พฤษภาคม 01, 2024, 05:10:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว : yui hatano : KUNOICHI  (อ่าน 23471 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 02:58:35 PM »

Yui hatano : KUNOICHI

สวัสดีครับเพื่อนๆ กลับมาพบกันอีกแล้ว หลังจากหายหน้าหายตาไปนาน คราวนี้มาพร้อมน้องยุ้ย ยูอิ ดาราขวัญใจปวงชน ในเรื่อง สไตล์สายลับนินจาอีกแย้ว
เรื่องนี้ เป็นแผ่นแท้ครับ ฝากท่าน pan หิ้วมา จริงๆ อยากทำนานและ แต่ไม่ว่างเลยครับ หลังๆมานี่ เกิดอยากโหลดหนังกะเค้าขึ้นมา คอมฯก็มามีปัญหาอีกและ
เข้าเรื่องเลยนะครับ เกริ่นมากเสียเวลา เรื่องนี้นี่ผมว่ามันดูต๊องๆ หน่อยๆ ไม่เหมือนของน้องมิกุเรื่องก่อนที่ผมทำไป จริงๆ ในเว๊บของค่าย wanz  เค้าก็
จัดประเภทไว้เป็นแนวข่มขืนเหมือนกัน แต่เพราะความต๊อง บางช่วงมันเลยดูไม่ซีเรียสเท่าไหร่ ดูเอาสนุกพอเพลินๆได้ แต่ถ้าใคร หาแนวที่ข่มขืนกันแบบถึงลูกถึงคน
คงต้องข้ามไปนะครับ

Special thank
ท่านประธาน : เรื่องโพสต์ผิดห้อง กับการย้ายกระทู้
ท่านpan   :  สำหรับการรับฝาก

ปกครับ

เมนูของแท้

เนื้อเรื่องนี่ ผมมั่วๆ เอานะครับ
ก็ประมาณว่า ยูอิเล่นเป็นตัวเอง เป็นดาราเอวี ขวัญใจปวงชน แต่เบื้องหลังเธอเป็น คุโนอิจิ ครับ
ตอนแรกๆ นี่ผมโคตรจะรำคาญมาก ที่ภาพมันออกม่วงๆ ไม่ชัดเลย

อยู่ในกองก็ทำตัวหน่อมแน้ม ไม่รู้เรื่องอะไร ปกปิดตัวตนที่แท้จริง

ไอ้หมอนี่ รู้สึกจะเป็นแฟนครับ ทำงานในกองเหมือนกัน
วันนึงพี่แกเกิดเพี้ยนขึ้นมา ขำไม่ยอมหยุด

ยูอิก็จับได้ว่า ที่แท้มันแอบเล่นยานี่เอง

เล่นซักฉาด ข้อหาไม่รักดี

แล้วก็เค้นเอาความกับพี่แกครับ

พี่แกก็สารภาพครับ ว่า วันนึงเบื่อๆ เดินอยู่ริมถนนก็มีคนยื่นยามาให้ลอง
พี่แกก็รับมาลองซะงั้น

แล้วก็ขำต่อไป สะหมงสมองแม่ง คงไปหมดและ
จำไว้นะครับ ติดหนังเอวี ดีกว่าติดยาเสพย์ติด

อีกซักป้าบครับ ด้วยความโมโห

และแล้วนางเอกเราก็ต้องออกมาสืบหาความจริงด้วยตัวเองครับ
ว่าจะทิ้งอดีตความเป็นนินจาสาว ไปเป็นซุปตาเอวีซะหน่อย
ฉากนี้ผมว่า อีตาผู้กำกับ แกคงกะเอาฮา นะครับ แต่งตัวเป็นนินจาสีแดงแป๊ด ไปอยู่ในเมืองใส่แว่นดำแนวแฟชั่นอีก

แถมในมือยังมีขนม รูปร่างหน้าตาเหมือนกระดอ อีกด้วย

ซักพัก ไอ้พ่อค้ายา ก็โผล่มาครับ

นางเอกเราก็หมายมั่นปั้นมือ ว่าต้องจับให้ได้

ณ สถานที่ ลับตาคน

นางเอกเราจับตาดูอยู่ครับ ก็เข้าทาง

ถ่ายคลิปไว้เป็นหลักฐาน

ตามด้วยลูกดอกอาบยาสลบ

เรียบร้อยไป ทว่า....

มันย่อมไม่ง่ายครับ ที่นี่เป็นรังของไอ้พวกตัวร้าย เจอปืนจ่อหัวไป

แต่นางเอกเราเก่งครับ มาคนเดียวนี่เสร็จ จับหักคอซะ

แต่พวกมันยังทยอยมากันไม่เลิกครับ คราวนี้ต้องเอาจริง ชักดาบ

ปัดกระสุนปืนอย่างเทพ เก่งพอๆ กะน้อง มิกุ

เคลื่อนไหวรวดเร็วราวสายลม

รวดเดียวจัดการหมดเกลี้ยง

อย่างที่บอกครับ จริงๆนางเอกเราเก่งน้า แต่เนื้อเรื่องมันไม่ค่อยจริงจังด้วยแหละ
เอาแต่เล่น

เจอเข้าให้

โดนจับตัวไว้ได้ครับ

จับให้โม้ค kuay แฟนให้ดูกันก่อน

นางเอกเราก็อย่างเซียน

ดูดอย่างหมดจด

จนแตกคาปาก อิจจฉาแม่ง

แล้วก็โดนเอาไปขังไว้ด้วยกันครับ

ไอ้นี่ก็ไม่ไหวจะเคลียร์ อีกทีนะครับ ติดหนังเอวี ดีกว่าติดยาเสพย์ติด

ระหว่าง นั้น ยูอิ ก็สังเกตุครับ ไอ้ยามมันแอบหลับ

ลองเรียกดู ปรากฎว่าหลับเป็นตาย

อย่างนี้ก็เสร็จ

หนีออกมาได้ครับ แฟนเฟินไม่สนละ ช่างแม่ง

แต่มัมย่อมไม่ง่ายครับ ต้องมีพะบู๊หน่อย ซึ่งนางเอกเราก็เก่งเหมือนเดิม

แต่เก่งอย่างนี้ไม่ดีแน่ เจอควันยาสลบซะ

คร่อกกกก

ตื่นมาครับ แน่นอนว่าย่อมต้องโดนล่วงละเมิดทางเพศ
ไอ้หัวหน้าจับเลียซะ รสชาติสุดยอดดด

เจอเข้าไปครับ ระดับนี้อันเดียวไม่ได้ ต้องเจอเป็นพวง

ตามด้วยดัชนีเทพ

แหกตูด ให้ดูรูกันชัดๆ รูยังฟิต น่าจัดซักดอกจริงๆ

ตามด้วยของเล่นสารพัด

จนนางเอกเราสลบครับ

แต่ไม่รอดครับ เอาน้ำราดซะ แม่งอย่างโหด

คราวนี้พาขึ้นเตียงครับ เจอของจริง

จับแหย่รูซะ

จนแฉะ

แหม.... อย่างฟิน เหมือนจะชอบ

จับทาสีต่อ

อย่างเสียว ยูอิเล่นได้ฟิลมากกก

จับโม้ค

ทีนี้ของจริงครับ เสียบเข้าให้

ปั๊มอย่างโหด

เลียหูอีกต่างหาก

เจอมุมนี้ทีไรผมนี่ สองจิตสองใจทุกที
ใจนึงก็อยากให้โดนล่อตูดซักที
อีกใจก็ อืมมมม เว้นไว้ซักรูเถอะ อย่างน้อยก็เอาไว้จิ้นว่า รูตูดยังบริสุทธิ์อยู่

ใกล้เสร็จครับโยกอย่างแรง

คารู

ล้างหัว

ทีนี้ครับ พอไอ้หัวหน้าอิ่มเอมก็จากไป ไอ้พวกลูกน้องนี่ เงี่ยนเต็มทน
มันส์กันล่ะงานนี้ อย่างว่าเป็นผม ผมก็แจม

เจอทาสีเข้าไป เพิ่งโดน yet เสร็จไปสดๆ รสชาตินี่.....

อันนี้เข้าใจว่า แทงให้น้ำไอ้หัวหน้าที่ค้างรูอยู่ ล้นออกมา

แต่ไอ้พวกนี่ ก็ได้แค่นี้ครับ โม้ค

แต่โม้คหลาย kuay มาก

ขอตัดมาแค่บางอัน

ปิดท้ายด้วย กล้วยของไอ้รองหัวหน้า สองตัว
เจอเล่นท่า

นี่ก็ได้ฟิลครับ เวลาโดน ด็อกกี้ไป โม้คkuay ไปน่ะ สุดๆ

โดนจับเสียบไปทีนี่ ร้องลั่น

แถมร้องได้มันส์มากกกก ร้องได้ต่างจากที่เคยดูมา จริงๆ

เสียวจริงอะไรจริง

พอน้ำแตกแล้วพวกมันก็จากไปครับ
ทิ้งนางเอกเราไว้ ให้นอนจิ๋มแฉะ

จบจ้า

จบไปนะครับ ช่วงนี้ ไม่ค่อยว่างมาทำเยย มีเพื่อนๆสมาชิกหลายท่าน เป็นรู้กกี้ มาเติมเต็มแทน เห็นแล้วก็ ดี ครับ บอร์ดไม่ร้าง ช่วงนี้ก็ วนๆเวียนๆ แถว all about AV เรื่อย
ใครมีอัลไลก็ pm มาได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2015, 03:24:49 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
asasas13
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 04:16:16 PM »

Smiley อ่านสนุกดีครับ
taengoo
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 08:07:14 PM »

ขอบคุณครับ พรีวิวมันส์มาก  สมกับการรอคอย เปลี่ยนใจจะขายแผ่นนี้บอกนะ
จะเก้บเข้า คอลเลคชั่นแผ่นแท้...สงสัยว่าภาพออกม่วงๆ ผมโหลดมาดูปกติชัดมากนะ สีไม่เพี้ยน ..งง
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 08:40:47 PM »

ขอบคุณครับ พรีวิวมันส์มาก  สมกับการรอคอย เปลี่ยนใจจะขายแผ่นนี้บอกนะ
จะเก้บเข้า คอลเลคชั่นแผ่นแท้...สงสัยว่าภาพออกม่วงๆ ผมโหลดมาดูปกติชัดมากนะ สีไม่เพี้ยน ..งง

ขอบคุณครับ ช่วงแรกๆ ภาพมันจะออกม่วงๆ หน่อย ไม่รู้เป็นไร เป็นที่คอมฯ รึป่าวไม่รู้ ยังไม่ได้เอาไปลองกับเครื่องเล่นอย่างอื่นเลย

ผลงานหื่นๆ จากแผ่นแท้ ลำดับถัดไป อาจเป็นเรื่องนี้

ไม่ก็เรื่องนี้

หรือเรื่องนี้ดี

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 11:08:43 PM »

สนุกดีครับขอบคุณมากครับ ถ้าทำเรื่องต่อไปขอรีเควส ADN043 ครับผม
taengoo

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 12:25:22 AM »

ผมเช็คไฟล์ที่โหลดมาล่ะ  ไฟล์ FHD ช่วงตอนต้นเรื่องสีออกม่วง-มืด เหมือนกันน่าจะกำกับแสงไม่ดีครับ ไฟล์ dvd หนังไม่มีปัญหานะ Grin Grin
taiotoshi
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 03:28:33 AM »

ฮา ตรง ล้างหัว นี่แหละ
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 12:26:46 PM »

สนุกดี ขอบคุณครับ
mrt006
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 01:27:49 PM »

สนุกมากครับ
sito

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 07:08:44 PM »

ขอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์