เมษายน 29, 2024, 10:50:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยครับดูหนังออนไลน์เวปsexvidx.comเเละjavlabels.comไม่ได้  (อ่าน 3897 ครั้ง)
themenofeazy
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 09:45:13 PM »

คือปกติผมจะดูหนังจากเวป sexvidx.com กับ javlabels.com    โดยผมจะใช้วิธีเปิดดูออนไลน์ในIE   เเล้วเข้าInternet Optionเซฟไฟล์หนังออกมา    เเต่ตั้งแต่ประมาณอาทิตย์ที่เเล้วอยู่ๆมันก็ดูออนไลน์ไม่ได้เลย   พอกดปุ่มPlayมันก็กลายเป็นหน้าจอมืดสนิทเเล้วไม่ขยับไปไหนเลย    ปกติจะเวลากดPlay จะหน้าจอมืดประมาณ10วิเเล้วก็จะเข้าสู่หน้าจอว่าหนังกำลังโหลดอยู่    เเต่ตอนนี้ไม่ว่ากดยังไงก็หนังก็ไม่โหลด   ลองใช้Chrome เปิดดู ก็เป็นอาการเดียวกัน     ลองโหลดFlash Playerเวอร์ชั่นล่าสุดก็ไม่หาย       สมาชิกช่วยเเนะนำวิธีเเก้ให้หน่อยครับ

http://www.picdee.com/image/ZHqB

shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 09:58:15 PM »

ดูได้ปกติ ผมใช้ chrome

themenofeazy
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 10:18:42 PM »

ดูได้ปกติ ผมใช้ chrome

ดูจาก Server VIP #07  รึเปล่าครับ   ถ้าใช้Chrome   ของผมหนังบางเรื่องดูจากServer VIP #07ไม่ได้   เเต่ดูจากServer VIP #17ได้   เเต่ถ้าใช้IE จะดูไม่ได้ทั้ง2sever   ปัญหาคือเปิดในChromeมันไม่สามรถโหลดไฟล์มาเก็บไว้ด้วยวิธีการเดียวกับ IE ได้ 
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2014, 10:31:44 PM »

ดูจาก Server VIP #07  รึเปล่าครับ   ถ้าใช้Chrome   ของผมหนังบางเรื่องดูจากServer VIP #07ไม่ได้   เเต่ดูจากServer VIP #17ได้   เเต่ถ้าใช้IE จะดูไม่ได้ทั้ง2sever   ปัญหาคือเปิดในChromeมันไม่สามรถโหลดไฟล์มาเก็บไว้ด้วยวิธีการเดียวกับ IE ได้ 
ได้นะครับ แต่ผมลองดูแค่เรื่องสองเรื่อง

ปล. chrome ก็โหลดได้นะ ใช้ idm หรือถ้าไม่ชอบก็ใช้ส่วนขยายของโครม Video Downloader professional ก็โหลดได้ครับ

https://chrome.google.com/webstore/detail/video-downloader-professi/elicpjhcidhpjomhibiffojpinpmmpil

หน้า: [1] พิมพ์