เมษายน 29, 2024, 10:59:07 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย : minori hatsune : Boin wife  (อ่าน 34891 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 09:07:15 PM »

เรื่องนี้ ออกมานานพอสมควรแล้วครับ แรกๆ ผมก็ไม่ได้ใส่ใจอะไร วันนึงมาเห็น อืมมมม ปก เซ็กซี่ดีลองเอามาดูซิ ก็พบว่า มันส์พอควรเลยทีเดียว กับ hatsune minori ในบทบาท
แม่บ้านสาว ร่านสวาท สามีไม่ค่อยเอาอกเอาใจหมั่นทำการบ้านทำให้เธอรุ่มร้อน เก็บกดจนต้องหาทางระบายออกด้วยการไปหาเศษหาเลยกับคนนั้นบ้างคนนี้บ้าง มันส์กันไปครับ
เรื่องนี้ยาวมากครับ ตอนแรกก็ แคปภาพไปๆมาๆ ทำไมไม่จบซักทีวะ ดูเวลาอีก แมร่งเกือบ 3 ชม. หนังยาวมาก เนื้อเรื่องก็ไม่ค่อยมีอะไรเท่าไหร่ แต่เน้นฉากล่อกัน เยอะครับ ไม่ซีเรียส
ออกแนวเบาสมอง มิน่านั่งดูไปได้ตั้งนาน

มิโนริจัง รับบทเป็นแม่บ้านสาว ตัวมีกลิ่นคาวนิดๆ (คาวสวาท)
เริ่มเรื่องยังไม่ทันไรก็อวดความอึ๋มให้เราดูก่อนครับ

ทำงานบ้านเสร็จเหนื่อยจัง ต้องอาบน้ำหน่อย แต่น้ำไม่ไหลครับ ต้องตามช่างมาดูตามฟอร์ม

ซ่อมได้มั้ยคะช่าง
เอ่อ...ต้องลองดูก่อนนะครับ

พี่ช่างก็ทำงานไป ขณะที่ น้องมิโนริก็มายืนอ่อยอยู่ข้างๆ
(ล้อเล่นครับ จริงๆไม่ได้อ่อย แต่ประมาณว่า อินโนเซ้น เลยไม่รู้ตัวว่า นมกะลัง หก อยู่)

พี่ช่างก็บังเอิญหันมาเห็น
โอ้ววว แม่เจ้า ขนาดมหึมา

ไม่ได้ๆ ต้องตั้งใจทำงาน

แต่......

เรียบร้อยครับ ลองเปิดดูครับ

อุ้ย...ออกแล้วค่ะ ช่างเก่งจังเลย

แต่ไม่ระวังครับ น้ำกระเด็นไปโดนพี่ช่าง แถมยังโดนตัวเองอีกครับ

ขอโทษนะคะ ช่าง  (สังเกตว่า เสื้อแฉะหมดแล้ว แถมเห็นจุก)

เช็ดให้นะคะ
บริการกันสุดฤทธิ์ ตกลง ใครจ้างใครกันแน่ครับเนี่ย

!!!!

เชี้ย....ขนาดนี่มันไม่ธรรมดาแล้ว

โอ้โห เปียกไปถึงข้างในเลยคะ

ไม่ไหวแล้วโว้ยยยย

จับไปหนึ่งทีครับ
ว้าย! ทำอะไรคะช่าง (ทำเป็นสะดิ้ง)

ขอโทษนะครับ ผมเผลอไปหน่อย

อุ้ย...

ไม่เป็นไรค่ะ ถือว่าเป็นการขอโทษนะคะ

จับอีกสิคะ

ต่อด้วย....

นมโหญ่ๆต้องใช้ท่านี้

โม้ค

ดูดไป yetไปครับ

มีเขี่ยหัวนมด้วย เพิ่มความเสียว

เรียบร้อยครับ พร้อมบริการคลีนนิ่งอุปกรณ์

ตกดึกครับ แฟนเธอกลับมา ฉากนี้แสดงให้เห็นความเหงาหงอยของเธอ ที่สามีไม่เอาใจใส่

ที่รัก ล่อกันเถอะค่ะ นะๆ

ไว้วันหลังละกันนะ ผมอ่านหนังสืออยู่

เฮ้อ....เซ็ง

วันต่อมา ครับ เธอเอาชั้นในมาตาก

ก็มีไอ้หนุ่มแถวบ้าน(มั้ง) มาจิ๊กไป
ไซด์บิ๊กๆทั้งน้าน ต้องสอยให้หมด

ห่ะ!!!

ทำอะไรน่ะ หนุ่ม

อย่าบอกพ่อผมนะครับ เจ๊ พ่อรู้โดนตีตาย

ฮึๆ เผยจุดอ่อนแบบนี้ก็เสร็จสิจ้ะ

ไม่อยากให้พี่ฟ้อง ตามมานี่

อ่ะ ดูของจริงดีกว่า

โอ้วววว สุดยอดดด

สวิตซ์ ออน

พอกดปุ่ม เครื่องก็เริ่มเดินครับ

วอร์มอัพกันก่อน

ต่อด้วย โม้คkวย

จนเสร็จครับ หน้าตาดูมีความสุขมาก

ตีห้า วันนั้นครับ

เธอตื่นขึ้นมาอย่างกระสับกระส่าย ด้วยความเงี่ยน

แอบดูหน่อยจิ๊

อู๊ยยยย ตั้งเด่ จริงๆด้วย

อาหารเช้าของเรา

อ้ำ

นี่แน่ะๆ

จ๊วบๆ

เอ้ย...อะไรมาดูด kวย เราวะเนี่ย
อรุณสวัสดิ์ค่ะที่รัก

อะไรกันคุณ นี่มันตีห้าเองนี่

พอเห๊อะ ผมจะนอน
อ้าว อุตส่า บิ๊ว

ไรว้า....
ผิดหวังกันไปครับ งานนี้

เท่านี้ยังไม่พอครับ พอตกดึก แฟนเธอยังพารุ่นน้องที่ทำงาน มาเมาต่อที่บ้าน
มาๆ ดื่มๆ

ผมรินให้นะครับรุ่นพี่

ส่วนนางเอกเรา นั่งหน้าเป็นตูด

ไอ้หนุ่มเหมือนจะรู้ตัวว่า เป็นส่วนเกิน เลยจะขอตัวกลับครับ

เธอก็ยิ้มออกทันทีครับ หมด กขค ก้างขวางkวย
แต่แฟนดันห้ามไว้ครับ เฮ้ย นั่งก่อน ยังเหลืออีกหลายขวด

กลับมานั่งหน้าตูดเหมือนเดิม

เฮ้อ จะได้ yet กันมั้ยเนี่ย

ซักพักแฟนเธอก็เมาหลับครับ (ตลอด)

ไอ้หนุ่มเหมือนจะรู้ตัวว่าผิด
ผมขอโทษนะครับอาซ้อ ที่รบกวนจนดึกดื่น
ฮึ รู้ตัวด้วยเหรอ

รู้ก็ดีแล้ว แด่ก ให้หมดๆ จะได้รีบๆกลับ

จ๊อกกกก

เอื้อก....ขนาดไม่ธรรมดา

ว่าแล้วก็เข้าไปกระแซะ
ผมขอไถ่โทษด้วยการ....

จ๊วบบบบ

อุ้ย ทำอะไรน่ะ

ผมไม่ไหวแล้วครับ

อู๊ยยยย เสียวจัง

มา เจ๊ ดูดให้บ้าง

อืมมมม ท่านี้

ต่อด้วยการใช้นม

มองแว๊บนึงให้แน่ใจว่าหลับ

อย่าร้องดังครับเดี๋ยวรุ่นพี่ตื่น

พั่บๆ

เรียบร้อย

ต่อมาครับ สามีเธอไปทำธุระนอกบ้าน

พอถึงเวลา พวกชมรมคนขี้เหงาก็มาครับ
จริงๆ ผมก็ไม่รู้ว่ามันเป็นใคร และมาทำไรครับ

แต่เหมือนนางเอกเราจะรอต้อนรับพวกมันอยู่เหมือนกัน

มานั่งรุมล้อมกันหน้าสลอน

ซักพักไอ้ลุงนี่ ก็ทำน้ำหกแบบหน้าด้านๆ
ต้องดูครับแมร่งหน้าด้านจริงๆ

ขอโทษคร้าบบบบ ข้าน้อยสมควรตาย
ไม่เป็นไรค่ะคุณลุง

เช็ดให้ค่ะ
โอ้ววววว

ซักพักแมร่งทำหกกันใหญ่ครับ

นางเอกเราก็ตามเช็ดครับ

อุ้ย หน้ามืดค่ะ

ไอ้คุณลุงเลยเสนอว่า
อย่างนี้ต้องนวดคลายเส้นครับคุณนาย

ไปๆมาๆ เอ่อ...โดนจับแก้ผ้าเฉย

ซึ่งเหมือนเธอจะรู้งานครับ แลบลิ้นออกมารอ

โม้คให้ถ้วนหน้าครับ

บางรายก็ได้ นมช่วยครับ

ดูมันนอนรอกันเป็นตับ

เสร็จกันไปครับ

ฉากสุดท้ายครับ เข้าใจว่าเธอจะจัดงานเลี้ยงครับ ก็มีฝ่ายจัดเลี้ยงของโรงแรมมาให้คำปรึกษาครับ

แต่แมร่งเสือกไม่ถูกกัน มาตีกันซะงั้น

สร้างความลำบากใจให้นางเอกเราครับ
ผมชอบรูปนี้มาก น่ารักดีครับ

ต่างฝ่ายต่างพยายามหาวิธีเอาใจนายจ้างครับ
ผมนวดให้นะครับคุณนาย

ผมนวดให้บ้างครับ เชื่อผมนะครับ วิธีผมเจ๋งสุด

นวดไปนวดมา จับถูกนม นางเอกครับ

แก แกไปจับนมคุณนายได้ไง

ผมขอโทษนะครับคุณนาย
อุ้ย ไม่เป็นไรค่ะ

อ้าว ไม่เป็นไรงั้นผมจับมั่งนะครับ (แมร่ง มันไม่ยอมแพ้กันครับ)

จับไปจับมา โดนเส้น นางเอกครับก็เลย...

เลย.....

โดนเลียตูดบ้าง

เลียHEEบ้าง

จับโม้คบ้าง

ดูดลิ้น หน้าพี่แกอย่างหื่นครับ ตาอ้วนนี่

และโดนyet ในที่สุดครับ

จนเสร็จไปหนึ่งครับ

ฉากนี้ แมร่ง กระตุ้นอารมณ์มากครับ กะลังล้างหัวให้อยู่ จู่ๆโดนปักซะงั้น
ต้องไปดูเองครับ บรรยายไม่ถูก

ป้าปๆๆ

เรียบร้อยครับ

จบซะทีครับเฮ้อ....อย่างยาว
จริงๆมันยังมีต่ออีกนิ๊ดนึง ประมาณว่า เราเดินไปเจอเธอเข้า แต่มันคุยอะไรกันไม่รู้เลยขอตัด
แต่เพียงเท่านี้นะครับ และเช่นเคยครับ ไม่มีลิ้งค์โหลดนะครับ เพราะซื้อเอา

แถมครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
oh_my_goddess
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 09:41:49 PM »

ขอบคุณครับ
gujaba555
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 12:09:31 AM »

แหล่มครับ Smiley
denone
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 08:49:13 AM »

ขอบคุณครับ Grin
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 01:23:16 PM »

เยี่ยมตลอดคนนี้  Grin Grin
tamagotchi
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2013, 12:35:27 PM »

ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

อยากได้ .torrent จังครับ อยากดูมั่ง Smiley
Goppy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 09:41:08 AM »

ขอบคุณครับ
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 01:35:41 PM »

สนุกมากครับ ขอบคุณครับ
Macky_C
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 12:45:51 AM »

Interesting
sito

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2013, 12:26:54 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์