มิถุนายน 06, 2024, 04:20:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 118 119 [120] 121 122 ... 189 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอก AV ดาวรุ่ง 2012-2016 อัพเดทหน้า 188 ประจำวันที่ 2/10/2016  (อ่าน 3057117 ครั้ง)
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1190 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 12:08:18 AM »

อัพเดทประจำวันที่ 4/2/2015

กลับมาอัพเดทสรุปเกี่ยวกับค่าย PRESTIGE ในปี 2014 กันต่อนะครับ สำหรับข้อมูลชุดแรกอยู่ที่หน้า 119

หรือตามลิ้งค์นี้ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=177157.1180

ใครพลาดก็กลับไปอ่านได้นะครับ เอาล่ะมาดูในส่วนที่เหลือกันครับ

สาวๆ ที่ประกาศ Retired เลิกเล่นในปี 2014 ค่าย PRESTIGE

Aisa Fujii

สาวสวยที่เปิดตัวปลายปี 2013 กับซีรีย์เปิดตัวสาวมหาลัยของค่าย PRESTIGE เธอเป็นสาวสวยผิวเนียนขาว
ตัวเล็กน่ารัก น่าเสียดายที่เธอเลิกเล่นเร็วไปหน่อย เธอมีผลงานเพียง 9 เรื่องเท่านั้นครับ
(ผลงานส่งท้ายครบรสเลยครับ มีทั้งแตกใน มีทั้งให้เธอเสียบก้นฝ่ายชาย!!!)

Retire >>> ABP-118 : 11/3/2014

ผลงานเปิดตัว >>> SRS-006 : 22/8/2013

----------------------------------------------------------------------------------------------

Nao Tanaka

สาวสวยที่เปิดตัวในซีรีย์ Begining กับค่าย Prestige เธอเปิดตัวและรีไทร์ในเรื่องเดียวกันครับ
เป็นการตัดสินใจที่แน่วแน่มาก ใครดูแล้วติดใจก็คงต้องทำใจครับ เพราะเธอเล่นแค่เรื่องเดียวเท่านั้น

DEBUT & RETIRE >>> BGN-007 : 21/3/2014

----------------------------------------------------------------------------------------------

สาวๆ ค่าย PRESTIGE ที่ย้ายค่ายออกไปในปี 2014

Mira Tamana

หนึ่งในแกนนำตัวท็อปช่วงปี 2013 - 2014 เลยก็ว่าได้สำหรับสาวสวยน่ารัก หุ่นดี ผิวเนียน ผลงานของเธอเข้าตา
และเป็นที่นิยมของหนุ่มๆ หลายคนเลยทีเดียว แต่ทว่ากลางปี 2014 เธอก็หายไป ก่อนจะปรากฎตัวในรูปแบบอันเซ็น
อย่างต่อเนื่องใครอยากเห็นจิ๊มิ๊ของเธอก็อย่ารอช้านะครับ

Maya Kawamura

สาวสวยเซ็กซี่ลีลาเด็ดคนนี้เปิดตัวกับค่าย PRESTIGE ในปี 2013 ก่อนที่จะย้ายออกจากค่ายในเดือนเมษายน 2014
โดยเธอเล่นแบบอิสระไม่สังกัดค่ายใดๆเปิดโอกาสให้เธอได้งานที่หลากหลายแนว หลากหลายสไตล์ และล่าสุดกับอันเซ็นจิ๊มิ๊
ของเธอ ใครที่เป็นแฟนคลับสาวน้อยคนนี้ก็อย่าพลาดเก็บนะครับ

Aya Yuzuhara

สาวสวยน่ารักคนนี้เปิดตัวตอนต้นปีในเดือนมกราคม 2014 ครับ เรือนร่างขาวสวยหุ่นโอเคเลยที่สำคัญเธอโกนและแว๊กซ์
ขนจิ๊มิ๊ซะเรียบเนียนและหายเงียบไปในเดือนที่ 7 ล่าสุดไปปรากฏตัวกับค่าย HMP ในชื่อใหม่ว่า Kamio Mai ...

Nozomi Ansaki

สาวน่ารักวัย 18 ปี หน้าตาคม ตัวเล็ก ผอมเพรียว เปิดตัวเมื่อปลายเดือนมกราคม 2014 ส่วนสูงของเธอ 151 cm
สัดส่วน B83-W58-H85 ล่าสุดย้ายไปเล่นอิสระไม่สังกัดค่ายแล้วครับ

Chisa Hoshino

สาวเซ็กซี่หุ่นเนื้อนมไข่เธอย้ายจากค่าย D Collection มาสู่อ้อมอก PRESTIGE และมีผลงานจนถึงสิ้นปี 2014
ล่าสุดมีผลงานกับค่าย Mrs-honey จะอยู่ยาวหรือเล่นอิสระต้องรอดูกันครับ

Uno Tsugumi

ผลงานเปิดตัวค่าย Alice Japan ในเดือนมีนาคม 2014 เปิดตัวสาวน้อยน่ารัก เธอเป็นอดีตกราเวียร์ไอดอล
อีกด้วย รูปร่างหน้าตาน่ารักใช้ได้ครับ เป็นสาวผมสั้น ไซด์เล็กคัพ B เท่านั้น แต่นมเล็กเรื่องเซ็กซ์ไม่เกี่ยวอยู่แล้ว
เธอย้ายมาค่าย PRESTIGE จนถึงพฤศจิกายน 2014 ตอนนี้เธอย้ายไปเล่นแบบไม่สังกัดค่ายแล้วครับ

Mizuki Mai

ผลงานเปิดตัวสาวคนใหม่ของค่าย PRESTIGE ประจำเดือนกรกฎาคม ในซีรีย์เปิดตัวแบบ Beginning
เธอเป็นสาวขี้อายแต่มีรอยยิ้มที่แฝงแววขี้เล่น+เย้ายวนใจ อายุ 20 ปีย่าง 21 ผิวพรรณของเธอขาวเนียน
นมก็กลม ก้นก็กลม ตามสัดส่วน B88 W59 H87 ส่วนสูง 159 ซม. เธอมีผลงานกับค่าย PRESTIGE
4 เรื่อง ตอนนี้เล่นอิสระแล้วครับ

สาวๆ ที่เงียบหายไป

Erika Momotani

สาวสวยน่ารักที่ตรึงตราตรึงใจใครหลายๆคนเลยนะครับ เธอเปิดตัวในปี 2014 ความสวยของเธอใครเห็นใครก็ชอบ
แถมเรื่องบนเตียงก็เล่นได้ดีทีเดียว แต่น่าเสียดายที่เธอหายไปเงียบๆ โดยลบทั้งบล็อค ทั้งทวิตเตอร์ ซึ่งทางค่ายก็
ยังติดแบนเนอร์ของเธอไว้อยู่นะครับ ต้องรอลุ้นว่าเธอจะรีเทิร์นรึเปล่า แฟนๆ ก็ภาวนากันต่อไปครับ

Sayo Takechi

หายเงียบไปเลยสำหรับสาวสวยคนนี้ เธอปรากฎตัวครั้งแรกในฐานะมือสมัครเล่นเดือนมกราคม 2014 จนผลงานล่าสุด
ออกกับเดือนตุลาคม เธอก็หายไป น่าเสียดายเหมือนกันนะครับ

AV Idol
AV DecadonoR++ (VIP)
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1191 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 12:19:24 AM »

ตามเก็บไม่ทันยังไงก็ขอบคุณครับ

okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1192 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2015, 11:12:13 PM »

ชอบรีวิวล่าสุดครับ เหมือนช่วยผมเก็บตกด้วย

Kamio Mai ผมว่าแล้วว่าคุ้นๆ มิน่า

แต่ Aisa Fujii นี่โคตรเสียดายอ่ะฮะ น้องเค้าน่ารักผุดๆ แค่ดูน้องเค้ามาลิ้มเลียแท่ง ผมก็จะแตกรอละ  Grin
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #1193 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 04:40:59 PM »

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ 555+

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับสำหรับผลงานในเดือนมีนาคม เป็นการรวมมิตรหลากหลายแนวเลย มีทั้งเชิญชวนหนุ่มๆ ที่เดินผ่านไปมา
ไปสนุกกันที่โรงแรม มีทั้งเอาในร้านขายหนัง xxx มีทั้งจัดเลสเบี้ยนกับอีก 1 สาว หรือจะโดนรุมในรถโดยสารก็มี
ต้องรอติดตามกันครับ
  Grin Grin Grin

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ที่เว็บ Prestige ขึ้นรูปตัวอย่างมาแล้ว ชอบรูปนี้มาก เหมือนน้องไอริกำลังอ้อนวอนชวนไอ้หนุ่มขึ้นโรงแรมเลย

sito

« ตอบ #1194 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2015, 07:26:12 PM »

น่ารักสุดๆ
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #1195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2015, 04:29:54 AM »

Mizuki Mai รอยยิ้มสดใสจริงๆ

Monsieur.Li3ertY
กรรมมาธิการเอวี
*

xxx

« ตอบ #1196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2015, 10:16:43 AM »

Shocked Shocked
okko

« ตอบ #1197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2015, 11:18:25 PM »

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ 555+

เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับสำหรับผลงานในเดือนมีนาคม เป็นการรวมมิตรหลากหลายแนวเลย มีทั้งเชิญชวนหนุ่มๆ ที่เดินผ่านไปมา
ไปสนุกกันที่โรงแรม มีทั้งเอาในร้านขายหนัง xxx มีทั้งจัดเลสเบี้ยนกับอีก 1 สาว หรือจะโดนรุมในรถโดยสารก็มี
ต้องรอติดตามกันครับ
  Grin Grin Grin

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ที่เว็บ Prestige ขึ้นรูปตัวอย่างมาแล้ว ชอบรูปนี้มาก เหมือนน้องไอริกำลังอ้อนวอนชวนไอ้หนุ่มขึ้นโรงแรมเลย

เป็นผมเจอแบบนี้ เอากลับบ้านเลยครับ  Cool
kOnMunNaTade
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #1198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2015, 05:06:46 PM »

เปงกะลังใจคับ
Kaiser
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2015, 08:19:04 PM »

ดันสักนิดตกไปเยอะละ
หน้า: 1 ... 118 119 [120] 121 122 ... 189 พิมพ์