เมษายน 28, 2024, 12:34:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 180 181 [182] 183 184 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3046920 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1810 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2016, 11:08:33 PM »

-----อัพเดทผลงานของสาวๆ ค่าย teamZERO ที่จะออกในเดือนมิถุนายน 2016-----

An Tsujimoto

อันจังหรือน้องแอนกับการรับบทแอร์โฮสเตสสาวสวย เห็นเธอใส่ชุดนี้แล้วบอกเลยว่าเซ็กซี่ดูสวยแพง มีเสน่ห์
นอกจากหน้าที่ดูแลผู้โดยสารบนเครื่องแล้ว เธอยังตามติดมาดูแลแขกถึงห้องพักให้สุขสันต์หฤหรรษ์ด้วยความเสียว
อีกด้วย ซึ่งแขกแต่ละคนก็ไม่เหมือนกัน มีตั้งแต่เซ็กซ์แบบซอร์ฟ เบาๆ ไปจนถึงฮาร์ดคอร์แนว SM เลยก็มี เอาเป็นว่า
แฟนคลับน้องแอน ตามดูกันต่อเนื่องเลยนะครับ

NEXT RELEASE >>> team-090 : 13/06/2016

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Riku Minato

ผลงานเรื่องใหม่ล่าสุดของสาวริคุจัง ในเรื่องนี้เธอรับบทเป็นผู้จัดการทีมชมรมเคนโด้ของในรั้วโรงเรียนแห่งหนึ่ง
ซึ่งการฝึกดาบเคนโด้อาจทำให้หนุ่มๆนักกีฬาเกิดปัญหาเครียดได้ ผู้จัดการทีมคนสวยเลยไม่รอช้า จัดการช่วยดูแล
ดาบประจำตัวของนักกีฬาให้ผ่อนคลายสบายตัวซะเลย มีสาวสวยมาช่วยปลดปล่อยอารมณ์ถึงในชมรมแบบนี้มีหรือ
หนุ่มๆจะไม่ชอบ แฟนคลับสาวริคุไม่ควรพลาดครับ

NEXT RELEASE >>> team-091 : 13/06/2016

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Suzu Suzumiya

ซูซุจังในบทบาทนักเรียนมัธยมวัยใส เธอเดินทางไปโรงเรียนทุกเช้าโดยรถโดยสารประจำทางทุกวัน
ซึ่งทุกๆวันก็เป็นวันธรรมดาๆทั่วไป แต่แล้ววันที่จะเปลี่ยนแปลงประสบการณ์เซ็กซ์ของเธอไปตลอดกาล
ก็เกิดขึ้น เมื่อเธอถูกลวนลามจากชายแปลกหน้าที่หมายยัดเยียดความเป็นผัวให้กับเธอ แล้วก็ไม่พลาด
เธอถูก yed แน่นอน แถมยังถูกถ่ายคลิปแบล็คเมล์อีกด้วย งานนี้โดนทั้งบนรถ ต่อด้วยอาคารร้าง เธอจะเป็นอย่างไร
ติดตามได้กลางเดือนมิถุนายนครับ

NEXT RELEASE >>> team-092 : 13/06/2016

ONE SHOT FROM MOVIE

บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1811 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2016, 05:02:17 PM »

ตอนนี้ผมมีสุดยอดในดวงใจเพิ่มขึ้นอีกคนละ คือ Sora Shiina ตอนเห็นปกเรื่องเดบิ้วต์ผ่านๆ ไม่ได้สนใจ พอไปดูตัวอย่างหนังเท่านั้นแหละ โอ้ยยยยยย สเป็กมาก ช่วงเดบิ้วต์ปกดร็อปกว่าตัวจริง แต่หลังๆ นี่แบบใช่เลยอ่ะ ต้องจับขึ้นแท่นติดตามเป็นพิเศษอีกคนจริงๆ

เธอคนนี้เด็ดตั้งแต่แรกเลยครับ ชอบมากๆ น่ารักสุดๆ อิอิ

ถึงกับฝันถึงได้เลยครับ ดูแล้วเด็ดจริงๆ เสียดายที่ตามช้าไปนิด แต่โชคดีที่ตามทัน

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1812 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 09:29:50 PM »

แวะเข้ามากระทู้ซะหน่อย ไม่ได้เข้ามาซะนาน งานยุ่งมากเลยครับ

หวังว่าคงไม่ลืมกันนะครับ ^^

วันนี้ว่างเลยทำประวัติของสาว Shunka Ayami มาฝาก ใครที่ยังไม่รู้จักเธอก็ลองรับชม และรับเธอไว้พิจารณานะครับ ...

อันนี้คลิปประวัติของเธอนะครับ คลิกที่รูปด้านล่างได้เลย

tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #1813 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 12:01:02 PM »

เหมือนปีนี้วงการ AV มันจะเงียบๆไปนะครับ นักแสดงหน้าใหม่ที่เข้ามายังไม่ค่อยถุกใจเท่าไหร่ ยิ่งช่วงนี้โหลดมามีแต่ไตเติ้ลของจีนผมนี่ลบทิ้งเลย น่ารำคาญ
e21gnb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1814 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 04:25:01 PM »

ขอบคุณครับ
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1815 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 06:19:01 PM »

เหมือนปีนี้วงการ AV มันจะเงียบๆไปนะครับ นักแสดงหน้าใหม่ที่เข้ามายังไม่ค่อยถุกใจเท่าไหร่ ยิ่งช่วงนี้โหลดมามีแต่ไตเติ้ลของจีนผมนี่ลบทิ้งเลย น่ารำคาญ

หน้าใหม่เจ๋งๆเยอะอยู่ครับผม น่าสนใจเยอะนะผมว่า ส่วนเรื่องไตเติ้ลจีนนี่ก็เซ็งเหมือนกันครับ 555+
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1816 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2016, 09:56:36 PM »

ผมว่า เดี๋ยวนี้เขาจะเอาใจคอ japanese style(พวกสาวแบ๊ว เด็กญึ่ปุ่น)นะ เห็นออกมากันเยอะ
แต่ถ้าใครชอบแบบเอเชีย-สากลหรือลูกครึ่ง คงต้องรอดูกันต่อไป
lapat17292
AV Distinctive (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #1817 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2016, 05:12:02 PM »

ไม่ได้แวะมานาน คุณภาพคับจอเหมือนเคย Grin Grin Grin

ขอถามเกี่ยวกับหนังของน้อง Mayu Yuki หน่อยครับพอดีเห็นช่วงนี้เงียบๆไป

อีกคนคือน้อง Saya Sakai ครับผม

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2016, 11:49:24 PM โดย lapat17292 » บันทึกการเข้า
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1818 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 08:31:46 PM »

ไม่ได้แวะมานาน คุณภาพคับจอเหมือนเคย Grin Grin Grin

ขอถามเกี่ยวกับหนังของน้อง Mayu Yuki หน่อยครับพอดีเห็นช่วงนี้เงียบๆไป

อีกคนคือน้อง Saya Sakai ครับผม

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

น้อง Mayu Yuki ไม่ได้ห่างหายไปไหนครับ ผลงานเดือน 7 ก็ยังมีอยู่ คือเรื่องนี้เลยครับ

รหัส CLUB-297 : 1/07/2016

ส่วนผลงานของสาว Saya Sakai นั้นไม่มีเลยครับ เธอเงียบหายไปเลย
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1819 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 08:33:23 PM »

ผมว่า เดี๋ยวนี้เขาจะเอาใจคอ japanese style(พวกสาวแบ๊ว เด็กญึ่ปุ่น)นะ เห็นออกมากันเยอะ
แต่ถ้าใครชอบแบบเอเชีย-สากลหรือลูกครึ่ง คงต้องรอดูกันต่อไป

แบ๊วๆ เยอะเลยครับ แต่ส่วนตัวก็ชอบอยู่แล้วล่ะ อิอิ

ส่วนนอกจากนี้ก็ออกมาเรื่อยๆนะครับ ^^
หน้า: 1 ... 180 181 [182] 183 184 ... 189 พิมพ์