เมษายน 29, 2024, 07:17:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### รีวิวกระป๋อง TENGA Deep Throat Cup สีแดง (รีวิวโหดเหมือนเดิมนะครัช)  (อ่าน 27992 ครั้ง)
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 06:45:02 PM »

ตัวนี้ซื้อมาจากญี่ปุ่น ที่โน่นขายถูกมาก ตกเงินไทย 200 กว่าบาทได้ แต่เพิ่งได้ลองใช้ จริงๆ มีสีดำ และขาวด้วย แต่อ่านรีวิวเหมือนกับแดงจะพอดีกลางๆ สุด

เป็นอย่างที่เห็นในรูป

ก่อนใช้ก็แกะเปลือกออกก่อน ก็จะขาวจั๋วแบบนี้ พลาสติกที่หุ้มรอบๆ ก็นิ่มนิดหน่อยคับ ไม่แข็งดี

_BIG_boy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 06:48:13 PM »

ด้านล่างจะมีฝาครอบ ให้หมุนเปิดออกมา ก็เป็นแบบนี้ครับ ที่ชอบคือมันมีเจลเยิ้มๆ ให้เห็นเลย แค่เห็นก็เสียวแล้ว

ตรงนี้จะปรึกษาคนเคยใช้เพราะไม่แน่ใจ คือตอนแรกผมลองเสียบเจี๊ยวไปแล้ว แต่อึดอัดนิดหน่อย เลยมองๆ เห็นว่ามีสติ๊กเกอร์นี้ปิดอยู่ เลยคิดว่าต้องแกะออกใช่ปะคับ ผมแกะออก แล้วก็ใช้ได้ดีขึ้นเลย คือพอแกะสติ๊กเกอร์ออก จะเป็นรูระบายอากาศ เลยคิดว่ามันช่วยให้อากาศถ่ายเทออกอีกทางได้
_BIG_boy
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 06:54:09 PM »

เริ่มฮาร์ดคอแล้วนะคับ เตือนคนขวัญอ่อนไว้ก่อน 555

ก่อนยัดควยเข้าไปก็ปั่นให้แข็ง แล้วอย่าลืมทาเจลเยอะๆ ที่หัว เพราะข้างในเจลยังน้อยเกินไป เดี๋ยวบาดควย

โอ้ พระเจ้า สวรรค์มีจริง มันสุดยอดครับ ด้านในมันมีเท็กซ์เจอร์เยอะดี ยิ่งชักเข้าชักออก แล้วหมุนๆ กระบอกด้วยนี่ยิ่งเสียวสุดๆครับ แต่คิดว่าใครควยใหญ่ๆ นี่น่าจะยัดแทบไม่เข้า ผมรอบวง 5.5 ยาว 6 กว่าๆ ยังพอดีเป๊ะ (เห็นที่ญี่ปุ่นมีไซส์สำหรับฝรั่งด้วย จะใหญ่ขึ้น)

แถมขำๆ ช็อตสุดท้าย คือนี่เพ่ิงใช้ครั้งแรก เย็ดๆ ไปพักนึง ก็เอ๊ะ มีอะไรหลุดออก นี่ผมเย็ดแรงไปหรือเปล่า ดึงควยออกมา ปรากฎว่าเป็นเหมือนฟองน้ำนิ่มๆ แต่คิดว่าไม่ได้เป็นส่วนหนึ่งของกระบอกครับ คือน่าจะยัดไว้ด้านในเฉยๆ หรือผมเย็ดแรงไปจนพังตั้งแต่ครั้งแรก 555

สุดท้ายนี้จะฝากถามท่านที่ใช้หรือกูรูว่า ล้างยังไงครับ 5555 ผมไม่ปล่อยน้ำข้างในอยู่แล้วครับ ชักมาแตกข้างนอก แต่อันนี้เอาน้ำฉีดๆ เข้าไปแล้วก็เอานิ้วแหย่ๆ แต่ไม่รู้แค่นี้สะอาดไหมครับ

รองประธานAVC รีเทิร์น !!!
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

มาร่วมกันแบ่งปันความเสียว แล้วเอาไปเหนี่ยวกันให้สบายตัวจ้า ^__^

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 07:28:47 PM »

Polar
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 07:32:03 PM »

Remove cover hole ก็คือให้ดึงออกก่อนครับ ยังรีวิวโหดเหมือนเดิมนะครับ เหมือนใช้ตามไปด้วยเลย หุหุ แต่มันดูไม่ค่อยน่าใช้เนอะ เป็นกระป๋องๆยังไงไม่รู้ ผมอาจจะคุ้นกับอันตัวจิ๋มปลอมนุ่มๆมากกว่า ! 5555+
_BIG_boy
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 07:37:52 PM »

Remove cover hole ก็คือให้ดึงออกก่อนครับ ยังรีวิวโหดเหมือนเดิมนะครับ เหมือนใช้ตามไปด้วยเลย หุหุ แต่มันดูไม่ค่อยน่าใช้เนอะ เป็นกระป๋องๆยังไงไม่รู้ ผมอาจจะคุ้นกับอันตัวจิ๋มปลอมนุ่มๆมากกว่า ! 5555+

จิ๋มเทียมนุ่มๆ ผมก็มีครับ ก็แล้วแต่นะครับ ข้อดีของกระป๋องคือมันจับถนัดมือและมันแน่นกว่า เพราะมันมีกระป๋องคลุมไว้ด้านนอก แต่จิ๋มที่เป็นซิลิโคนมันต้องเอามือกุมๆ ไว้
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2014, 08:39:37 PM »

ของดีราคาถูกนะ .... ตัวนี้
ใช้ไปนาน ๆ แล้วจะแข็งขึ้น เพราะโดนอากาศ

ตัวปุ่มตรงปลายเวลาเราแทงเต็มที่  ให้เรากดไว้
แล้วก็ซอยถี่ ๆ มันจะตอดเราได้ เป็นสูญญากาศ
ถ้าไม่ปล่อยอาจจะดึงไม่ออกเลยทีเดียว

ส่วนที่เป็นฟองน้ำ อันนั้นเค้าเอาไว้ชุบหล่อลื่นแล้วประกอบเข้าเหมือนเดิม
ถ้าเราเสียบโดยไม่ประกอบ ปากขวดอาจจะปริได้  เพราะมันยวบเหลือเกิน

ปล. คำแนะนำของตัวนี้ เค้าบอกว่าใช้ครั้งเดียวทิ้งนะเออ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
_BIG_boy
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 01:08:04 AM »

ใช้ไปนาน ๆ แล้วจะแข็งขึ้น เพราะโดนอากาศ

ตัวปุ่มตรงปลายเวลาเราแทงเต็มที่  ให้เรากดไว้
แล้วก็ซอยถี่ ๆ มันจะตอดเราได้ เป็นสูญญากาศ
ถ้าไม่ปล่อยอาจจะดึงไม่ออกเลยทีเดียว

ส่วนที่เป็นฟองน้ำ อันนั้นเค้าเอาไว้ชุบหล่อลื่นแล้วประกอบเข้าเหมือนเดิม
ถ้าเราเสียบโดยไม่ประกอบ ปากขวดอาจจะปริได้  เพราะมันยวบเหลือเกิน

ปล. คำแนะนำของตัวนี้ เค้าบอกว่าใช้ครั้งเดียวทิ้งนะเออ

กำ ฟองน้ำนั่นเย็ดจนหลุด เลยทิ้งไปแล้ว แต่ผมก็ไม่รู้นะว่าจะยัดเข้าไปได้ยังไง มันอยู่ด้านในนี่ครับ แต่คิดเหมือนกันว่าตัวนี้เหมาะกับการใช้ครั้งเดียวทิ้ง เพราะเห็นหนุ่มญี่ปุ่นแม่งซื้อกันเป็นว่าเล่น คือราคามันเหมือนกินข้าวจานนึงเลยอ่ะ เลยเข้าใจว่ามันควรใช้แล้วทิ้งจริงๆ (แต่ผมขออีกสองสามรอบละกัน 555) เดี๋ยวจะลองเทคนิคแทงแล้ว กดอุดรูไว้ด้วย ขอบคุณครับ
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 08:17:38 AM »

กำ ฟองน้ำนั่นเย็ดจนหลุด เลยทิ้งไปแล้ว แต่ผมก็ไม่รู้นะว่าจะยัดเข้าไปได้ยังไง มันอยู่ด้านในนี่ครับ แต่คิดเหมือนกันว่าตัวนี้เหมาะกับการใช้ครั้งเดียวทิ้ง เพราะเห็นหนุ่มญี่ปุ่นแม่งซื้อกันเป็นว่าเล่น คือราคามันเหมือนกินข้าวจานนึงเลยอ่ะ เลยเข้าใจว่ามันควรใช้แล้วทิ้งจริงๆ (แต่ผมขออีกสองสามรอบละกัน 555) เดี๋ยวจะลองเทคนิคแทงแล้ว กดอุดรูไว้ด้วย ขอบคุณครับ

ผมใช้แบบถนอม ๆ ใส่ถุงทุกครั้ง ...
ใช้ได้ 3 อาทิตย์แล้วหมดสภาพครับ
แข็งจนยัดไม่เข้า ....

ก็ไม่รู้จะยื้อได้ยังไงอีก เพราเวลาล้างมันต้องโดนน้ำ
ผึ่งลมต้องโดนอากาศ ออกซิเจนเข้าไปโดนยาง
มีคนเคยว่าให้เอาไปแช่น้ำอุ่น แล้วจะนุ่มขึ้น
แต่จะทำให้ยางแตกง่าย เอาไว้เป็นวิธีสุดท้ายก่อนทิ้ง

Mayu Okamoto    NNPJ-318
_BIG_boy
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2014, 04:37:29 PM »

ใส่ถุงด้วยจะมันส์ไหมเนี่ยท่าน ไม่เป็นไรครับ จะดันทุรังไปอีกสองสามน้ำ ครั้งสุดท้ายก็ขอแตกในเลยละกัน 555
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์