พฤษภาคม 29, 2024, 11:15:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเรื่่องการถอกควยหน่อยครับ  (อ่าน 7129 ครั้ง)
SirHero
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:14:16 PM »

ผมเพิ่งอายุ16ครับ ทีนี้ปรากฎว่าผมกับแฟนนัดจะมีอะไรกันอาทิตย์ที่จะถึงและคิดว่าเป็นครั้งแรกของทั้งคู่ด้วยครับ
ผมก็เลยไปศึกษาหนังต่างๆว่าควรเตรียมตัวยังไง ปรากฎว่าติดตรงที่ควยผมยังไม่ถอกครับ
เนื่องจากผมถอกได้แต่เฉพาะตอนไม่แข็ง ตอนแข็งผมถอกไม่ได้เพราะส่วนหัวผมมันใหญ่มากๆ
ลองถอกตอนไม่แข๊งแล้วเร้าอารมณ์ให้แข๊งก็ไม่ไหวครับ ตอนแข๊งสุดๆมันเจ็บมากๆจนอารมณ์หายไปหมดเลย
ผมลองไปหาข้อมูลมาเค้าบอกว่าให้ถอกตอนไม่แข๊งแล้วรอให้มันชินซะก่อน แต่ปรากฎว่ามันไม่ชินซักทีอะครับ
ตรงปลายหัวผมมันไวต่อความรู้สึกมาก มีอะไรมากระทบทีแสบโคตรๆ ที่สำคัญตรงโคนหัวผมมันมีเส้นขอบนูนๆรอบๆปลายนูนขึ้นมาด้วยอะครับ ตรงนี้แสบยิ่งกว่าหัวอีก ไม่ทราบว่ามีกันทุกคนหรือเปล่าครับ

ทีนี้ผมควรจะทำยังไงดีครับระหว่าง
1. มีอะไรกันทั้งๆที่ยังไม่ถอก
2. ทนแสบแล้วมีอะไรกัน

อาจจะผิดหมวดไปบ้างนะครับ ขอบคุณครับ
icecool102
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

สังคม AV สังคมแห่งการแบ่งปัน

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:22:42 PM »

ผิดห้องนะ แต่แนะนำให้ใช้ Ky ช่วยมันจะช่วยให้ถอกง่ายขึ้น แต่อย่าลืมใส่ถุงละไอ้น้องอายุแค่ 16 คิดแต่จะเสียวเดี๋ยวจะมีปัญหา 
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:50:36 PM »

อายุยังน้อย ถอกบ่อยๆค่อยๆชิน   

KeneMoko

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 04:53:56 PM »

ลองกับกระป๋องก่อนก็ดีนะ .. ไปช่วยกันเล่นสองคนกับแฟนนั่นแหละ

ถ้าลองยัดแล้วไม่เข้า เข้าไม่สุด เจ็บ ครึ่งทางล่ม
อันนี้ก็ยังดีกว่าลองของจริงแล้วไม่ประทับใจนา

Mayu Okamoto    NNPJ-318
tanuki01
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 06:01:21 PM »

หักดิบไปเลยครั้งนึง หลับตาแล้วรูดให้สุด เอาแบบทีเดียว เจ็บแต่จบนะน้อง 
gyro1
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 06:26:58 PM »

น่าจะข้อ1นะ แต่ใช้เจลช่วย

แต่ก็น่าซ้อมกับแบบกระป๋องก่อน

เป็นที่หนังหุ้มยาวล่ะมั้งแต่พอรูดได้ 

เหมือนอ่านเจอมีคนเขียนว่าให้เอานิ้วแหย่เข้าไปตอนปกติ แล้ววนๆ นานอยู่เหมือนกัน ทำบ่อยๆ จะขยายรูได้

ไม่ก็ขลิบอ่ะครับ

ส่วนเส้น อันนั้นเส้นสองสลึงมั้งครับ

kimzkong
ปลิงน้อย

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 06:40:04 PM »

น้องไม่เคยถอกลำ ... ชักว่าวเลยสินะ
พี่ว่าเริ่มสาวลำไปก่อน ค่อยเป็นค่อยไปครับ ไว้พร้อมค่อยมีอะไรกับแฟนก็ได้
สมัยพี่เด็กๆ เริ่มว่าวเล่นตอน ป.6 แล้ว ม.2 ก็ เยส เลย 555+
DoggyLover
Lustful Wild

พี่เย่อยังกะหนูเป็นวัวเป็นควาย

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 06:54:30 PM »

แว๊ก 555+ ใช้ภาษาได้โหดเกิ๊น  Grin Grin

ตอนนี้เขานิยมขลิบกันนะ โรงพยาบาลหลายแห่งก็บริการขลิบ เพราะมันมีประโยชน์หลายอย่าง

ตามนี้ -> ค่าขลิบ

เช่น การรักษาความสะอาด ที่สำคัญมันไม่เจ็บเวลามีเพศสัมพันธ์ อันเดียวกันกับที่เขาเรียกว่าเส้นสองสลึงนั้นแหละ

บอกไว้เลยว่าครั้งแรกเจ็บมาก ตอนเปิดซิงตัวเองดันได้สาวซิงอีก เจ็บน้ำตาเล็ดขอบอก

แต่บางคนมันทอกได้แต่เด็กเลย มันแล้วแต่กรรมพันธุ์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2014, 06:56:02 PM โดย DoggyLover » บันทึกการเข้า

papapa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 07:17:44 PM »

ใช้ ky เจลช่วยได้ถ้ามันถอกไม่ขึ้นจริงมันก็เอาได้ครับ สวมถุงยางก็ช่วยได้

ถ้ามันเปิดไม่ได้จริงๆค่อยไปขลิบเอาที่หลังทนเจ็บไม่กี่วัน เพราะความฟินมันต่างกันแยอะเปิดหัวแล้ว xxx กับปิดไว้นี่

ปล.ตื่นเต้นมากระวังน้องจะอู้งานเอานะครับ ชิวๆอย่าไปซีเรียสมาก
CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 08, 2014, 07:50:55 PM »

ขลิบเลยน้อง พี่เองก็เป็นเหมือนกัน มีปัญหาเรื่องหนังหุ้มปลายนี่แหละ ก็เลยตัดสินใจคลิบ

ผลก็คือพอใจมาก ช่วงแรกอาจจะยังไม่ชินบ้าง แต่พอชินแล้วนี่ก็สบายสุดๆ

ที่สำคัญคือมันสะอาดกว่านะ ทำความสะอาดง่ายแค่เอาสบู่ฟอกก็พอ แถมไม่มีกลิ่นเลย คนอมก็สบายใจ
หน้า: [1] 2 พิมพ์