พฤษภาคม 01, 2024, 04:02:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เจนสุดาปานโตคุณคิดว่า sexy ไหม จาก playboy mag TH Edtion  (อ่าน 6779 ครั้ง)
spartanan
หื่นไร้ศิลปะ
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2013, 10:58:48 PM »

ขอนำตัวอย่างมาลงซักภาพสองภาพละกันนะ โดยส่วนตัวผมคิดว่าเธอเริ่ม sexy หลังจากถ่ายลง maxim นะครับ ไม่รู้ว่าคนอื่นคิดอย่างไรนะ คิดว่าเธอ sexy พอตัวนะ คือแรกๆเห็นเธอก็เฉยๆนะ จนแบบว่ามาเห็นถ่าย sexy นี่แบบว่าในดวงใจเลยคนนี้

อ้าวลงรูปไม่ติดซะงั้น ไม่ทราบว่าลงรูปเช่นไรนี่ งั้นเดี๋ยวลงลิงค์ให้ดีกว่า

http://image.ohozaa.com/view2/xfjKDJ0muJundrzj

http://image.ohozaa.com/view2/xfjK0JlliPsKj3AN

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 30, 2013, 11:11:24 PM โดย spartanan » บันทึกการเข้า
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 01:32:39 AM »

tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 01:41:38 AM »

เอาใหม่รูปใหญ่เกิน
ผมว่าแต่งรูปเยอะไปนะ

ปล.วิธีลงรูป เลือก copy url ตรง BBcode[Full image] หรือ BBcode[Thumb image] เอามาวางเลยครับ

Kiboom7
AV Moderator
*

I love Bukkake

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 10:45:14 AM »

ซื้อดูออนไลน์ บอกตามตรงว่า ไม่ต่างจาก fhm เลย ใช้ชื่อซะเพลย์บอย แต่ความแรงเหมือนนิตยสารทั่วๆไป ผิดหวังกับมาตราฐานของไทยเพลย์บอยมาก
badmofo
Blonde Girls, you are my addiction.
AV Columnist
กรรมมาธิการเอวี

BDSM Lover

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 04:50:39 PM »

ซื้อดูออนไลน์ บอกตามตรงว่า ไม่ต่างจาก fhm เลย ใช้ชื่อซะเพลย์บอย แต่ความแรงเหมือนนิตยสารทั่วๆไป ผิดหวังกับมาตราฐานของไทยเพลย์บอยมาก

โอ้วเห็นด้วยอย่างแรงครับท่าน ผมเคยซื้อเล่มเปิดตัวเล่มแรกที่เป็นปกสีดำมา ผิดหวังอย่างแรงครับ มันไม่ถึงเลยครับ เผลอๆ FHM อาจจะเอ็กซ์, แรงมากกว่าด้วยซ้ำ แต่อย่างว่าล่ะครับ เมืองไทย จะโป๊มากก็ไม่ได้

spartanan
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 06:51:59 PM »

ขออภัยทุกท่านด้วยครับภาพมันใหญ่เกิน 55 แถมลงไม่เป็นด้วย แต่อยากให้ท่านๆช่วยวิจารณ์หน่อยละกัน แต่ก็เห็นด้วยนะ ผิดหวังกับชื่อนิตยสาร อย่างว่าครับบ้านเรา มือถือปากสากถือศีลมันเยอะ
Kiboom7
AV Moderator
*

I love Bukkake

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2013, 09:45:25 PM »

ผมว่าถ้าจะทำ playboy แบบนี้นะทำแบบ potty mag ดีกว่าเยอะ เอาพริตตี้ตัวท๊อปๆซัก 2 คน ถ่าย Gravure ชุดว่ายน้ำ รับรองรุ่งแน่นอน Smiley
ayotya13
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2013, 11:31:09 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin
หน้า: [1] พิมพ์