พฤษภาคม 24, 2024, 02:45:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สไตล์ Riko tachibana  (อ่าน 16340 ครั้ง)
caramel
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 06:33:02 PM »

พอดีเมื่อวานเก็บห้อง ไปเจอหนังเก่าๆของเทอผู้นี้มา
เลยนึกย้อนไปสมัยเก็บหนังใหม่ เธอคนนี้คือสุดๆจริงๆครับ
ทั้งหุ่นและลีลา สไตล์เห็นผู้ชายเปนของเล่น 5555

เลยอยากทราบว่า พอจะแนะนำใครที่ หุ่น และลีลาคล้ายๆเธอมั่งครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 08:32:22 PM »

riko  tachibana  นี่ขวัญใจคนแรกของผมเลยครับ 
ชอบมาก สไตล์ สวยsexy สูงหุ่นดี หื่นๆ หน่อยแบบนี้
ไม่รู้จะคิดเหมือนกันมั้ยนะ  ผมก็พยายามหานางเอกavสไตล์แบบนี้ตลอดนะ
ปัจจุบันมีแต่ แนวคิขุ อาโนเนะ แบ๊วๆ ตัวเล็ก ออกมาใหม่เยอะมากๆ  คือมันไม่ค่อยสเปคผมอะเดี๋ยวนี้

ถ้าให้ผมนิยามสั้นๆ สไตล์ Riko tachibana น่าจะเรียกว่า  สูงยาวสวยsexyหุ่นดีนะ

ผมคิดว่าใกล้เคียงสุดน่าจะเป็น Ameri ichinoseนะ(ขวัญใจคนปัจจุบันที่ยังไม่มีใครล้มได้) ขาวสวยอึ๋มสูงหุ่นดีsexy เหมือนกัน หุ่นอาจจะดีกว่าด้วย
ที่สำคัญ สีหน้า ท่าทาง ก็หื่นเหมือนกันโดยเฉพาะเวลาโมก แต่ท่าทางเธอจะเป็นสาวที่ดูอ่อนหวานกว่าrikoซะหน่อยนะ

ปัจจุบันก็ได้แต่รอครับว่าจะมีการเปิดตัว นางเอกที่ สูงยาวขาวสวยอึ๋มหุ่นเป๊ะsexy และหื่น แบบนี้อีกรึเปล่า
หายากจริงๆอะ  Cry Cry Cry Cry

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 02, 2014, 01:36:48 PM โดย play6 » บันทึกการเข้า
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 09:19:39 PM »

โอ้ววว ผมชอบมากเลยครับ เป็น คนโปรดคนนึงของผมเลยล่ะครับ เสียดายที่เลิกเล่นไปแล้ว ผมมีเก็บไว้เยอะเชียว ชอบมากๆ
หน้าตาไม่ได้ออกแนวสวยน่ารักแต่ออก เอ๊กซ์ๆ เซ็กจัดๆ

เรื่องแรกที่ผมได้ดู ตอนนั้นยังเป็น vcd อยู่เลยครับ อยากได้ มาเก็บ แผ่นเสียไปละ

นี่ก็ แนว ๆ นางเอกแอบมีกิ๊กครับ ไอ้คนข้างห้องจับได้ เลยโดนแบล็คเมล์ซะ อย่างมันส์

แนว race queen

Drug investigator สายลับโดนจับฉีดยา จนความเงี่ยนพรุ่งพล่าน

แนวสายลับอีกเรื่อง เคยลง movie review ไปแล้ว ไปหาดูได้ แต่เรื่องนี้ จบดี ครับ คือ พวกตัวร้ายโดนจับหมด
ด้วยฝีมือนางเอกเรา ( หลังโดนล่อ จนอ่วม)

สาวออฟฟิศโดน พวกที่ทำงาน รุม

แนว ครูสาว โดนรุม

พยาบาล

นี่สุดยอดครับ lady panther3  ของ Attackers

แบบรวม มี arisa kanno ด้วยอิ ๆ

มี อันเซ็นฯ 2 แผ่น

พอเธอเลิกไป ผมก็เศร้าครับ แต่ถ้าจะหาที่ ใกล้เคียงสุด สำหรับผม น่าจะเป็น
sakura cocomi

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
play...

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 10:02:58 PM »

โอ้ววว ผมชอบมากเลยครับ เป็น คนโปรดคนนึงของผมเลยล่ะครับ เสียดายที่เลิกเล่นไปแล้ว ผมมีเก็บไว้เยอะเชียว ชอบมากๆ
หน้าตาไม่ได้ออกแนวสวยน่ารักแต่ออก เอ๊กซ์ๆ เซ็กจัดๆ
พอเธอเลิกไป ผมก็เศร้าครับ แต่ถ้าจะหาที่ ใกล้เคียงสุด สำหรับผม น่าจะเป็น
Kokomi Sakura  ก็เห็นด้วยอยู่นะ
แต่ติดที่ส่วนสูงจริงๆ   155กับ170 นี่คนละเรื่องเลยนะ
ผมดูออกนะเวลาเล่น คือจะไม่สูงสง่าเท่าไร 

idiosy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 10:07:27 PM »

Riko ผมชอบตอนเล่นแนวโดนรุม แบบขัดขืน มากกว่า แสดงได้สุดๆ คนนึงเลย

ตาขวางๆ ดูโกรธ เล่นได้สมบทบาทมาก
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 10:21:04 PM »

Kokomi Sakura  ก็เห็นด้วยอยู่นะ
แต่ติดที่ส่วนสูงจริงๆ   155กับ170 นี่คนละเรื่องเลยนะ
ผมดูออกนะเวลาเล่น คือจะไม่สูงสง่าเท่าไร 

ผมดูไม่ออกจริงๆ ครับว่า สูงแค่ไหน แต่กับ Sakura ดูในหนังก็เหมือนจะสูงเหมือนกัน แต่ผมไม่ได้ใส่ใจส่วนสูงเท่าไหร่ ว่าแต่ ท่าน ช่างละเอียด จริงๆครับ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
play...

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 01:55:49 AM »

ผมดูไม่ออกจริงๆ ครับว่า สูงแค่ไหน แต่กับ Sakura ดูในหนังก็เหมือนจะสูงเหมือนกัน แต่ผมไม่ได้ใส่ใจส่วนสูงเท่าไหร่ ว่าแต่ ท่าน ช่างละเอียด จริงๆครับ

น่าจะเป็นที่ เธอเป็นคนช่วงตัวยาวและเอวคอดมาก ก็เลยดูเผินๆเหมือนจะตัวสูง
kemz
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 05:32:15 AM »

ว่าแล้วก็มารำลึกความหลังซะหน่อย ว่าแต่ผมมี3เรื่องเอง ลำบากหาโหลดอีกละดีมีเก็บuncenไว้แล้ว

Let's GO!!ε=(/*>∀<)/
Winwin99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 08:40:04 AM »

รุ่นเดียวกับ Karen Kisaragi แต่  Karen Kisaragi  ไม่เคยเล่นอันเซ็น และรูปเปลือยแบบจะๆ อันเซ็น ก็ไม่เคยมี

ถ้าใครมีเอามาลงแสดงความเจ๋งหน่อยครับ  Grin Grin
afee
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 02, 2014, 01:09:53 PM »

น่าเสียดายไปเล่นบทเลสเบี้ยน SM เยอะไปหน่อย

ยุคนั้นหุ่นถือว่าแจ่มสุดแล้ว คู่คี่กับ Yui Ida เลย
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์