เมษายน 27, 2024, 08:50:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเล่าสาวรัสเซีย ...  (อ่าน 16730 ครั้ง)
Polar
สหายร่วมหื่น
*

« เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 01:41:00 AM »

น่าจะได้ฤกษ์เล่าเรื่องให้เพื่อนๆในบอร์ดฟังเสียทีนะครับ ย้อนไปเมื่อสามสี่ปีที่แล้ว ตอนนั้นได้พักร้อนยาวเลยเป็นเดือนครับ ผมเลยไปหาเกสเฮาส์อยู่แถวพัทยาใต้ เหตุที่ไปเพราะเคยมีพี่คนนึงที่นวดไทยให้ผมเนี่ยเล่าให้ฟังว่า แกไปทำงานร้านนวดที่ภูเก็ต แล้วแกได้เย็ดผญ นานาชาติไม่เว้นแต่ละวัน ผมเลยอยากมี ปสก อย่างนั้นบ้างเลยจัดมาใกล้ๆ กทม ก็พัทยานี่แหละ เจอหลายชาติครับ แต่ที่จะเล่าให้ฟังที่กระทู้นี้คือสาวรัสเซีย คือผมเอาป้ายกระดาษไปติดและเดินแจกใบปลิวที่ถ่ายเอกสารมาเป็นพันๆแผ่นเลยครับ โดยมากจะแจกกลุ่มสาวๆล้วนหรือที่มาเดี่ยว ที่ดูว่ามากับแฟนหรือกับครอบครัวหรือมี ผชมาด้วยเยอะๆ ก็ไม่แจกครับ ไม่อยากเสี่ยง ก็มีติดต่อเข้ามา มาที่ห้องผมบ้างไปที่ห้องเค้าบ้าง ผมคิดไม่แพงครับ คิดครั้งละ 500 บาทครับ น้ำมันก็ใช้น้ำมันมะพร้าวนี่แหละ สะอาดดี ไม่เหนอะดี aroma แพงไปครับ ไม่กล้าใช้เยอะเดี๋ยวหมด ผมเลยใช้น้ำมันมะพร้าวเพราะใช้เยอะได้สะใจดี. เธอคนนี้โทรมาตอนดึกๆหน่อยครับ แต่นัดมาที่ห้องผมตอนบ่ายสามได้ เธอขับมอไซค์มากับเพื่อนอีกคน ผมบอกให้มารับตอนสี่โมงครึ่งครับ จริงๆผมจะนวดแค่ชั่วโมงเดียว แต่รายนี้ผมเห็นแล้วตะลึงเลยครับ ยังกะนางแบบ หน้ายังกะบาร์บี้ ตาสีฟ้า ผมทองยาวตรง ใส่เสื้อแขนกุดมา นมโตและโนบราครับ เห็นสองปุ่มชัดมาก กางเกงขาสั้นสีขาว เผยให้เห็นขาที่เรียวสวยมากกกกกกกกกก ผญรัสเซียขาสวยเกือบทุกคน ผิวก็สวยเนียนมาก ผืวน้ำตาลอ่อนอะครับ ผมนี่ตะลึงเลย สวยมากสวยจริงๆเหมือนนางแบบเหมือนรูปปั้นเลย แต่เธอพูดรัสเซียใส่ผมนี่สิ ผมพูดได้แต่อังกฤษอ่ะ ก็กว่าจะสื่อสารกันได้ ก็ใช้ภาษามือกันไป ตัดเข้าห้องเลยแล้วกันครับ ผมให้เธอไปอาบน้ำและผมก็เตรียมเตียงะจุดเทียนหอม  ปิดผ้าม่านสร้างบรรยากาศ ใจเต้นตุ่มๆเลยครับ เพราะเธอสวยมาก ไม่นานเธอก็ออกมา ....
Polar
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 02:08:16 AM »

ผมสั่งให้เธอนอนคว่ำและผมก็แก้ผ้าขนหนูออก พับมันแค่ปิดก้นเธอ ตอนนี้ผมเห็นก้นเธอเต็มๆ ก้นงอนสวยมากครับ จากนั้นผมก็ลงน้ำมันที่ขาซ้ายก่อน ไล่ขึ้นมาจากปลีน่อง พระเจ้า ผิวเนียนมากกกกกก ลูบแล้วลื่นมือสุดๆ ผมนี่ใจสั่นเลยครับ คือแบบเหมือนฝัน ผมลูบขึ้นมาถึงโคนขา แต่ยังไม่กล้าลูบสูงกว่านั้น กลัวไก่ตื่น ก็นวดขาทั้งสองข้างนานพอควรครับ จึงเลื่อนขึ้นมานวดหลังและคอ จนผมสั่งให้เธอกลับตัว ดูเหมือนเธอสบายตัวสุดๆครับ เพราะผมมือค่อนข้างเบา ไม่ได้กดหรือรีดเส้นอะไรเลย เธอก็กลับด้านหน้ามาโดยดีครับ นี่หล่ะ ผมจึงได้เห็นนมเธออย่างเต็มตา ดูเธอไม่อายเลยครับ หันด้านหน้ามาแล้วก็หลับตาวางมือไว้ข้างตัวดังเดิม ผมก็เอาผ้าขนหนูมาปิดของสงวนเธอไว้ ตอนนี้ผมยังไม่เห็นนะครับ ก็พลิกตัวปุ๊บก็ปิดปั๊บเลย เต้านมเธอใหญ่มากครับ หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ หัวนมเล็กด่วยครับ นี่มันหัวนมในฝันชัดๆ ผมกลืนน้ำลายเอื๊อกเลยครับ ลืมบอกไปเธออายุเพียง 20 เท่านั้น เข้าทางผมอีกแล้ว ผมชอบเด็กๆ ยอมรับเลยนมเธอสวยมากครับ เป็นเต้ากลมๆชิดกัน ไม่แบะออกไม่ยานไม่ห่าง ผมลงน้ำมันที่ขาเธอ แล้วลูบขึ้นมาเรื่อยๆถึงโคนขา แต่ครั้งนี้ ผมลากมือขึ้นมากกว่าเดิมจนมันมาชนกับด้านล่างของสามเหลี่ยม จนมือผมสัมผีสได้ถึงเส้นขนนุ่มๆ เธอก็ไม่ว่าครับ นอนนิ่งเลย ผมลูบและลากมือไปชนสามเหลี่ยมอยู่เป็นระยะ ตอนนี้ควยผมแข็งเต็มที่แล้ว เพราะมือได้ไปแตะบางส่วนของเต่าแล้ว ผมเลยเปลี่ยนมานวดที่หน้าท้อง ผมทบผ้าขนหนูให้เล็กลงไปอีกหนึ่งทบ มันเลยปิดจิ๋มเธอได้แค่ประมาณฝ่ามือ ผมค่อยๆวนนิ้วไปที่ท้องน้อยและแหย่นิ้วลงไปให้ลึก จนไปสัมผัสกับขนด้านบน ผมทำยั่วไปเรื่อยๆ จนตอนนี้เธอเริ่มหายใจแรงขึ้น หัวนมตั้งเต้า แต่ตายังปิดอยู่ ผมยิ่งได้ใจ เพราะเหมือนได้เปิดทาง คราวนี้ผมล้วงมือลงไปลูบขึ้นมาจากปลายเต่าเลยครับ ค่อยๆลูบมือขึ้นมาช้า มือผมค่อยๆผ่านไรขนและร่องหลืบ ผมลูบหีเธออยู่นานพอดู ลูบในผ้าขนหนูแหละ ยังไม่แก้ผ้าออก ควยผมในboxer. ผงกหัวรุนแรงมากครับ และน้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มหัวควย จังหวะนี้ผมเปลี่ยนจากลูบมาเป็นใช้นิ้วกลางเขี่ยติ่งแตด
Polar
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 02:35:09 AM »

ผมเขี่ยติ่งแตดเธออย่างเบามือ และใช้นิ้วกลางลากจากปลายร่องมาบรรจบที่ติ่ง ผมใช้นิ้วกลางวนแตดเธอเบาๆ เจอจังหวะนี้เค้าไป สาวรัสเซียเริ่มอยู่ไม่สุขแล้วครับ เธอเริ่มบิดตัว และเกร็งขา ตรงร่องหีเริ่มแฉะ ผมเลยเลิกเขี่ยและหันหน้ามาดูดนมเธอครับ เอาไม่ให้ตั้งตัวเลย ผมลงลิ้นไปที่ปลายถันก่อน แล้วค่อยคร่อมปากลงไปดูดจากเบาไปแรง แล้วคลาย แล้วดูดใหม่ ขณะที่ข้างล่างมือผมก็คลำหลังเต่าเธอเบาๆ ผมรู้สึกได้ว่าหีเธอโหนกและท่าจะใหญ่ คือมือผมปิดหีเธอไม่มิดอ่ะ ผมดูดหัวนมเธอทั้งสองข้างสลับกัน ตอนนี้เธอเริ่มครางและเริ่มดิ้นแรงขึ้น เด้งหีใส่มือผม ผมเริ่มไม่ไหว จึงดึงผ้าออก และเปิดมือออกดูหีเธอ แม่เจ้า หีเธออูมใหญ่จริงๆด้วย กลีบยังปิดอยู่ แม้ไม่สนิทมาก แต่ไม่มีแคมยื่นะไม่คล้ำดำ ขนหมอยถูกเล็มมาเป็นอย่างดี เป็นริ้วเดียวไม่ใหญ่มาก คลุมร่องหีเอาไว้ ผมหน้ามืดแล้วตอนนี้ ก้มลงไปดูดติ่งหีเธอจ๊วบๆเลย ตอนนี้เธอร้องดังขึ้นและเอามือมาจับขาผมแน่น คือผมก้มตัวลงไป ผมนั่งอยู่ข้างตัวเธอไง ผมใช้มือแบะร่องหีเธอออก แล้วเป่าลมเบาๆไปทั้งร่องหี ท่านี้รายไหนรายนั้น ดิ้นไม่หยุดครับ. น้ำหีเธอไหลออกมาเยอะมาก แฉะร่องไปหมด ผมก็เลียกินนะ ของคนสวยผมไม่รังเกียจ มันก็เค็มๆแหละ เหมือนที่เรารู้ๆกัน ผมลงไปเล่นหีเธอโดยตรงแล้วทีนี้ คราวนี้ยกซดเลยครับ ยกก้นเธอขึ้นมาแล้วทาสีที่ร่องเธอ เธอร้องลั่นเลยครับ ผมเริ่มไม่ไหว เลยแก้เสื้อกล้ามและกางเกง boxer ออก หัวควยผมบานมากครับ หัวผงกดิกๆเลย. เอ็นขึ้นเต็มลำตั้งฉากกับลำตัว พร้อมแทงหีเต็มที่. ผมลองเอาไปจ่อปากเธอ เธออ้าปากอมเลยครับ อมเข้าไปทั้งลำเลย เธอมาบอกทีหลังว่า เธอชอบความดำและขนหมอยที่รกๆของผม ผมปล่อยขนเป็นธรรมชาติเลยไง. มันเลยฟูฟ่องทั้งหัวหน่าวและไข่หำ ยอมรับเลยเธออมควยเก่งมาก ดูดจ๊วบๆเลย ผมเสียวหัวควยสุดๆ. ผมต้องเด้าปากเธอเลยครับ ก็ถูกฟันบ้าง เจ็บๆคันๆเสียวๆครับ อมควยให้จนหนำใจแล้ว ผมก็ลงไปไซคอเธอ ดูดติ่งหูและจูบปาก. ดูดดื่มมากครับ นับคนได้ที่เราจูบแล้วจะมีอารมณ์ตามและดูดดื่ม ...
Polar
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 03:08:13 AM »

จูบเสร็จ ผมเอาหัวควยไปจ่อที่ปากทาง ผมเอาหัวควยถูจากใต่เต่าขึ้นไปถึงติ่งหี ผมไถๆถูๆจากช้าๆเป็นเร็วขึ้นๆ และแกล้งแหย่ส่วนหัวเข้าไปแล้วดึงออก ยั่วเธออ่ะ แล้วกลับไปดูดหีให้อีกที ผมลงน้ำลายลงไปเยอะพอควรจนชุ่มไปทั้งร่อง ผมก็เลยจ่อหัวควยไปอีกที คราวนี้เสรยบลงไปกลางลำ ผมแช่ไว้ยังไม่เด้า หีเธอตอดควยผมตุ๊บๆๆๆๆ ผมก็เกร็งควยใส่ และก้มตัวลงมาดูดนมเธอ เธอคงเสียวและคงไม่ไหวที่เห็นผมปักควยไปแค่กลางลำ แต่ไม่ยอมกระเด้า เธอจึงเด้าหีใส่ลำควยผมเลยครับ เธอเด้งหีขึ้นมาใส่ควยผม หีเธอดูดควยผมเข้าไปทั้งลำ ผมจะดึงออก เธอสวนเข้าคืนเลยครับ คือผมจะแกล้งยั่วไง เราจะถอนแต่เธอดูดคืน เสียวโครตๆ ได้ยั่วสาวสวย ช่วงแรกผมปล่อยให้เธอเด้าควยผมเองเลยครับ ก้นผมไม่กระดกเลย เสียวสัตว์ๆ เธอครางเธอร้องเป็นภาษารัสเซีย ซึ่งผมแปลไม่ออก และเธอกอดผมแน่นมากครับ จนผมกดเธอลง แล้วเด้าเอง ผมกระแทกลงสุดลำเลยครับ แบะขาเธอออกสุดๆ แล้วกระแทกเต็มเหนี่ยว อัดควยเข้าเต็มมดลูกเลย เสียวสุดๆ เหงื่อผมและเธอออกเต็มตัว เค็มปากไปหมด เราเล่นกันหลายท่าครับ ทั้งนั่งทั้งยืน จะแตกผมก็ดึงออกมา แล้วดูดปากดูดนมเธอ มไม่ก็ดูดหี แล้วจึงใส่ใหม่เปลี่ยนท่า ผมว่าเธอเสร็จไปหลายครั้งมาก แต่ผมรอเสร็จครั้งเดียวเลย ผมจบที่ท่าสอดควยเข้าหลังเต่า นั่งนะครับ จับนม จูบปาก และควยเด้าหีถี่ๆ ผมอัดครั้งสุดท้าย น้ำแตกในทะลักร่องหีออกมาเลยครับ ผมอัดฉีดในเลย โพรงหีเธอตอดควยผมรีดแน่นมาก จนเหมือนควยจะถูกดูดหายเข้าไป ผมจูบเธอไว้ครับ เพราะเธอและผมครางแรงทั้งคู่ ผมเนี่ยยิ่งจะเสร็จยิ่งครางแรง ชักว่าวเองก็ครางแรง. สะใจมากครับ เราล้มตัวลงนอนหอบโดยที่ควยผมยังปักหีเธออยู่ อีกหน่อยมันก็อ่อนลง น้ำควยผมไหลออกมาจากร่องหีเธอเต็มสองขา เต็มเตียงเลย กลิ่นคาวคลุ้งไปหมด ผมใจเต้นแรงมาก เสียวควยสัตว์ๆ ผมกอดเธอจากด้านหลังแล้วก็เลื่อนมือลงมาคลำหลังเต่า มันบวมเป่งเลยครับ บวมแดงเลย เธอปัดมือผมออก คงกลัวเอผมเอานิ้วไปแทงอีก มองดูเวลามัน 16:20 แล้ว ผมเลยพาเธอไปอาบน้ำ หรเธอบวมจริงๆครับ ชนิดที่ว่าแค่เอาน้ำฝักบัวฉีดเธอยังกระถดออก เลยได้ล้างแต่หน้าเต่าให้ ผมล้างคราบน้ำมันให้เธอจนหมด เธอก็ออกมาใส่เสื้อผ้า ก่อนออกจากห้องผมขอจูบและกอดเธออีกครั้ง แล้วเธอก็ให่ค่านวดมา 500 ผมก็ลงไปส่งเธอข้างล่าง อีกเดี๋ยวเพื่อนเธอก็มา เชื่อมั้ยวันนั้นผมยังต้องชักว่าวเองก่อนนอนอีกหนึ่งดอก เพราะผมประทับใจกับsex ครั่งนี้มาก จนทุกวันนี้บางครั้งผมก็ยังจินตนาการถึงนมถึงหีเธออยู่ตอนชักว่าว นี่ก็เขียนไปหำแข็งไป หุหุ เขียนเสร็จคงได้ว่าวรัวๆเป็นแน่ 55555+
ake333
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 09:34:52 PM »

เด็ดมากๆครับ ว่างๆมาเล่าประสบการณ์ให้อ่านอีกนะครับ  Wink
yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 10:00:50 PM »

Grin  ยอดเยี่ยมมมมมมมมมม
elkung
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 10:51:53 PM »

ขอบคุณมากครับสำหรับประสบการณ์ เป็นไปได้ช่วยมาเล่าประสบการณ์กับสาวชาติอื่นๆอีกก็ดีนะครับ โดยเฉพาะสาวเกาหลีและญี่ปุ่น
Polar
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 12:23:58 AM »

ขอบคุณมากครับสำหรับประสบการณ์ เป็นไปได้ช่วยมาเล่าประสบการณ์กับสาวชาติอื่นๆอีกก็ดีนะครับ โดยเฉพาะสาวเกาหลีและญี่ปุ่น
มีญีปุ่นครับ เดี๋ยวว่างๆจัดให้ ... แต่สาวจีนไม่ไหวนะ ไม่ค่อยปลื้ม ไม่เล่าไม่เมาท์แล้วกันเนอะ เราก็เลือกลูกค้าไม่ได้ แต่สาวญี่ปุ่นที่ผมได้ ไม่สวยนะครับ ตัวเล็กๆ แต่เรื่อง sex เด็ดอยู่ ไว้เล่าตอนว่างๆ
yes_iwant
ปลิงกิติมศักดิ์
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 12:31:31 AM »

ขอทีเด็ดๆๆๆ   Grin

แบบลูกค้ารู้ใจ
Polar
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 12:48:34 AM »

ถ้าผมไม่ทำอย่างนี้ ผมคงไม่ได้ลองสาวๆหลายชาติอย่างนี้หรอกครับ สาวรัสเซียเห็นว่านานามี แต่มันเป็น style ขายตัวเลย แต่งหน้า แต่งตัวยั่วๆ ดูกร้านโลก แต่สาวรัสเซียคนนี้ เหมือนเราได้เย็ดนางแบบที่มาถ่ายงานที่ชายหาดหรือสาวหุ่นดีสักคนที่มาเดินเล่นชายหาดแล้วเราไปขอเบอร์. อะไรงี้ สาวรัสเซียมีเข้ามาสี่คนได้ครับ อีกสามก็ธรรมดา. มีอายุมาก 40 ได้อยู่หนึ่งคน ผมก็ไม่ได้เต็มที่เท่าไหร่ คนที่เอามาเขียนให้อ่าน เด็ดสุดแล้วครับ ...
หน้า: [1] 2 พิมพ์