มิถุนายน 10, 2024, 05:28:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนผมขี้เอาทำไงดีครับ  (อ่าน 5801 ครั้ง)
Joker Hunter
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2014, 05:20:59 PM »

แฟนผมแก่กว่าผม 4 ปี เมื่อก่อนก็ไม่ประสีประสาเรื่องนี้เท่าไหร่

คือตอนเธอบอกว่าตอนเธอมีแฟนเก่า ยอมเพราะรักแต่ทำแล้วไม่ได้รู้สึกสนุก แค่ให้มันเสร็จๆไป

พอมาเจอผมค่อนข้างจะหื่นทะลึ่งก็สอนให้ทำโน่นนี่ที่ไม่เคยทำกับแฟนเก่าทั้งใช้ปาก เป็นฝ่ายขึ้น ท่าโน้นนี่จากที่ดูหนัง

จนพักหลังๆนี้ผมก็รักเธอเหมือนเดิมนะ แค่งานมันยุ่งแล้วก็เหนื่อย เจอกันสัปดาห์ละ 2-3 วัน ต้องเอาทุกครั้ง

วันไหนผมเหนื่อยไม่ทำเธอก็งอนตลอด บางทีมาค้างบ้านผมผมหมดแรงก็อมจนขึ้นแล้วขึ้นขย่มเองเลย ขอแค่ให้ไอ้นั้นใช้การได้

บางครั้งก็ขอเบิ้ลไม่ให้ก็งอนมีเรื่องอีก บางครั้งผมยุ่งกับงานจนไม่ได้ทำมานาน

พอมาทำมันก็จะเสร็จเร็วเพราะค้างไว้เยอะ เธอก็ไม่ยอมให้เสร็จก่อน

แล้วเมื่อก่อนผมชอบให้เธอใช้ปากมาก แต่พักหลังเธอรู้ว่าถ้าใช้ปากเสร็จแล้วผมหมดแรงเธอก็ไม่ยอมทำให้แล้ว

คือมีแฟนหื่นมันก็ดีนะครับ อาจจะดูน่าอิจฉา แต่เยอะเข้าผมก็เหนื่อยไม่เป็นอันทำอะไรนะ
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 01:10:50 AM »

อิจฉา 
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 02:21:56 AM »

เมื่อก่อนผมก็อิจฉาตัวเองนะ แต่ความต้องการเธอไม่ลดลงเลย เพิ่มขึ้นด้วยซ้ำ

นี่ว่าจะสั่งดิลโด้มาให้แล้ว ผมรับคนเดียวไม่ไหว มีแฟนใครเป็นอย่างนี้บ้างครับ แล้วรับมือยังไง
inimeg11
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 12:32:30 PM »

เมื่อก่อนผมก็อิจฉาตัวเองนะ แต่ความต้องการเธอไม่ลดลงเลย เพิ่มขึ้นด้วยซ้ำ

นี่ว่าจะสั่งดิลโด้มาให้แล้ว ผมรับคนเดียวไม่ไหว มีแฟนใครเป็นอย่างนี้บ้างครับ แล้วรับมือยังไง

ดิลโด ก็เป็นทางออกที่ดีนะครับ ดีกว่าปล่อยให้เลยเถิด ของแบบนี้มันพูดยาก
คนส่วนใหญ่ที่เจอมีแต่แฟนไม่ค่อยอยาก หรือ ไม่กล้าปล่อยเต็มที่บนเตียงมากกว่า
อิจฉาเล็กๆ แต่ก็เข้าใจครับ
gazebosky
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 03:42:50 PM »

แฟนผมก็หื่นครับ แต่เขาไม่เก่งเลย ชอบให้ผมทำมากกว่า แต่คิดดีในแง่ดีเขาต้องการคุณนะ เรื่องนี้มันก็สำคัญมันต้องบาลานท์กัน ไม่งั้นอาจมีปัญหา เอาใจช่วยครับ

เคยมีกิ๊กคนนึง ไม่ไหวครับ หื่นมาก บางทีต้องทนเบิ้ลทั้งๆ ที่ตัวเองไม่มีอารมณ์.. Undecided
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 04:51:39 PM »

ยังกะเป็นโรค ฮิสทีเรีย  Grin Grin
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 05:50:28 PM »

ให้ผมช่วยไหมครับ

รับรองว่าสะอาด ..และเป็นความลับครับ  Smiley
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 06:02:39 PM »

ให้ผมช่วยไหมครับ

รับรองว่าสะอาด ..และเป็นความลับครับ  Smiley

ไม่ดีมั้งครับ

คือผมก็ถามเธอนะว่ากับคนอื่นนี่มีอารมณ์ไหมเธอบอกว่าไม่เลย ไม่ใช่ว่าเป็นใครก็ได้นะแต่ต้องเป็นผม

มีครั้งนึงไม่ได้เจอกันเดียวนึง เธอจัดคืนเดียว 4 ครั้ง ฟ้าเหลืองเลย คือผมก็มาบ่นๆให้เพื่อนๆฟังแหละครับ

เห็นห้องเงียบๆก็หาเรื่องคุยไป หาเพื่อนๆประสบชะตากรรมเดียวกัน  Smiley
jenza99
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 07:11:50 PM »

มาแล้วผู้ร่วมชะตากับเรา  นานๆเจอที  พอเจอแม่นางเล่นขย่มไปสองชั่วโมง  พอเราเสร็จมันไม่ไหวนะเราต้องพักหน่อยนางจะขย่มต่อท่าเดียว  แต่ผมมีความใจกล้านะ  ผมเลียของเธอนะเธอก็ชอบ  ผมเลียในระหว่างพัก  พอมีอารมณ์เธอก็ต่อ  แต่ก็เหนื่อยอ่ะ
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2014, 09:15:20 PM »

เมื่อคืนโดนลักหลับครับ TAT รู้สึกตัวเธอก็ขย่มอยู่แล้ว

เธอบอกว่าไปเห็นลิงค์การ์ตูนโป๊ในคอมที่ผมเซฟไว้ เผลออ่านแล้วมีอารมณ์ มาลงที่ผมเลย
หน้า: [1] 2 พิมพ์