปดูตัวอย่างหนังเท่านั้นแหละ โอ้ยยยยยย สเป็กมาก ช่วงเดบิ้วต์ปกดร็อปกว่าตัวจริง แต่หลังๆ นี่แบบใช่เลยอ่ะ ต้องจับขึ้นแท่นติดตามเป็นพิเศษอีกคนจริงๆ

เธอคนนี้เด็ดตั้งแต่แรกเลยครับ ชอบมากๆ น่ารักสุดๆ อิอิ

หน้า: 1 ... 179 180 [181] 182 183 ... 189 พิมพ์