พฤษภาคม 29, 2024, 12:35:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พวกคุณเคยชอบเด็กดริ้งแบบจริงจังรึปล่าว?  (อ่าน 4751 ครั้ง)
เฮียกังฟู
AV Professor
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

"ความเงี่ยน...ไม่เคยปราณีใคร"

« เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 05:10:37 PM »

คือเข้าใจถ้าหงี่ก็ลงอ่างจบงานง่ายเลย ไม่ต้องมาเลี้ยงหรือจีบ ผูกปิ่นโต คือ วันนั้นผมไปร้านที่ไม่เคยไปมาก่อนเพื่อนมันชวนว่าเด็กร้านนี้เด็ดก็ไปไม่ได้คาดหวังอะไร ร้านอาหารกึ่งผับปกติ มีน้องๆ อยู่หลัก 10 กว่าๆ หน้าตาดีคัดมาทั้งนั้น พอสายตาผมไปเจอน้องคนนี้ผมรู้สึกช็อตตั้งแต่เห็นครั้งแรก แปลกมาก โดนใจมากหุ่นดี ขาว ที่สำคัญหน้าอกใหญ่มากเข้าทางผมจริงๆ 37 ได้ Grin (ลองถามบอกทำมาปล่าว น้องบอกของจริงพี่  Shocked) หน้าตาน่ารัก เฉี่ยวๆ อยู่คลับหรืออ่างนี้เบอร์ตองแน่นอนคอนเฟิร์ม เลยเรียกมานั่งถามชื่อ คุยไปปกติ กลับเป็นว่าผมเขินเฉยเลย 555 นึกในใจกูก็ไม่ได้เด็กๆแล้วนะ แล้วน้องเค้าก็พูดว่า พี่ๆ ขอไลน์หน่อยดิ ผมก็ให้ไปไม่ได้คิดอะไร เพราะนึกในใจคิดว่า คงเอากูเป็นคอลเลคชั่นกะดูดเงินกูแน่ๆ 55 ก็ไม่ได้คุยอะไรกันมากแค่แซวๆ ส่งสติ๊กเกอร์ขำๆ แต่คิดในใจว่าเดี๋ยวจะลองชวนไปเที่ยวปาร์ตี้ดู แล้วค่อยๆ ไปตามสเตป คิกๆๆ  Grin เพื่อนๆ ใครมีประสบการณ์แบบนี้บ้างเล่าสู่กันฟังบ้างก็ได้นะครับ แลกเปลี่ยนกันมีความคืบหน้าจะมาเล่าสู่กันฟังอีก

joojim
AV DecadonoR++ (VIP)
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 10:20:20 PM »

หวังว่าท่านจะเป็นเดอะวินเน่อนะครับ
191007
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 12:22:04 AM »

ดูกันยาวๆครับ  Wink Wink Wink
neverdire

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 04:23:00 AM »

เขาทำกับท่านได้ เขาก็ทำกับคนอื่นได้ ดูดีๆ Grin
เฮียกังฟู

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 07:26:10 PM »

เขาทำกับท่านได้ เขาก็ทำกับคนอื่นได้ ดูดีๆ Grin
อันนี้เข้าใจดีครับ เด็กแนวนี้ลื่นไหลเก่ง คืออย่าไปลงลึกมากเดี๋ยวจะหมดตัว เดี๋ยวคืบหน้าจะมาเล่าให้ฟังครับ Grin Grin

huadoor2
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 05:49:54 AM »

อย่าไปจริงจังกับผู้หญิงกลางคืนครับคุณ เธอไม่ได้ขอไลน์คุณเป็นคนแรกหรอก ตัวคุณเองก็รู้ดี
ผู้หญิงกลางคืนเป็นประเภทฉาบฉวยครับ เธอจะพยายามจับลูกค้าที่มีตังค์นั่นเอง ผู้ชายคนไหน
มีเงินให้เธอถลุง เธอก็พร้อมที่จะให้ผู้ชายคนนั้นหิ้วเธอไปค้างที่ไหนก็ได้

ผมจะบอก "สมการ" ของผู้หญิงกลางคืนให้ล่ะกัน >> สเต็ป1.เธอจะโทรมาหาคุณ แล้วถามไถ่ซอกแซก
เกี่ยวกับหน้าที่การงานของคุณ กำลังทรัพย์ของคุณ เป็นการเทสว่าคุณอยู่ในระดับไหนของสังคม สเต็ป2.
เธอจะบอกว่า ตอนนี้กำลังเดือดร้อนเรื่องเงินช่วยหน่อยได้มั้ย Or พอดีกำลังอยากได้นั่น อยากได้นี่ ช่วย
ซื้อให้หน่อยฯลฯ เมื่อผ่านสเต็ปที่2 แล้ว หากคุณเป็นประเภทไส้แห้งไม่มีปัญญาหาเงิน หารถเก๋งมาบำเรอ
ให้เธอ เธอก็จะชิ่งครับ...............มีคำถามอะไรอีกมั้ยครับ??

ปล.ทุกวันนี้คนกรุงฯ เป็นเอดส์ระยะที่1 (เรียกว่าระยะอมโรค หรือ ระยะที่ยังไม่แสดงอาการ) กันเยอะมาก
นะคุณ ผู้หญิงคนไหนที่มันนอนถ่างขาให้คุณเอาง่ายๆ เนี่ย ระวังให้มากครับ............ถุงยางอนามัย ต้องมี
ติดตัวอยู่ตลอดเวลา จบป่ะ !!!!  Cool

ข้านี่แหล่ะ......ยอดนักเย็ด 7 ตำนาน!!
Real Steel

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 02:26:33 PM »

อย่าไปจริงจังกับผู้หญิงกลางคืนครับคุณ เธอไม่ได้ขอไลน์คุณเป็นคนแรกหรอก ตัวคุณเองก็รู้ดี
ผู้หญิงกลางคืนเป็นประเภทฉาบฉวยครับ เธอจะพยายามจับลูกค้าที่มีตังค์นั่นเอง ผู้ชายคนไหน
มีเงินให้เธอถลุง เธอก็พร้อมที่จะให้ผู้ชายคนนั้นหิ้วเธอไปค้างที่ไหนก็ได้

ผมจะบอก "สมการ" ของผู้หญิงกลางคืนให้ล่ะกัน >> สเต็ป1.เธอจะโทรมาหาคุณ แล้วถามไถ่ซอกแซก
เกี่ยวกับหน้าที่การงานของคุณ กำลังทรัพย์ของคุณ เป็นการเทสว่าคุณอยู่ในระดับไหนของสังคม สเต็ป2.
เธอจะบอกว่า ตอนนี้กำลังเดือดร้อนเรื่องเงินช่วยหน่อยได้มั้ย Or พอดีกำลังอยากได้นั่น อยากได้นี่ ช่วย
ซื้อให้หน่อยฯลฯ เมื่อผ่านสเต็ปที่2 แล้ว หากคุณเป็นประเภทไส้แห้งไม่มีปัญญาหาเงิน หารถเก๋งมาบำเรอ
ให้เธอ เธอก็จะชิ่งครับ...............มีคำถามอะไรอีกมั้ยครับ??

ปล.ทุกวันนี้คนกรุงฯ เป็นเอดส์ระยะที่1 (เรียกว่าระยะอมโรค หรือ ระยะที่ยังไม่แสดงอาการ) กันเยอะมาก
นะคุณ ผู้หญิงคนไหนที่มันนอนถ่างขาให้คุณเอาง่ายๆ เนี่ย ระวังให้มากครับ............ถุงยางอนามัย ต้องมี
ติดตัวอยู่ตลอดเวลา จบป่ะ !!!!  Cool
ท่านตอบได้ชำนาญการมากกกกก...สุดยอดดดดดด !!!!
ข้าน้อยขอคารวะ
เฮียกังฟู

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 11:29:58 PM »

เรื่องนี้ผมเข้าใจดีครับทั้งเรื่องโรค เรื่องหลอกแหลก หรือเช็คออฟชั่นเรา คือ ตอนนี้ผมโสดอยู่ไม่ได้คิดไรมาก หน้าตาก็จัดอยู่ในระดับดี (อันนี้จะหมั่นใส้ผมก็แล้วแต่) มีโอกาสเอาก็เอาและป้องกันตัวเองครับ คือพูดตามตรงน้องเค้าสเปคผมเลยหุ่น หน้า เลยช็อตมาก ส่วนเรื่องความง่ายน้องคนนี้เช็คมาระดับนึงยากพอควร ระวังตัว ไม่ได้ยอมให้ใครมาสอยง่ายๆ ถึงมีเงินก็เถอะ ส่วนตัวผมก็หยอดเรื่อยๆได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร คืบหน้าอย่างไรจะมาอัพเดทให้ครับ Smiley

neverdire

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 05:13:59 AM »

เอาใจช่วยนะป๋า Grin
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 09:39:03 AM »

โอ้วๆ รอติดตามเรื่องราว ด้วยคนนะครัช  Grin
หน้า: [1] 2 พิมพ์