พฤษภาคม 23, 2024, 08:06:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [MINI REVIEW]จับนมดาราAVเพื่อการกุศล2014  (อ่าน 16609 ครั้ง)
toonmanga
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 08:25:44 PM »

ก็อย่างที่ทราบกันว่ามีงานจับนมเพื่อการกุศลต้านเอดส์
คือจริงๆไม่ได้ตั้งใจจะไปซักเท่าไหร่ แต่มีเพื่อนชวนไปทําบุญเลยไม่ขัดศรัทธา
ตอนแรกจะไปวันเสาร์ที่ 30 สิงหาคม แต่ตอน2ทุ่มกว่า เพื่อนLineมาบอกว่า"บัตรวันนี้เต็มหมดแล้ว"
ก็โอเคเอาใหม่วันอาทิตย์ที่ 31 ก็ได้ฟะ ตื่นเช้าๆหน่อย สรปุตื่นสายอยู่ดีกว่าจะมาถึง Shinjuku ก็3โมงเย็น
มาถึงก็พบกับคนรอคิวอยู่จํานวนหนึ่ง

ไม่รอช้ารีบเดินไปที่เคาร์เตอร์ ได้คิวที่ 3877

เดินไปดูตารางที่บอร์ดให้กลับมาอีกทีตอน 16.30 ก็โอเค ไปเดินเล่นซักพัก
กลับมาอีกทีถึงเวลาเรียกคิวแล้ว เอาบัตรยื่นให้ จนท. แล้วลงไปชั้น B3
ลงมาถึงจะได้รับแบบฟอร์มให้กรอกเอกสาร แบบสอบถามต่างๆ ชื่อที่อยู่ (เป็นภาษาญี่ปุ่นทั้งหมด)

ผ่านจุดนี้ไปจะเจอจุดตรวจ ที่ต้องบอกว่าตรวจเข้มมากจริงๆ ตั้งแต่สแกนบัตรประชาชน ถ่ายรูปบัตร+หน้าเรา เทียบชื่อที่อยู่ในบัตรกับเอกสารที่กรอก เสร็จแล้วก็ค้นตัว+ตรวจกระเป๋า (คงตั้งแต่กรณีเหตุ AKB)

ผ่านจุดนี้ไปก็ใกล้แล้วครับ เหล่าดารา AV อยู่ข้างหลังฉากนี่เอง(ถ่ายรูปไม่ได้แล้ว) เรียงคิวกันไปเรื่อยๆ
จนถึงกล่องบริจาค (ตรงนี้ต้องบริจาคขั้นตํ่าที่ 1,000 เยน) เสร็จแล้วStaff ก็จะกดเจลล้างมือให้ แล้วก็พบกับ
น้องคนแรก (จําชื่อไม่ได้ซักคน คือจริงๆมองหน้าแวปเดี๊ยวแล้วก็มองนมเลย= =")

คนที่1 -  ขอความกรุณาด้วยนะคะ // ผม - ครับๆ ขอโทษด้วยนะครับ >< บีบๆไป2ที (คนนี้นมเปียกที่สุด เพราะเป็นคนแรก คนที่ล้างเจลยังไม่ทันแห้งก็มาจับละ - -')
คนที่2 - สวัสดีค่ะ // ผม - ครับสวัสดีครับ >_< บีบๆแตะๆ
คนที่3 - ......(เงียบ ยืนถลกเสื้ออยู่) // ผม  - โค้งให้1ที แตะเบาๆคนนี้นมแทบไม่มี
คนที่4 - ขอบคุณที่สนับสนุกนะคะ // ผม - ขอบคุณเช่นกันคร้าบบบ คนนี้นมใหญ่พอสมควรค่อนข้างฟินมาก
คนที่5 - ฝากด้วยนะคะ // ผม - เช่นกันครับ
คนที่6 - ....... // ผม - ก็โค้งให้และแตะเบาๆ (คนนี้หน้าตาไม่ค่อยรับแขกเท่าไหร่)
คนที่7 - สวัสดีค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักน๊าา ขอความกรุณาด้วยนะคะ // ผม - ครับ ขอโทษนะครับ และจับเบาๆ  ปรากฏว่าน้องคนนี้ เอามือมาจับมือผมแล้วจับไปที่นมอีกทีซะงั้น "ไม่เป็นไรค่ะไม่ต้องเกรงใจ" (ประมาณว่าจับแรงๆก็ได้) เสร็จแล้วก็โบกมือบ๊ายบายให้ น้องคนนี้ฟินมาก เป็นกันเองดี ><

สรุปมีทั้งหมด 7 คนนี่แหละ เสร็จแล้วก็รับของที่ระลึกกะโบชัวร์นิดหน่อย แล้วก็มีเสื้อขาย ถ้าจําไม่ผิด ประมาณ 2400 เยน

เพื่อนผมจะไปเข้าอีกรอบ แต่สุดท้ายเห็นทางStaffหน้างานบอกได้ครั้งเดียวเท่านั้น :lol:

สรุปก็สนุกดีครับ พูดคุยเป็นกันเองดี ตัวจริงหน้าตาดูดีกว่าใน poster อยู่นะ ตอนนี้กะลังหาว่าน้องคนสุดท้ายชื่ออะไรจะอุดหนุนผลงานซักหน่อย ว่าแต่ MC พิธีกรงานนี้น่ารักมาก น่าจะมาให้จับด้วยอีกคน :lol:

อันนี้ของแถม ก็มี ถุงยาง OKAMOTO กะโบชัวร์งาน Event ต่างๆ
asasas13
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 08:35:35 PM »

อยากไป บ้างจัง
People01
AV Dedicator (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 08:49:25 PM »

น่าอิจฉาจังครับ...อยากไปญี่ปุ่นสักครั้ง
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 09:15:03 PM »

มาร่วมอนุโมทนาบุญครับ..... สาธุ  Grin Grin Grin
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 09:23:10 PM »

ขอบคุณที่มารีวิวนะครับ อยากไปร่วมทำบุญแบบนี้บ้างจัง อิอิ
toonmanga
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 09:30:11 PM »

ขอบคุณที่มารีวิวนะครับ อยากไปร่วมทำบุญแบบนี้บ้างจัง อิอิ

เดี๊ยวงานนี้จะมารีวิวอีกนะครับ  Grin Grin Grin

winhotter
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 09:31:01 PM »

ถ้าเกิด พูดยุ่น  กะสื่อสาร ไมไ่ด้ เค้าจาใหเข้าหรือเปล่า
toonmanga
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 09:38:45 PM »

ถ้าเกิด พูดยุ่น  กะสื่อสาร ไมไ่ด้ เค้าจาใหเข้าหรือเปล่า

อันนี้ไม่แน่ใจว่าเข้าได้รึเปล่านะครับ เพราะงานนี้มีการสแกนบัตร และ กรอกเอกสารที่ชื่อที่อยู่ต้องตรงกับบัตรประชาชน
ถ้าไม่มีบัตร ไม่ได้อาศัยอยู่ในญี่ปุ่น ใช้ passport ไม่รู้จะได้รึเปล่า แล้วถ้าอ่านไม่ออกคงกรอกเอกสารไม่ได้แน่ๆเพราะเป็นญี่ปุ่นล้วนๆ
godogxxx
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 10:48:03 PM »

สุดยอดเลยครับ น่าอิจฉาจัง
Avita
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 11:10:46 PM »

แล้วน้องคนนี้ท่านจับนมเป็นคนที่เท่าไหร่เหรอครับ? แล้วเห็นตัวจริงน่ารักกว่าในรูปไหม? ฮ่าๆ
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์