เมษายน 29, 2024, 08:44:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญวันปีใหม่ 2557 จากใจผม แด่ ผองเพื่อนชาว avc  (อ่าน 30448 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 05:12:50 PM »

สปอย : Yui Hatano : a Beautiful Undercover

สวัสดีครับเพื่อนๆ กลับมาอีกครั้ง ต้อนรับปีใหม่ครับ เรื่องแรกสำหรับปีนี้ เปิดฉากปีด้วย ดารา av ระดับคุณภาพคับแก้วคับกล่อง yui hatano
เรื่องนี้ จริงๆผมเพิ่งได้มาไม่นาน มีคิวเรื่องอื่นรออยู่ก่อน แต่ เรื่องนี้เด็ดมาก เลยต้องลัดคิว ลงให้ก่อน ไปหาดูกันให้ได้นะครับ ไม่อยากให้พลาดจริงๆ
เพราะเรื่องนี้ yui สวยมาก แถมเนื้อเรื่องดี ไม่มีซีเรียส ดูได้ดูดี ดูแล้วดูอีก ก็ยังหนุกหนาน

ใครคือ ผู้ที่สมควรดูเรื่องนี้
- คนที่เป็นแฟนพันธุ์แท้ yui hatano
- คนที่ไม่ได้เป็น แฟนพันธุ์แท้ yui hatano
- คนที่ไม่รู้จัก yui hatano
- คนที่เพิ่งเริ่มหัดดูหนังเอวี
- คนที่กำลังมองหาหนังเอวี ที่มี นางเอกสวยๆ
- คนที่ไม่เคยดูหนังเอวี มาก่อน
- และอื่นๆ บลาๆ ๆ ๆ
สรุปดูแมร่งให้หมดทุกคนน่ะแหละ เพราะไม่งั้น คุณจะคุยกับเค้าไม่รู้เรื่อง ( ว่าไปนั่น )

ปล.ไม่มีลิ้งค์โหลดนะครับ ซื้อเอาอีกแล้วตามฟอร์ม

ปกครับ

ค่ำคืนหนึ่ง

ฟึ่บ!! นางเอกคนสวยของเราปรากฎตัวครับ

ดูมาดของเธอครับ อืมมมม รูปร่างอวบอั๋นดีเหลือเกินครับ ฉากนี้ เท่ มาก

ให้เห็นหน้าแค่แว๊บๆ ก่อนครับ แรกๆ ยังไม่ให้เห็นเยอะ แต่เห็นแค่นี้ ก็รู้ว่า สวยครับ อิๆ

ระหว่างนี้ก็เป็นการ บรีฟงาน ครับ
เป้าหมายคือ องค์กรลับแห่งหนึ่ง ที่ผลิตยาปลุกเซ็กเถื่อน ( อีกแล้ว )

และไอ้นี่คือเป้าหมายครับ ตัวหัวหน้าใหญ่

ขณะเดียวกัน ก็มีกลุ่มคนปริศนา อีกกลุ่ม รับข้อมูลนี้ได้ด้วยเช่นกัน

พวกเรา สามทหารเสือ สู้ตาย
ไอ้พวกนี้เป็นใคร ดูไปเรื่อยๆ ท่านจะทราบครับ

ทางด้าน yui บุกเข้ารังเหล่าร้าย ครับ ถึงตัวคนเดียวก็ซัดเรียบ ไม่มีเหลือ

ว่าไงจ๊ะ รูปหล่อ จะสู้หรือจ๊ะ
ยิ้มหวานใส่ ทำหัวใจละลายก่อน จากนั้นค่อย....

ปัง!! ยิงเข้าให้กลางกบาล อืมมมม นางเอกเรา เหี้ยม พอสมควรเรื่องนี้

จนมาถึงห้องบอสใหญ่ครับ
อย่ายิงนะครับ ผมกลัวแล้ว

พอดีไอ้นี่ เข้ามาเห็นครับ

มันเลยจับนางเอกเราไว้ครับ

ไอ้ตัวหัวหน้าใหญ่เลยหนีไปได้

นางเอกเราตามไปไม่ทันครับ
ภารกิจล้มเหลวค่ะ ดันมีไอ้หน้าเห่ยคนนึงมาขวาง
ไม่เป็นไร เรามีแผนสอง

แผนสองคือ ปลอมตัวเป็นสาวสวยมาดคุณหนู มาสมัครงานครับ

ระหว่างสัมภาษณ์อยู่ ไอ้หัวหน้าที่หนีไปก็มาเจอเข้า ไม่รู้ว่ามันจำเธอได้หรือ เห็นว่าสวยเลยเงี่ยน

คุณสองคนกลับไปได้แล้ว เราไม่รับคนเพิ่มแล้ว
ไอ้สองคนนี้คือ ลูกน้องของอีตาหน้าเห่ย ที่มาแฝงตัวสมัครงานด้วยเช่นกัน

เอ่อ...รับหนูไว้เถอะนะคะ หนูเก่งค่ะ ทำได้ทุกอย่างเลย

ทุกอย่างเลยเหรอจ๊ะหนู

แก้ผ้าให้ดูหน่อยสิจ๊ะ ไม่งั้นไม่รับนะเออ
Ku ว่าและ

ถอดออกจนหมดครับ
แต่หน้าตาไม่ค่อยเต็มใจเท่าไหร่

มันน่าจริงๆ ขอชิมหน่อยนะจ๊ะ

แหย่รูซัก นี้ดดด จนเสร็จครับ หน่มน้มเป็นทรง ซาลาเปาเลยแฮะรูปนี้

เป็นอันว่าตกลงรับเข้าทำงานครับ

ส่วนไอ้สองหน่อนี่ กลับไปรายงานลูกพี่ว่า การแซกทรึมล้มเหลว เนื่องจากสมัครงานไม่ได้
และยังรายงานเรื่องของ yui ไปด้วย

Ku ต้องรู้ให้ได้ว่า อีนี่มันเป็นใคร
คืออีตาคนนี้เนี่ย มันก็เข้ามาสืบความลับของบริษัทเช่นกัน และตอนนี้มันก็มีตำแหน่งในบริษัทแล้ว
เลยจะให้ลูกน้องสองคน เข้ามาช่วยสืบโดยการปลอมตัวมาสมัครงานเหมือน yui น่ะครับ

ส่วน yui ได้เข้ามาสมใจ
มาถึงก็เจอไอ้หัวหน้าแผนกจอมหื่น

ใช้ให้เอาเอกสารไปซีร็อก
สวยมั้ยครับรูปนี้

แต่พอเผลอ ก็แอบจับตูดครับ ฮึ! ไม่รู้ซะแล้ว เล่นกะใครไม่เล่น

เจอศอกเข้าไป ทีนึง เล่นเอาจุกครับ

หน้าเสียไปเลยครับ ฮุๆ

แต่เธอก็นึกได้ว่า หื่นๆ แบบนี้ น่าจะใช้ประโยชน์ได้ เลยเปลี่ยนท่าทีกระทันหัน
อุ้ย! ขอโทษนะคะหัวหน้า เผลอไปหน่อย คราวนี้จะใช้อะไรบอกได้ทุกเรื่องเลยนะคร้าาาา

ไอ้หัวหน้านี่มันก็ไม่เอะใจซักนิดนะครับ ว่าทำไมอยู่ดีๆ เปลี่ยนท่าทีกระทันหัน
อย่างว่า ความเงี่ยนทำให้หน้ามืด เลยต้อนเข้ามุมทันที

ให้โม้คให้

จนเสร็จครับ

แล้วมันก็ให้ key card กับเธอครับ ตรงนี้ดูแล้วก็  งงๆ ว่ามันเกี่ยวไรกันวะ จริงๆ มันอาจจะ
มีเหตุผลอยู่ในบทสนทนาน่ะครับ แต่พอดีฟังไม่ออกเลยไม่รู้

ทั้งหมดอยู่ในสายตา พี่เห่ย ครับ ฮึๆ

พอได้ key card มาครับ ตกดึกเธอก็ออกปฏิบัติการ อีกครั้ง
ตรงนี้มันมี มุกตลกเล็กๆ ของทีมงานทำไว้ขำๆครับ
จับไอ้ยาม นี่กระแทกกับผนังครับ

ปรากฏว่า วิกหลุด ออกมาครับ แมร่ง หัวล้าน
มันก็กรี๊ดกร๊าด อย่างกะตุ๊ด

พี่เห่ยตามนางเอกเรามาครับ

อ้าว นี่พี่ใส่วิกเหรอเนี่ย

ใส่คืนให้ครับ

ไอ้ยาม มันซาบซึ้งใจ มาก ตะโกนบอก
ありがとうございます !!!

ตัดมาที่นางเอกครับ เอา key card ที่ได้จากหัวหน้าหื่น เปิดเข้าห้องทดลองได้

ไอ้พี่เห่ยนี่ก็ตามเข้ามาครับ
ขอบใจมากเป็นเพราะเธอแท้ๆ ชั้นถึงเข้ามาได้

หือ....หน้าตาคุ้นๆ

ไอ้คนเมื่อตอนนั้นนั่นเอง

คุณเป็นใครกันแน่

บอกแล้วอย่าตกใจนะ เรามีเป้าหมายเดียวกัน ชั้นก็คือ...

ตำรวจ!! สราดดด หน้าอย่างนี้เป็นตำรวจ

และแล้วพวกตัวโกงก็ปรากฎตัวครับ
ยิงปืนขู่หนึ่งนัด

อย่าขยับนะเว้ย!!

แล้วดูความแตกต่างนะครับ
ผู้ชายที่เป็นตำรวจ ( ตกใจมากจนไม่เหลือฟอร์ม ) ขณะที่นางเอกของเรา...

นิ่งมากครับ...

พี่เห่ยโดนปืนจ่อหัวอยู่ ทำให้ yui ต้องยอมวางปืนครับ

ตามสืบเรื่องของ ยา นี่อยู่ใช่มั้ย
เดี๋ยวชั้นจะให้พวกแก รู้ฤทธิ์ของมัน

กรอกใส่ปากไอ้อ้วน

ฮึๆ ทีนี้แหละ สนุกแน่ แกเอ๋ย

เรียบร้อย ปรากฏว่า ไอ้อ้วน ลุกขึ้นมาเป็นซอมบี้หื่น เห็นผู้หญิงไม่ได้เป็นต้องพุ่งเข้าใส่
Yui พยายามขัดขืนครับ แต่เจอปืนจ่อหัวไว้ ทำไรไม่ได้
( จริงๆ ไม่ได้เป็นซอมบี้หรอกครับ แต่ประมาณยามันออกฤทธิ์รุนแรง เห็นหญิงไม่ได้จะล่ออย่างเดียว )

โดนจับมัดให้เป็นเหยื่อไอ้อ้วน

ไอ้อ้วนก็จับเลีย hee ก่อนหนึ่งดอก

ก่อนโดนไอ้อ้วนในสภาพซอมบี้หื่น จับ yet อย่างเมามันส์

แตกใน น้ำกามเยิ้มคา รูหมี

ส่วนไอ้อ้วนพอน้ำแตกปุ๊ปก็หมดสภาพครับ นอนชักกระตุกอยู่กับพื้น ประมาณว่าใช้แรงจนหมด
เป็นผลข้างเคียงจากการใช้ยา

ไอ้here นี่ก็เข้ามาเอาปืนจ่อหัวครับ

โดน yui ถุยใส่หน้าไปที

ทำให้มันโกรธมาก เลยจับ เธอไปขัง กับ พวกพนักงานบริษัท ที่ถูกใช้ลองยา
กลายสภาพเป็นซอมบี้หื่นเข่นกัน รอบนี้เป็นฝูงครับ

แต่สงสัยไอ้พวกนี้มันแค่ปลายแถวเลยไม่ได้อึ๊บนางเอกคนสวยของเราครับ
ได้แค่ชักว่าว แต่ก็เล่นเอานางเอกเราโทรมไปพอควร

เรียบร้อย ก็โดนปล่อยทิ้งไว้อย่างโทรมๆ

ต่อมาครับ ลูกน้องพี่เห่ยที่เป็นตำรวจสองคน ตามมาช่วยครับ

แต่ไม่วายแสดงความหื่น
โอ้ว...แม่เจ้า ขาวจั๊วะน่าเจี๊ยะ

มองอะไรยะ !!
เอ่อ...เปล่าคร้าบบบ แหะๆ

รวมทีมกันเรียบร้อย เป้าหมายต่อไปคือ ตามไปช่วยพี่เห่ยครับ

เจอโดนขังอยู่ในห้องทดลอง

หยุดนะ! ปล่อยตัวพี่เห่ยเดี๋ยวนี้

อย่ายิงผมนะคร้าบบบบ ผมยอมแล้ว
มันร้องขอชีวิต ( ไอ้ cheer นี่มามุกเดิมตลอด )

คนชั่วอย่างแก อยู่ไปก็รกโลก หนักแผ่นดิน เหมือนคนบางตระกูล

อย่าอยู่เลย ตายซะเถอะ!!!

แต่เหนี่ยวไกปืนช้าไปครับ พี่แกชิงกดรีโมต อาวุธลับก่อน

แกทำอะไร!!

ฮึๆ อาวุธลับสุดท้ายของชั้นเองเดี๋ยวแกก็รู้ นังหนู

มันคือ ยาที่ถูกแปรสภาพให้เป็นก๊าซ ใช้งานได้ครอบคลุมพื้นที่มากขึ้น ไม่เหมือนยาน้ำที่ต้องกรอกทีละคน

พี่ๆ ตำรวจโดนก๊าซเล่นงานกันจนสลบหมดครับ ตอนนี้ผมคิดเองว่าสงสัย ยามันจะออกฤทธิ์ กับเฉพาะ
มนุษย์เพศผู้เท่านั้น แหงๆ เพราะ yui ก็โดนด้วยไม่เห็นเป็นไร แค่หมดเรี่ยวหมดแรง แต่ไม่เงี่ยน

พี่ๆตำรวจฟื้นขึ้นมา กลายเป็นซอมบี้หื่น ตรงเข้าเล่นงาน yui ทันทีครับ

ไอ้หัวหน้านี่ก็โดนด้วยครับแต่ยังมีสติอยู่ เลยไปปล่อยพี่เห่ยที่กำลังพุ่งพล่านเพราะยา
ฮึๆ ชั้นจะเพิ่มซอมบี้ให้แกอีกตัว คราวนี้มันส์แน่แกเอ๋ย

ถูกแก้เชือกมาได้ พี่เห่ยก็เข้าร่วมวงด้วยทันทีครับ

นางเอกเราตกที่นั่งลำบากครับ เจอซอมบี้หื่นรุมพร้อมกัน สี่ตัว

โดนเลีย hee บ้าง

โดนลูบคลำบ้าง

โดน Kra-door ยัดปากบ้าง

ก่อนโดน yet แบบ สี่ต่อหนึ่ง

จนน้ำแตกคารู สี่ทีซ้อน

เฮ้อ....แทบตาย

หมดสภาพกันถ้วนหน้า
แต่ทว่า....

ไม่รู้ทำไม ก๊าซ มันถูกปล่อยออกมาอีก

ทำให้เหล่า ซอมบี้ ลุกขึ้นมาปฏิบัติการ อีกครั้ง

ต่อมา.....

Yui กลายเป็นพนักงานประจำของ องค์กร ไปครับ
เข้าใจว่าโดนไปเยอะเลยทำให้นิสัยเปลี่ยน

ใครเงี่ยนเป็นต้องเรียกหาบริการของเธอ
ทั้งพนักทั่วไป

หรือระดับหัวหน้าล้วนผ่านฝีปากเธอทั้งนั้น

โม้คกันสดๆ กลางออฟฟิศ ครับ

จบจ้า.....

แถมครับ
Yui ในแบบต่างๆ ดูกันเล่นๆ ให้ใจละลาย

Yui ยิ้มค่ะ

Yui แบ๊วค่ะ

Yui สงสัยค่ะ

Yui ไม่รู้ไม่ชี้ค่ะ

ก็จบกันไปนะครับสำหรับ ผลงานแรกของปีใหม่ ขอให้ทุกท่าน มีความสุข สมหวังในปีใหม่นี้นะครับ

Happy new year ครับ

สปอยงานเก่า ของ yui ที่ผมทำไว้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=174892.0

และ coming soon ครับ ที่นี่ เร็วๆ นี้ ( เรียกแขกไว้ก่อน )

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 07:31:00 PM »

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ผมยังไม่มี
kavana
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 01, 2014, 10:08:23 PM »

ขอบคุณครับ เห็นปกมีมัด ดู Screenshot ผ่าน ๆ รู้สึกไม่โอ
แต่พออ่านรีวิวแล้ว คงเป็นเรื่องแรกของปีนี้แหละที่โหลด หลังจากกลับไปต่างจังหวัดหลายวัน

mitosdu

ร่อนเข้าไว้

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 02:42:52 AM »

สนุกมากครับ

jessica kizaki
Chieftheman
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 02:41:14 PM »

เพลินจริงๆครับ
sito

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 06:34:33 PM »

ขอบคุณครับ
deathnote007
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 10:01:41 PM »

เป็นนางเอก av ที่หน้าสวยมากๆๆๆๆถึงมากๆๆๆ
bangkaew25
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 11:45:50 PM »

เสียไปหลายน้ำเลยครับ...แหม่
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 01:25:08 PM »

ขอบคุณครับ ชอบๆ Grin

China Matsuoka STAR-632
mokoro_s
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 01:41:03 PM »

ยอดเยี่ยมไปเลยครับ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์