เมษายน 29, 2024, 08:37:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สปอย: sena ryo & mika osawa : sister wife swapping  (อ่าน 15468 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ธันวาคม 29, 2013, 10:26:26 PM »

สปอย: sena ryo & mika osawa : sister wife swapping

สวัสดีครับเพื่อนๆ กลับมาอีกครั้งกับการสปอยหนังเอวี แบบฉบับเล่าแมร่งตั้งแต่ต้นจนจบของผมนะครับ เรื่องนี้ ออกมานานมากแล้ว ไม่น่าต่ำกว่า 2-3 ปี
พอดีตอนที่ไม่รู้จะทำเรื่องไหนดี ก็ไปคุ้ยๆ มาจากคลังแสงเก่าของผม ได้มาหลายอยู่และนี่ก็เป็นหนึ่งในนั้นครับ เป็นแนว สวิงกิ้งสลับคู่ซู่ซ่า จากค่าย Madonna
ที่ช่ำชองแนวสาวใหญ่ ซึ่งปกติผมก็ไม่ค่อยดูแนวนี้เท่าไหร่ เพราะไม่ค่อยถูกแนว ชอบแบบสาวๆ มากกว่า แต่ สำหรับเรื่องนี้ ดารานำก็ไม่ได้ดูสูงวัยอะไรมากมาย
หวังว่าจะถูกใจกันนะครับ

ปก & เมนูครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า เจ๊เซนะ กะ น้องมิกะ เป็นพี่น้องกัน แต่ไม่รู้ว่า พี่น้องแท้ๆอ๊ะป่าว หรือแค่ญาติ
ต่างคนต่างแต่งงานมีครอบครัวแล้ว วันนึง น้องมิกะย้ายบ้านมาอยู่อพาร์ทเม้นต์เดียวกันกับพี่ครับ(ไอ้ตัวใส่สูทคือนายหน้า)

ครอบครัวของพี่

ครอบครัวของน้อง

เจ๊เซนะ ผู้พี่ ดูสวยมีเสน่ห์แบบผู้ใหญ่ เหมือนคน ที่ผ่านอะไรมาเยอะ (ผ่านอะไรวะ)

พี่น้องพร้อมหน้า ต้องฉลองกันหน่อย เย้!!

จำซีนนี้ไว้ดีๆนะครับต่างคนต่างก็อยู่ในห้องตัวเองกับครอบครัว

วันนึงสองสาวเจอกันกลางทางครับก็กลับมาด้วยกัน
เจ๊เซนะ เป็น working woman ส่วนน้องมิกะเป็นแม่บ้านครับ

แยกย้ายห้องใครห้องมัน

ทันใดนั้นคุณนายหน้าก็มาเยี่ยมครับ

ตรงดิ่งไปห้องเจ๊เซนะ

อุ้ย อะไรกันน่ะ

เข้าไปแล้ว

สงสัยจังเลยต้องไปดู

ฮึ่บ! ล็อคซะด้วย

แอบฟังก็ได้

ข้างในครับ ก็คุยกันอยู่ดีๆ ซักพัก

ก็......

แลกลิ้นอย่างดูดดื่ม

โดนจับเลีย HEE

จากภาพนี้จะเห็นว่าเธอ ขนดกมาก ครับ ปุกปุยไปหมด

ดูให้ชัดๆถึงความปุกปุย
โดนแยงรู จนฉ่ำแฉะไปหมด

ไอ้นายหน้า จับแยงHEE จนมือเปียกโชกครับ

แข็งแล้วใช่มั้ย มานี่
จับเลียตั้งแต่โคนจนสุดปลายครับ

ก่อนดูดอย่างเอร็ดอร่อย

หยดน้ำลายซะหน่อย เพื่อความลื่น

ก่อนโดนจับyet อย่างเมามันส์ ทั้งท่ายืน

ท่านั่ง

รู้สึกไอ้นายหน้ามันจะชอบท่านี้นะครับ อิๆ

ต่อด้วยท่าเบสิค

จนเสร็จครับ แฮ่กๆ

น้องมิกะ แอบฟังอยู่ข้างนอก ได้ยินหมดทุก step ตั้งแต่ต้นจนจบครับ

เดินกลับห้องไป เจอ พี่เขย กลับมาพอดีครับ
อ้าว มิกะจัง ทำไรอยู่

เธอกลัวพี่เขยไปเห็นภาพบาดตาเข้าครับ เลยชวนเข้าห้องถ่วงเวลาก่อน

มีอะไรเหรอ
เอ่อ....คือ...หนู.....เอ่อ....
อ้ำๆอึ้งๆครับ

ถ้าไม่มีไรงั้นพี่ไปก่อนนะ จะรีบกลับ คิดถึงเมีย
อุ้ย!เดี๋ยวค่ะพี่

ก็ไม่รู้ว่าเธอเงี่ยนอ๊ะป่าวนะครับแต่ผมว่าน่าจะมีบ้างแหละ รู้สึกว่าสามีจะไม่ค่อยยอมทำการบ้าน
เลยยกเรื่องมาปรึกษาพี่เขย
นึกว่าอะไร มาเดี๋ยวพี่ช่วย

ว่าแล้วก็

ขอเทสต์ความแฉะหน่อยนะจ๊ะ

อืมมมม แฉะได้ที่

อยากให้ผัวหลงต้อง อมให้ผัวนะจ๊ะ
พี่เขยสอนน้องเมียครับ

ว่าแล้วก็จับกระเด้าทันที

มุมนี้สุดยอด

จนแตกเลอะ Tood เธอครับ

และเธอยังคงเชื่อฟังคำสอน เป็นอย่างดี
อม ล้างxวยให้อย่างประณีต

ตกดึกคืนนั้น เธอก็รีบร้อน อยากลองวิชาทันทีครับ

แต่แฟนเธอกลับคลุมโปงหนีซะงั้น

เฮ้อ....อดเลย ว่าจะลองวิชาซะหน่อย

ต้องช่วยตัวเองตามระเบียบ

วันรุ่งขึ้นครับ สองครอบครัว มาเจอกันก่อนออกไปทำงาน

เหล่.....

ฮึๆๆ...

หลบตา

เจ๊เซนะ ก็รู้ได้ทันทีจากประสบกามที่สั่งสมมานาน

ต้องมีอะไรแน่ๆ

กับไอ้นั่น

ออกไปทำงานพร้อมแฟนน้องมิกะครับ แต่แกล้งทำเป็นลืมของ ก่อนขอตัวกลับมา

นั่นไง....
เจอผัวตัวเองแอบเข้าห้องน้องมิกะครับ

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มครับ น้องมิกะเหมือนจะขัดขืนเล็กน้อย พอเป็นพิธี

ทันใดนั้น เจ๊เซนะ ก็เปิดประตู ผัวะ เข้ามาครับ
ทำอะไรกันน่ะ

แหม...ก็เด็กมันยั่วอ่ะคุณ (ไอ้นี่)

จริงเรอะ...

พี่คะ คือหนู....

อย่างนี้มันต้อง.....
เจ๊เซนะ มีแผนการบางอย่างในใจ

และแล้วคืนนั้นครับ

ค่อยๆหายไปทีละคนเหมือนรู้งาน

จนเหลือกัน 2 คน

เจ๊ก็เริ่มกระแซะเข้ามาใกล้ๆ

เริ่มอ่อยทีละนิด

เอ่อ...อย่างนี้ไม่เรียกอ่อยแล้วมั้งครับ

มานั่งตกเบ็ดอยู่ตรงหน้า

ทนไม่ไหวแล้วแล้วโว้ย

เจ๊ก็เริ่มดูดให้อย่างช่ำชองครับ

กะลังมันส์ๆ มิกะจังก็โผล่มาครับ
เก็บจู๋แทบไม่ทัน

ไม่รู้เหมือนกันว่าคุยอะไรกัน แต่ เข้าใจว่า น่าจะมีการไซโค แฟนของน้องมิกะ ว่าปล่อยปละละเลยไม่ยอมทำการบ้าน

ไซโคกันจนเป็นสวิงกิ้ง ซะงั้น ทำได้ไงว้าาาา

เธอดูดให้ชั้น ชั้นเขี่ยให้เธอ อืมมมม

และเริ่มปฏิบัติการล่อแบบสลับคู่ครับ

จนแฟนน้องมิกะแตกใส่หน้าเจ๊เซนะไปครับ
น้องมิกะ ทำหน้าแบบเสียดายจัง

แต่ตรงนี้ครับไม่รู้มันอะไร แฟนเจ๊เซนะ yet น้องมิกะอยู่ดีๆ ก็เปลี่ยนไป yet เมียตัวเอง

แต่มาแตกใส่หน้าน้องมิกะซะงั้น อ้าไรว้าาาา

แต่กระนั้น สองสาวก็มีความสุขครับ

เห็นมะ เชื่อเจ๊แล้วดี

เช้าวันรุ่งขึ้น น้องมิกะ ออกมาตากที่นอนครับ

เจ๊เซนะ อยู่อีกห้องนึงก็ออกมาทัก
ไงจ๊ะเมื่อคืนหลับสบายมั้ย

สบายมากเลยค่ะพี่
เอ๊ะ แล้วนั่นใคร

อ้าวแล้วนี่อีก

สรุปว่า สลับคู่

ซู่ซ่ากันแล้ว

แฮปปี้เอนดิ้งครับ

จบไปอีกเรื่องนะครับ สำหรับเรื่องนี้ คงเป็นเรื่องส่งท้ายปีของผม จริงๆ มีเก็บไว้อีกหลายอยู่ แต่ คงอัพไม่ทันในวันหรือสองวัน
แต่ปีใหม่จะมี มาให้ดูแน่นอนครับ เพราะมีเรื่องเด็ดๆเพียบ

Happy new year ครับ ชาว AVC คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด (ในเรื่องดีๆ) ขอให้สมหวังทุกประการนะครับ ให้รวยๆ สุขภาพดีกันถ้วนหน้า
แล้วพบกันใหม่ปีหน้าครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
zenith
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2013, 01:20:55 PM »

สนุกดีครับ  Grin
Happy Members
AV Dedicator (VIP)
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 05:29:33 PM »

สนุกคับ ขอบคุณคับ Grin
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 06:55:44 PM »

ยังมีไฟล์อยู่มั๊ยครับ รบกวนนำมาปล่อยให้หน่อย อยากชมครับ ขอบคุณครับ
sito
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2014, 07:07:10 PM »

อยากชมครับ ขอบคุณครับ
deathnote007
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2014, 02:19:24 PM »

ขอลิ้งโหลด หน่อยครับ เห็นละ อยากดู
Luaner
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 07, 2014, 08:39:09 PM »

สลับคู่ได้มันจริงๆครับ  Grin
Goppy
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 08:49:32 AM »

ขอบคุณครับ
somchaim
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 14, 2014, 01:47:29 PM »

Thanks
หน้า: [1] พิมพ์