มิถุนายน 10, 2024, 02:11:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สาว AV ญี่ปุ่นคนไหน หุ่นพอสู้ นักร้องเกาหลีได้บ้าง  (อ่าน 18906 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 05:22:37 PM »

ฮะๆ ผมกลับมองว่าอย่าง Ameri นี่ (ขา) ไม่สวยเลยอ่ะ รสนิยมต่างกันก็บายๆ
อันนี้ก็ไม่ว่ากันคับ แค่อยากแลกเปลี่ยนความเห็นเฉยๆ  วิจารณ์มาเลยคับว่าไม่สวยยังไง(ขา)
หรือลองโพสมาเลยคับ  ขาสวยแบบไหนที่คุณชอบ(AV)  จะได้รู้
ได้อะไรแจ่มๆ มาดูกัน  แต่ขอบอกไว้ก่อนว่าผมดูละเอียดมาก  Grin

ส่วน Reina Fujii ขาสวยไหม ผมก็บอกว่าสวยใช้ได้ครับ
แต่คือ ขามันยังไม่เรียวยาว เล็กเท่า สาวเกาหลีที่ผมโพสๆมาอะครับ 
อันนี้เทียบกับที่ดูจากวงเกาหลี ภาพเคลื่อนไหว เลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 11:14:46 PM โดย play6 » บันทึกการเข้า
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2015, 06:23:32 PM »

RIKO TACHIBANA มั๊งนี่ก็สูง 168 แต่หุ่นดูจะไม่ค่อยแน่นเท่าไหร่

zeondash
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 01:41:35 AM »

ผมว่าถ้ามีคนที่ทั้งหุ่นดีขายาว แถมหน้าตาดีเค้าคงไปเป็นดารา นักร้องแล้วนะครับ คงไม่มาเป็นAV

แต่ถ้าเอาเฉพาะหน้าตาอย่างเดียว ก็มีที่พอสู้ได้เยอะอยู่ มันต้องดูองค์ประกอบอย่างอื่นด้วยนะครับ

ดารา นักร้อง ใส่ชุดสวยๆ มีช่างกล้องมืออาชีพถ่าย ในสตูดิโอก็จัดแสง จัดฉากให้ดูดี แถมแต่งหน้าสวยด้วย

มันก็ต้องออกมาดูดีอยู่แล้วนะครับ แต่AV นี่ไม่ค่อยได้แต่งมากนะครับ

แล้วบางคนนี่ตอนแต่งตัวดูสวย ดูดี นะครับ พอถอดเสื้อผ้าแล้ว ความอยากดูลดฮวบก็มี ต้องให้ความยุติธรรมด้วย

ถ้าจะเอามาเทียบกันได้นี่ ต้องเอาตอนถอดเสื้อผ้ามาเทียบกันด้วย ซึ่งคงเป็นไปไม่ได้

ถ้าให้ส่งประกวด ผมว่าคนนี้ก็ใช้ได้ ไม่ได้บอกว่าดีที่สุด แต่ผมว่าใกล้เคียงกับแนวของท่าน หน้าตาได้เลย
แต่ส่วนสูงยังแพ้ไปหน่อย สูง163

MINAMI NAMI 美波なみ

http://www.ideapocket.com/actress/-/detail/=/id=1023845/

กระทู้ของท่าน Teenzombie

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=179596.0

(พอลงรูปไม่เป็น ต้องขออภัย)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 01:48:51 AM โดย zeondash » บันทึกการเข้า
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 03:13:05 AM »

ผมว่าถ้ามีคนที่ทั้งหุ่นดีขายาว แถมหน้าตาดีเค้าคงไปเป็นดารา นักร้องแล้วนะครับ คงไม่มาเป็นAV

แต่ถ้าเอาเฉพาะหน้าตาอย่างเดียว ก็มีที่พอสู้ได้เยอะอยู่ มันต้องดูองค์ประกอบอย่างอื่นด้วยนะครับ

ดารา นักร้อง ใส่ชุดสวยๆ มีช่างกล้องมืออาชีพถ่าย ในสตูดิโอก็จัดแสง จัดฉากให้ดูดี แถมแต่งหน้าสวยด้วย

มันก็ต้องออกมาดูดีอยู่แล้วนะครับ แต่AV นี่ไม่ค่อยได้แต่งมากนะครับ

แล้วบางคนนี่ตอนแต่งตัวดูสวย ดูดี นะครับ พอถอดเสื้อผ้าแล้ว ความอยากดูลดฮวบก็มี ต้องให้ความยุติธรรมด้วย

ถ้าจะเอามาเทียบกันได้นี่ ต้องเอาตอนถอดเสื้อผ้ามาเทียบกันด้วย ซึ่งคงเป็นไปไม่ได้

ถ้าให้ส่งประกวด ผมว่าคนนี้ก็ใช้ได้ ไม่ได้บอกว่าดีที่สุด แต่ผมว่าใกล้เคียงกับแนวของท่าน หน้าตาได้เลย
แต่ส่วนสูงยังแพ้ไปหน่อย สูง163

MINAMI NAMI 美波なみ

http://www.ideapocket.com/actress/-/detail/=/id=1023845/

กระทู้ของท่าน Teenzombie

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=179596.0

(พอลงรูปไม่เป็น ต้องขออภัย)

ผมว่าหลายๆท่าน เข้าข้างญี่ปุ่นเกินไปรึเปล่า     
ผู้หญิงเกาหลีกับญี่ปุ่น รูปร่างมันก็เด่นคนละอย่างอยู่แล้วตามธรรมชาติ   
ที่เห็นกันชัดๆ ก็คือเกาหลีโดยเฉลี่ยตัวสูงกว่า มีหลักฐานวิจัยสำรวจกันเยอะแยะ

ให้เทียบอย่างยุติธรรมก็ ลองดู วงgirl group ของญี่ปุ่นดูสิ  akb48 ไรพวกนี้ มาเทียบกับวงเกาหลีดู มันก็เห็นความแตกต่างแล้ว

MINAMI NAMI  คนนี้ผมก็เคยดูครับ  ผมให้ผ่านเลยละ  คนนี้เวลาใส่เสื้อผ้าดูดี ขาเรียวสวยมากๆ (สู้เกาหลีได้คับ)
แต่เชื่อมั้ยว่า สิ่งที่หลายๆท่านพูดว่า  พอถอดเสื้อผ้าแล้ว ความอยากดูลดฮวบ
จะมาเป็นกับเธอคนนี้   คือช่วงตัวเธออวบไปนิดครับ   ถ้าลดน้ำหนักลงได้จะสวยขึ้นอีกนะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 03:17:31 PM โดย play6 » บันทึกการเข้า
zeondash
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 12:01:52 PM »

ถ้าเน้นเรื่องขายาวๆลองหาดูแนว Softcore ของฝรั่งสิครับมีเพียบเลย

หน้า: 1 2 3 [4] พิมพ์