เมษายน 29, 2024, 09:29:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ใช้จิ๋มกระป๋องกันวันละกี่ครั้งจ๊ะ? และใช้ของอะไรกันบ้าง?  (อ่าน 17278 ครั้ง)
รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2014, 11:59:09 AM »

อยากบอกว่าตั้งแต่ใช้จิ๋มกระปป๋องเท็งก้าป๋องแดง + เจลนูรูแบบแสตนดาด นี่คือสุดยอดคู่หูเสียวที่สุดใน 3 โลก หมอนวดไม่ได้เงินพี่อีกเลยจ้า ประหยัดได้มหาศาลเลย 555 
miyavithep
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2014, 11:13:09 PM »

อยากบอกว่าตั้งแต่ใช้จิ๋มกระปป๋องเท็งก้าป๋องแดง + เจลนูรูแบบแสตนดาด นี่คือสุดยอดคู่หูเสียวที่สุดใน 3 โลก หมอนวดไม่ได้เงินพี่อีกเลยจ้า ประหยัดได้มหาศาลเลย 555 
สุดยอดมากเลยครับท่านรอง ผมซื้อมาใช้แล้วเหมือนกันครับ Kiss Kiss Kiss

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2014, 07:56:21 AM »

สุดยอดมากเลยครับท่านรอง ผมซื้อมาใช้แล้วเหมือนกันครับ Kiss Kiss Kiss

ของเขาดีจริงๆจ้า
10นิ้วครึ่ง
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2014, 11:29:08 AM »

ใช้ flip hold black ดำ ฝากซื้อจากพี่ๆสมาชิกในเว็ปนี้แหละครับ ใช้คู่กับ nuru gel hard 1000ml ใช้มานานละครับ ซื้อตั้งแต่ สค 2013 ใช้อยู่ ณ ปัจจุบัน อยากเปลี่ยนอันแล้วแหละ 5555+ แต่ใช้ดีนะครับ สีดำเสียวฝุดๆ อยากโดนสีขาว เก็บตังแปบบ ปล.ผมใช้คุ้มแล้วครับ ตอนนั้นซื้อมาราวๆ3พัน ใช้ทุกวัน365วัน บางวันเบิ้ล ใช้เจล1000mlไป2ถุงขึ้นถุงที่3แล้ว ตกแล้วค่าจ๋องราวๆ 8บาท/วัน ค่าเจล3ถุงใหญ่2100ตกแล้วราวๆ 6บาท/วัน รวมทั้งหมดก็14บาท/วัน เห็นไหม ถูกกว่าค่าข้าวอีก 55555+
zapcondom
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2014, 01:35:09 AM »

ใช้ flip hold black ดำ ฝากซื้อจากพี่ๆสมาชิกในเว็ปนี้แหละครับ ใช้คู่กับ nuru gel hard 1000ml ใช้มานานละครับ ซื้อตั้งแต่ สค 2013 ใช้อยู่ ณ ปัจจุบัน อยากเปลี่ยนอันแล้วแหละ 5555+ แต่ใช้ดีนะครับ สีดำเสียวฝุดๆ อยากโดนสีขาว เก็บตังแปบบ ปล.ผมใช้คุ้มแล้วครับ ตอนนั้นซื้อมาราวๆ3พัน ใช้ทุกวัน365วัน บางวันเบิ้ล ใช้เจล1000mlไป2ถุงขึ้นถุงที่3แล้ว ตกแล้วค่าจ๋องราวๆ 8บาท/วัน ค่าเจล3ถุงใหญ่2100ตกแล้วราวๆ 6บาท/วัน รวมทั้งหมดก็14บาท/วัน เห็นไหม ถูกกว่าค่าข้าวอีก 55555+

ใช่ครับ ถ้าใช้บ่อยๆ และทุกวันคุ้มมากครับ

จำหน่าย ถุงยางอนามัย กระป๋อง Tenga นำเข้าจากญี่ปุ่น
สามารถชมสินค้าได้ที่
www.zapcondom.com

ติดต่อสอบถามได้ที่ โทร.094-3300-876
EMAIL : [email protected]

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2014, 10:25:24 AM »

ใช่ครับ ถ้าใช้บ่อยๆ และทุกวันคุ้มมากครับ

DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 03:54:51 PM »

ผมนี่บางทีใช้วันละ 3 ครั้งเลย เช้ารอบ เย็นรอบ ก่อนนอนอีกรอบ 555+ ติดใจเลยคับ ไม่เชื่อลองดูคับ
Mazzard
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 06:03:58 PM »

:Smiley ยังไม่เคยใช้เลยครับ สั่งซื้อได้ที่ไหน ผมอยู่ตจวครับ

ควรสั่ง set ทดสอบอันไหนก่อนดี
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 10:53:09 PM »

:Smiley ยังไม่เคยใช้เลยครับ สั่งซื้อได้ที่ไหน ผมอยู่ตจวครับ

ควรสั่ง set ทดสอบอันไหนก่อนดี

ส่วนตัวแนะนำ ZXY ครับ ตัวโปรดผมเลยตามที่รีวิวไว้ ผมว่าทั้งเสียวซ่านและรู้สึกดีแบบนุ่มนวลไปด้วยน่าจะเหมาะกับมือใหม่ http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=192228.0 แต่ควรทำตามที่ผมแนะนำโดยเฉพาะการทาเจลให้ชุ่มไม่ต้องประหยัดเจลมากนะครับ เพราะถ้าเจลน้อยไปนี่ควมเสียวหายไปเป็นครึ่งแถมความเจ็บ+ฝืดจะเพิ่มอีกตะหาก

แต่ถ้างบน้อยลงมาซัก3000 ก็รุ่นเอริริกะนี่เลยครับ http://www.jimijung2.com/product.php?id_product=115 จริงๆผมว่าด้อยกว่าZXYเยอะ แต่ก็ลดลงมาตามราคาที่น้อยลงมานี่แหละครับ แต่ดีกว่าZXYตรงที่ทนกว่าใช้ได้นานกว่า แต่ ZXY ก้อทนอยุ่นะ ตอนนี้ผมซื้อตัวที่3 แต่ตัวที่2ใช้มา10เดือน ก้อยังเอามาใช้อยุ่เรื่อยๆ แม้ว่าข้างนอกฉีก ข้างในขาดไปบ้าง แต่โดยรวมไม่ได้เสียวน้อยกว่าตัวใหม่มากเท่าไหร่พอถูไถใช้แทนได้ เพียงแต่เอริริกะมันทนกว่า สมัยก่อนผมใช้ปีครึ่งยังใช้ได้ ก่อนจะมาเจอzxy เลยเลิกใช้ไป

ทั้ง2อัน เจ้าของเว้บที่ผมให้ลงว่าของหมด แต่ลองเมล์ไปถามดูครับทางช่องทางที่เว้บเขียนไว้ บางทีเว้บพี่แกไม่ได้อัพเดทแบบวันต่อวัน หรืออย่างน้อยก้ออาจพอถามได้ว่าวันไหนของจะมา

และตัวที่ไม่แนะนำสำหรับมือใหม่คือ tenga flip hole black เพราะเสียวมากดีจริง แต่มันเน้นเอามัน ชักแรงๆ เสียดสีกับจรวยแรงๆกระตุ้นหลายจุดตรงๆเลย มันดีแต่ออกจะรุนแรงไปหน่อย ส่วนตัวผมเองชอบแต่ก้อเอามาใช้นานๆที ชอบความเสียวแบบนุ่มๆแบบzxyมากกว่า ที่สำคัญข้างบนผมบอกใช่ไหมว่า zxy นั้นถ้าทาเจลน้อยจะฝืด+เจ็บจริงครับ แต่สำหรับ flip hole black ต้องทาให้มากกว่าอีก และถ้าเจลน้อยไปนี่ถึงขั้นร้องจ๊าก ผมโดนมาแล้ว555

อ้อแต่ flip hole สีอื่นไม่เกี่ยวนะครับเพราะผมยังไม่เคยใช้ เห็นว่าแต่ละสีออกแบบข้างในมาไม่เหมือนกัน ไงๆลองอ่านรีวิวหรือหาคำแนะนำท่านอื่นดู
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2015, 10:55:00 PM โดย medehan » บันทึกการเข้า
Mazzard
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2015, 11:06:33 PM »

Shocked  แบบพันสองพัน ไม่มีเหรอครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์