เมษายน 29, 2024, 09:50:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Kotone Ria น้องใหม่จาก Max-A เธอมีดีที่ลิ้น..Ohw- -Fin  (อ่าน 44570 ครั้ง)
VioletcIvy
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

Sleep

« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 03:01:38 AM »

Kotone Ria

เธอเพิ่งเปิดตัวในต้นเดือนเมษายนที่ผ่านมากับค่าย Max-A เธอมีอายุย่าง 20 พอดี (เกิดก่อนผม12วัน)โดยส่วนตัวของผมถือว่าเธอหน้าตาดีมาก ขาว ผมยาวตรง ตาโต มีเขี้ยว หุ่นแบบอวบๆหน่อยดูมีน้ำมีนวล หน้าอกใหญ่หน่อยๆเเต่ไม่ใหญ่เกิน แก้มก้นเว้าเข้ารูปโค้งพอดี เห็นเเล้วชวนน่าฟัดเป็นอย่างยิ่ง(ถึงจะมีสิวหน่อยที่ก้นก็เหอะ เดี๋ยวคงหายไปเอง ผมรับได้ #คิๆ) นิสัยน่ารักดีครับ ชอบยิ้ม หัวเราะ ดูอารมณ์ดี เสียงร้องจะดังแบบ แอร๋ยๆๆๆ เหมือนเด็ก แถมมาอีกอย่างก็คือเธอลิ้นยาวมากครับ เห็นได้ชัดเลย ทั้งๆที่ตอนผมโหลดมาไม่ได้คาดหวังอะไรมากมาย เห็นแค่ลูกตาโตสวยดี แต่ไม่คิดว่ามีดีอยู่ตรงที่ลิ้นด้วยนี่แหละ หลังจากดูหนัง Debut ของเธอเเล้ว ไม่ใช่แค่ผมเสียน้ำให้เธอ ยังต้องเสียใจให้เธอไปด้วย โดยเฉพาะเวลาเธอเลียกะเจี้ยวนี่แหละ เเม่มโคตรได้อารมณ์ แถมเธอยังกล้ากลืนนมข้นอีกครับโคตรใจเลยอ่ะ (ยังบอกว่า Oishi กลับมาด้วยนะ จริงๆครับดูเเล้วจะรู้เลย)ประสบการณ์เรื่องอย่างนี้ก่อนแสดงคงไม่ต้องพูดถึง ถือว่าน่าติดตามครับ มีผลงานออกมาเเล้ว 2 เรื่องกับค่าย Max-A เเล้วกำลังจะเปิดตัวอีกเรื่องประมาณเดือนมิถุนา
โค๊ด:
(ความคิดส่วนตัว)
แม่มกูอยากได้เมียหน้าตาอย่างงี้โว้ยยยย #คิๆ (ผมรู้หลายคนที่ดูJAVเคยคิดอย่างงี้)

------------------------------------------------------

Profile

เกิด : 09/06/1994
กรุ็ปเลือด : A
สูง : 157 ซม.
สัดส่วน : 95-60-89
งานอดิเรก : ร้องคาราโอเกะ

Blog : http://blog.livedoor.jp/poyo6211/archives/5185557.html

------------------------------------------------------

ส่วนใครอยากเก็บผลงานเธอมาสะสม (หรือจะเอามาเสียน้ำก่อนสะสมเหมือนผม#คิๆ) สามารถหาโหลดได้จากเว็ปบิทได้เลยครับ หรือไม่ก็รออีกประมาณ 1-2 วันหลังจากผมอัพโหลด Collection ของ Koharu Suzuki จบ (Collection ของผมจะอยู่ในห้อง Vip ครับ)

ผลงานที่ผ่านมา

XV-1199 Debut

XV-1205

Next Release : XV-1212 Date : 13/06/2014 อดใจรอครับ
รูปเล็กหน่อยเพราะเปิดรูปใหญ่จากทางMax-Aไม่ได้

บางส่วนแคปจากวิดิโอ

จากใจ จขกท.
เพิ่งทำกระทู้ แนะนำดาราครั้งแรกบอกได้เลยครับว่าเหนื่อยจริง ต้องปรับเเต่งลงรูปนู่นนี่นั้น ทั้งๆคนที่เข้ามาดูเเล้วก็ไม่เยอะอะไร
นี่ขนาดไม่ถึงครึ่งของ movie review เลยนะเนี้ย ไม่อยากคิดเลยครับว่าของ moview review นั้นเหนื่อยขนาดไหน
ความหวังเล็กแค่คำขอบคุณ เห็นอย่างนั้นแล้วหายเหนื่อยเลยครับ
***เเล้วเจอกันใหม่ครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2014, 05:03:53 AM โดย VioletcIvy » บันทึกการเข้า

oramzao
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 12:27:36 PM »

นมเล็กจัง  Grin แต่ก็หน้ารักอ่า  Tongue
Folker
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 12:52:51 PM »

Grin น่าเย็ด เอ้ย น่าดูมากครับ
เป็นกำลังใจให้เจ้าของกระทู้นะครับ  Wink
pato_milan
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 12:59:38 PM »

ขอบคุณครับที่แนะนำ  Grin

natnat84
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 01:10:09 PM »

น่ารักจัง ขอบคุณมากครับที่แนะนำ Grin
VioletcIvy
หื่นมีศิลปะ

Sleep

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 01:38:46 PM »

เปิดเเล้วนะครับ collection ของเธอ ตามไปที่ห้อง VIP Premium Download ได้เลยครับ

East_wind
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 01:56:00 PM »

โอ้วลิ้นครองพิภพ ขอบคุณมากครับ  Grin Grin

เชียร์แมนยูฯ ดูหนัง AV ใช้ AMD กะ ATI กำอิอิ
williamsk
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 02:44:43 PM »

น่ารักมากๆๆๆๆๆ
zudzaa
AV DecadonoR++ (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 06:42:41 PM »

กราบขอบพระคุณครับ
reallycrazy
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 08:30:19 PM »

เคยเห็นหน้าปก แต่ยังไม่เคยโหลดไปดูเลย ต้องลองดูบ้างซะแล้ว
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์