เมษายน 29, 2024, 09:02:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : raped in front of boyfriend ผัวหนูชอบให้เพื่อนรุมค่ะ ฉบับ Sakura cocomi  (อ่าน 30638 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 05:22:28 PM »

รีวิว : raped in front of boyfriend ผัวหนูชอบให้เพื่อนรุมค่ะ ฉบับ Sakura cocomi

สวัสดีครับเพื่อนๆ กลับมาพบกันอีกครั้งกับการ สปอย หนังเอวี ตั้งแต่ต้นจนจบของกระผม คราวนี้มาพบกับ เรื่องเก่าโดยนักแสดงคนใหม่ บ้างกับ Sakura Cocomi ซึ่งผมรู้สึกว่าลุคเธอดูคล้ายๆ riko tachibana เลยนะครับ ดูเอ๊กซ์ๆ ดีครับ
เรื่องนี้ก็ออกมานานแล้ว ผมบังเอิญไปเจอในเว๊บที่ อุดหนุนอยู่บ่อยๆ ก็ เฮ้ย นี่เรา พลาดไปได้ไงวะเรื่องนี้ เลยจัดมาซะ ซึ่งก็ไม่ผิดหวังครับ เนื้อเรื่องเดินตามแนวเดิมที่ท่าน boy the fucker เคยรีวิวไว้ในหัวข้อนี้
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=170085.0

และคล้ายๆกับหัวข้อนี้ของท่าน himitsu แต่ต่างกันนิดหน่อยตรงที่ ของท่าน himitsu นางเอกจะโดนข่มขืนตั้งแต่ตอนแรก และถึงโดนแฟนพาเพื่อนมารุมทีหลัง แต่เรื่องนี้นางเอกแอบเงี่ยน สมยอมตั้งแต่แรก พอแฟนเห็น ปรากฎว่าภาพบาดตามันกระตุกติ่งอย่างแรง เลยพาเพื่อนมารุมทีหลัง
http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=108419.0

ขอบคุณท่าน boy the fucker และท่าน himitsu ที่รีวิวหนังดีๆให้ดูกัน เป็นที่มาของการต่อยอดในหัวข้อนี้ครับ

ปกครับ
ดูมิดชิดไป มิน่าถึงมองข้ามไปได้ อิๆ เค้าถึงว่า คบคนอย่าดูแต่หน้า ซื้อหาหนังเอวีอย่าดูแต่ปก เพราะท่านอาจโดนหลอก (หรือพลาดของดี)ไปได้

เริ่มกันที่น้อง Cocomi คบหาอยู่กับชายหนุ่มคนหนึ่ง พอว่างก็ล่อกันตามประสาหนุ่มสาว

เสร็จกิจ ก็ขอตัวกลับ

บ๊ายบาย

เจอพี่ข้างห้อง ซึ่งเธอก็ทักทายไป แต่เหมือนพี่แก ไม่ค่อยสนใจ

อะไรของเค้านะ...

วันนึงครับ แฟนก็ชวนรุ่นพี่ที่ทำงาน มากินเหล้าด้วย

ไอ้พี่คนนี้เหมือนรู้งานครับ กินแต่น้ำเปล่า ฮั่นแน่ รู้นะเว้ยคิดไรอยู่

ซักพัก แฟนเธอเริ่มไม่ไหวครับ

เมาหลับไปในบัดดล

ไม่มี กขค แล้ว ก็มีการกระแซะเข้าไปใกล้ๆ

มือไม้ก็ซุกซนไปเรื่อยเปื่อย พี่อ้วนที่มาด้วยกันพยามเตือนสติ ครับ
เฮ้ย อย่าน่า แฟนรุ่นน้องก็เหมือนน้องเรา

แต่ไม่ได้ผลครับ

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว พี่อ้วนกลัวตัวเองจะพลาดของดีคนเดียว เลยเข้าไปร่วมแจมด้วย (ซะงั้น)

ซึ่งดูเหมือน น้องCocomi จะอยากอยู่เหมือนกัน

ลากลงต่อที่พื้น

แต่แฟนเธอ ละเมอ ขยับตัวหน่อยนึง เล่นเอาสะดุ้งเฮือก ทำอะไรไม่ถูกกันไปเลย

แน่ใจว่าหลับแล้วก็ล่อกันต่อครับ

แบบสองรุมหนึ่งบ้าง

ตัวตัวมั่ง

จนเรียบร้อยกันไป

แฮ่กๆ ชำเลืองมองแฟนนิดนึง

!!!!!

ฟึ่บ!! หน้าตาแมร่ง....

แล้วมันก็ทำเป็นงอนครับ จนนางเอกเราต้องโทรตามง้อ

ไปหาถึงที่บ้าน โม้ค kวย ให้เป็นการไถ่โทษ
เค้าขอโทษนะตัวเอง เค้าจะไม่ทำอีกแล้ว

แผล่บ...

จ๊วบๆ

ไอ้นี่ก็ทำหน้าตาเย็นชาเหมือนไม่รู้สึกอะไร จริงๆมันมีแผนการในใจครับ

จนเสร็จเรียบร้อย

ล้างหัวให้ด้วยอย่างประณีต

ต่อมามันก็เพื่อนมาล่อเธอให้ดูต่อหน้าครับ เหมือนนางเอกจะชอบ
รอบนี้แค่คนเดียวก่อน

โอ้ว...กุงเกงลิง ลายสตอเบอร์รี่

โดนเขี่ยจนน้ำพุ่งกระฉูด

โดนสองรุมหนึ่งครับ แฟนกะเพื่อนแฟน

โดนเพื่อนแฟนจับyetอย่างเร่าร้อน

จนเสร็จ

เร้าอารมณ์มากจ้ะที่รัก

มีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อๆไปครับ คราวนี้ รวดเดียว 3 คน
แต่ไอ้สามคนนี่ ได้แค่โม้คครับ สงสัยมาเยอะไป

แต่เธอก็ทำให้จนเสร็จทีละคน

อืมมมมม เต็มหน้า

ต่อมาครับ
เข้าใจว่าแฟนพาคนมารุมบ่อยๆเข้าทำให้เธอเพลียครับ เลยทะเลาะกัน

งอนตุ๊บป่อง ที่แฟนพาคนมาล่อ บ่อยไป เหมือนไม่หวงกัน เลยเดินจากไป

หลังติดต่อไม่ได้หลายวัน วันนึงแฟนเธอก็โทรหา ตามตัวจนได้
อะไร นี่เธออยู่ห้องข้างๆ เหรอ

ไปทำอะไรวะ

อ๊ะ ไม่ได้ล็อคซะด้วย

เข้าไปเห็นภาพบาดตา (รึเปล่า)

กำลังดูด kวย อย่างเอร็ดอร่อย

อ้าว ที่รัก มาแล้วเหรอคะ

ทำไมเธอทำแบบนี้ สำส่อนจริงๆ ไม่อยากจะเชื่อ (อ้าว ไอ้เชี้ยนี่)

ฮึ ไม่สน

เพิ่งจะมาหึงเรอะ สายไปละย่ะ

ใช่มั้ยคะพี่

จ๊วบ.....

อย่าไปโทษเธอเลยครับ คุณผิดเองนะ ที่ชอบพาเพื่อนมารุมเธอ

และแล้วทั้งคู่ก็แสดงบทรักอย่างถึงพริกถึงขิงต่อหน้าแฟนหนุ่มของน้อง Cocomi

ได้ที ส่งสายตามายั่วยวน

ครั้งแล้ว

ครั้งเล่า

อย่างไม่แคร์สื่อ

สะใจจริงจริ๊ง.....ชอบให้โดนรุมไม่ใช่เหรอ ดูซะให้เต็มตา

Yet heeหนูแรงๆเลยค่ะพี่ขา

ปึ้ดๆ แลบลิ้นรับน้ำอย่างกระหาย

ฮึๆ สาแก่ใจมั้ยล่ะ

ได้แต่อึ้ง พูดอะไรไม่ออก และเดินจากไปครับ

หึๆ เล่นกะใครไม่เล่น สะใจจริงๆ

จบครับ

ก็จบกันไปนะครับ เป็นบทเรียนชีวิตครับ มีแฟนสวยๆ เอ๊กซ์ๆ ต้องเก็บไว้ yet คนเดียวครับ
ของแบบนี้มันแบ่งใครได้ที่ไหน อย่าทำเป็นใจกว้างครับ มิฉะนั้น อาจเป็นเช่นนี้
เหมือนเดิมนะครับเพื่อนๆ รีวิวอย่างเดียว ไม่มีลิ้งค์โหลดนะครับ ไม่ต้องถามหา

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2013, 07:08:34 PM »

ต้องพูดเหมือนกันครับว่า "พลาดไปได้อย่างไร"  Grin Grin Grin
ขอบคุณมากครับ
madmax752
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2013, 05:39:06 PM »

ขอบคุณครับ
win99
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2013, 09:49:40 PM »

ชอบๆ ขอบคุณมากครับ Grin
PussySeeker
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2013, 11:15:03 PM »

ใจจ้า  Grin

AVFORFUN
oramzao
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 04:21:44 PM »

.o. ใจจ้า
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 04:26:26 PM »

ขอบคุณครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 07:48:02 PM »

ขอบคุณครับ
t-ababy
Cry Cry
AV Donator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2013, 10:06:21 PM »

แจ่มคับท่าน

BL@CK
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2013, 12:24:22 AM »

Review ได้เจ๋งมากครับ ขอบคุณสำหรับ Review ดีๆครับ

ลงตัวทุกอย่างเลย แต่ คหสต. ผมนะครับ

น่าจะ Review ซัก ครึ่งหรือค่อนเรื่องนะครับ บอกตอนจบแล้วมัน ไม่มีอะไรให้ตื่นเต้นแล้วง่ะ

ย้ำ แค่ความเห็นส่วนตัวผมนะคร๊าบบบ โปรดอย่าเคืองผมเลย ***** ^ ^
หน้า: [1] 2 พิมพ์