เมษายน 28, 2024, 05:19:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 13 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้แนะนำหนัง R จีน ฮ่องกง ให้บ้างจิครับ  (อ่าน 99592 ครั้ง)
the verve
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 01:17:03 AM »

อยากได้เรื่อง ไอ้รังแคชีวิต...ไม่อยากก็ต้องอยาก แบบชัดๆคับ
bejitazero
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 06:53:25 AM »

จำได้ว่าเคยดูหนังเรื่องนึง  เนื้อเรื่องประมาณว่าคุณชายแว่นๆท้วมๆ  กินโสมเข้าไปเข้าคึก  มีพยาบาลมาดูแล  พยาบาลขึ้นควบให้ทั้งที่แกสลบอยู่      แล้วคุณชายแว่นคนนี้ก้อวิณญาณออกจากร่างไปหาซั่มหญิง

มีผญ.คนนึง คนนี้สวยมากๆ  พึ่งอาบน้ำมา  คุณชายแว่นๆจับกดเลย

ใครพอจะนึกออก หรือจำชื่อเรื่องได้มั่งครับ
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 01:21:00 PM »

ชอบสุดก็ Loretta lee กับ christine hung hiu wan ครับ
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 03:55:20 PM »

หนังจากเวปเดียวกันนี้(ที่ผมแนะนำหนังของเจ๊ซูฉีด้านบน) ที่เป็นหนังติดเรทที่มีฉากเปลือยแบบเห็นหัวนมที่ภาพชัดๆ ขอแนะนำอีก 2 เรื่องนี้ครับ

All Of A Sudden (1996)

https://bd1s.com/play/12053-0.htm

คนนี้สวยดีครับ ชื่ออะไรครับ? เคยเล่นหนังทีวีดังๆมาก่อนมั้ย? เพราะเหมือนจะคุ้นหน้าอยู่..

messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 11, 2019, 04:18:40 PM »

คนนี้สวยดีครับ ชื่ออะไรครับ? เคยเล่นหนังทีวีดังๆมาก่อนมั้ย? เพราะเหมือนจะคุ้นหน้าอยู่..

เหวินปี้เสีย ดาราดังชาวฮ่องกงครับ
jakkajee
*

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 10:22:50 AM »

เหวินปี้เสีย ดาราดังชาวฮ่องกงครับ

มิน่า ขอบคุณมากๆสำหรับลิ้งค์ครับ 👍

messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 10:20:05 PM »

พอดีไปเจอวีดีโอตัวนี้ของดาราคนนี้มา อยากบอกว่าผมชอบเธอคนนี้มากเป็นพิเศษครับ ผมว่าเธอเป็นดาราหนังเรทอาร์ที่สวยที่สุดแห่งยุคนั้นเลย(ยุค 90)ขาวๆหมวยๆแบบนี้ผมชอบมากๆ เดาว่าเป็นวีดีโอที่เธอถ่ายให้กับนิตยสารเพล์บอยนะ เพราะมีบางฉากที่มีลงเป็นภาพในนิตยสารเพล์บอยด้วย ถึงแม้จะไม่มีฉากใดๆเลยที่โป๊ขนาดเห็นหัวนมของเธอ แต่แค่ฉากที่เธอเข้าพระเข้านางกับผู้ชายก็ทำให้ผมใจเต้นได้แล้วครับ(โดยเฉพาะฉากที่เธอที่เธอใส่ชุดว่ายน้ำอยู่บนเรือ) สวยและเซ็กซี่เอามากๆ น่าเสียดายที่คุณภาพของวีดีโอไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ ถ้ามีเป็นแบบ HD ก็คงจะดี

https://lefuntv.us/index.php/vod/play/id/28039/sid/1/nid/1.html
toyotaway
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 12, 2019, 11:01:17 PM »

เกาหลีเงียบ เราเอา HK มานั่งคุยกันแทน เรือ่งความหลัง อิอิ
jakkajee
*

« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 10:36:13 AM »

พอดีไปเจอวีดีโอตัวนี้ของดาราคนนี้มา อยากบอกว่าผมชอบเธอคนนี้มากเป็นพิเศษครับ ผมว่าเธอเป็นดาราหนังเรทอาร์ที่สวยที่สุดแห่งยุคนั้นเลย(ยุค 90)ขาวๆหมวยๆแบบนี้ผมชอบมากๆ เดาว่าเป็นวีดีโอที่เธอถ่ายให้กับนิตยสารเพล์บอยนะ เพราะมีบางฉากที่มีลงเป็นภาพในนิตยสารเพล์บอยด้วย ถึงแม้จะไม่มีฉากใดๆเลยที่โป๊ขนาดเห็นหัวนมของเธอ แต่แค่ฉากที่เธอเข้าพระเข้านางกับผู้ชายก็ทำให้ผมใจเต้นได้แล้วครับ(โดยเฉพาะฉากที่เธอที่เธอใส่ชุดว่ายน้ำอยู่บนเรือ) สวยและเซ็กซี่เอามากๆ น่าเสียดายที่คุณภาพของวีดีโอไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ ถ้ามีเป็นแบบ HD ก็คงจะดี

https://lefuntv.us/index.php/vod/play/id/28039/sid/1/nid/1.html

เธอชื่ออะไรครับ? เหมือนผมจะมีไฟล์หนัง Sex and Zen ฉบับชัดๆอยู่ในฮาร์ดดิสก์ด้วย

messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 13, 2019, 10:42:57 AM »

Isabelle Chow, 周弘 , โจวหง
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 13 พิมพ์