มิถุนายน 12, 2024, 04:15:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อายุจะ21แล้วยังซิงอยู่เลย  (อ่าน 10150 ครั้ง)
vampire_ou
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 02:19:29 PM »

บางครั้งเห็นเพื่อนก็อยากขอมีอะไรด้วยแต่ไม่กล้า
แนะนำหน่อยคับ ว่าผมต้องทำยังไงขอยังไง
ถ้าจะลองจะลองได้ที่ไหน ใครมีสาวแนะนำบ้าง
ไม่เคยแต่ก็อยากลองจริงๆคับ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:08:55 PM »

จิ๋มเทียมเท่านั้นครับ ถ้านับแค่ความเสียวผมว่าเสียวกว่าสาวอ่าง ที่สำคัญราคาถูกกว่าแบบเทียบกันไม่ได้ 4000ไปอ่างได้มากสุด2รอบ แต่จิมิเทียม4000ได้ตัวเกรดAเลย ผมแนะนำเลย meiki zxy นุ่มเนียนสุดๆ ใช้ได้นานด้วย

เมื่อก่อนผมก้อเคยอยากลองแต่ของจริงล่ะ นึกว่ามันต้องมันกว่าว่าว+ของเทียมแน่ เลยใช้บริการแต่อ่างอย่างเดียวเลย ต่อมามีเพื่อนคนนึงที่ไม่เคยเที่ยว มันชวนให้ลองจิมเทียมผมไม่เอาเลย มันก็รบเร้าจนท้ากันว่า ตกลงผมจะยอมสั่งมาตัวนึง แลกกะพามันไปขึ้นครูแล้วมาวัดกันใครดีกว่า ผลคือ ตั้งแต่นั้นผมลดการเที่ยวอ่างไปเยอะเลยรู้สุึกเปลืองตังค์มาก (จนมารู้จัก meiki zxyผมเลิกเลย 555 สุดยอดจริง) ส่วนมันไปเที่ยวแล้วบอก ไม่เห็นเสียวเลยผู้หญิงขย่มเท่าไหร่ก้อไม่แตก มันบอกเอาของปลอมเสียวกว่า แรกๆก้อแปลกใหม่ได้บรรยากาศหรอกเอาไปเอามาก้องั้นๆ สรุปกลายเป็นผมหันมาใช้แต่ของปลอมตามมัน 555+
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 07:16:36 PM »

เพื่อนผมมันเป็นโรคทางอวัยวะเพศ  อายุ 31 แล้ว ยังซิงอยุ่เลย สงสัยจะซิงตลอดชีวิต   หมอบอกห้ามมีเพศสัมพันเด็ดขาด ถ้าไม่อยากพิการ

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 10:00:12 PM »

มีด้วยเหรอครับ มีเพศสัมพันธิ์แล้วพิการเนี่ย??  Shocked

vampire_ou
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2015, 10:15:52 PM »

ขอบคุณที่แนะนำครับ แต่ยังไงก็ยังอยากลองของจริงอยู่ดีครับ ผมว่าอารมณ์มันหน้าจะแตกต่างกัน
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 08:49:05 AM »

เรียนให้จบหางานหาการทำดีกว่า จะได้ฟันของดีมีคุณภาพ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
neverdire
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 09:33:14 AM »

เก็บไว้วันแต่งงานครับให้แฟนคุณภูมิใจ Grin Grin Grin
Rockchitz
ชิวไปวันๆ
ปลิงควาย
*

ชีวิตโสดเจ้ามีค่า แต่ชีวิตข้าต้องมีเจ้า

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 05:53:06 PM »

ผมจะ24อยู่ละยังซิงไม่เห็นจะซีเรียดเลย 555
vampire_ou
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 07, 2015, 06:11:10 PM »

เรื่องแฟนก็ยังไม่มีแย่จัง พอจะมีแนะนำไหมครับ 555 ขอบคุณที่แนะนำครับ
nsr4444
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: มกราคม 13, 2015, 02:18:08 PM »

ตั้งใจเรียนดีๆ มีผลงานเด่น เป็นตัวของตัวเอง
เล่นกีฬา พบปะสังคม (ชญ) เป็นประจำ
ที่สำคัญมีน้ำใจดี อารมณ์ขัน เดี๋ยวสาวๆมาเองครับ

ผมหน้าตาเห่ยๆ สาวไม่ค่อยมอง
เพิ่งเสียซิงตอนเรียน ป.โท นี่เอง
มาโดนเปิดซิงจนได้ครับ สาวเป็นนักเรียน ป โท ด้วยกัน

ตอนจะโดนนี่มันมาให้เลือเยอะเหลือเกิน ระดับคุณภาพทั้งนั้น
เล่นเอาเสียคนเลย
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์