มิถุนายน 05, 2024, 06:30:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว จิ๋มเทียม meiki ZXY (ชิโนะ)  (อ่าน 38066 ครั้ง)
BookZero
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 03, 2018, 11:33:08 PM »

เพิ่งจัดมาเลยฮะ :Smiley

เสียวกว่า flip zero มาก Grin

แปปๆ เสร็จเลย  Shocked Shocked

ผมมี meiky ZXY แต่ไม่มี Flip Zero ทีแรกว่าจะซื้อ Flip Zero สรุป Meiki เสียวกว่าใช่ไหมครับ
แล้ว Flip Zero มีจุดเด่นกว่าอย่างไรบ้างครับ ไม่งั้นจะได้ไม่ต้องเสียตังค์ซื้อละ

flip0 มันดีกว่าตรงที่ว่าทำความสะอาดง่ายกว่าเยอะครับ แล้วก็น่าจะอายุยาวกว่า รูปร่างล้ำดีครับ (ฮา)
อยากลองmeikiแฮะ เดียวตอนได้ไปญี่ปุ่นจะลองหามาใช้ดู ว่าแต่ที่นั้นราคากี่เยนหว่า?
WorEG
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 01:53:57 AM »

แปปๆ เสร็จเลย  Shocked Shocked

ผมมี meiky ZXY แต่ไม่มี Flip Zero ทีแรกว่าจะซื้อ Flip Zero สรุป Meiki เสียวกว่าใช่ไหมครับ
แล้ว Flip Zero มีจุดเด่นกว่าอย่างไรบ้างครับ ไม่งั้นจะได้ไม่ต้องเสียตังค์ซื้อละ

ความเสียว
zxy: เสียวเสมือนจริงกว่าฮะ55   Shocked

filp0: เสียวเหมือนถูกบีบบังคับ แต่ก็เสียวนะ55   Grin

ความดูแลรักษา
zxy: ทำความสะอาดยากกว่าเยอะ Tongue
filp0: ล้าง เช็ด ตาก สบายๆ   Wink

ความทน
flip0 น่าจะทนกว่าฮะ   Cool
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 05, 2018, 12:26:29 PM »

ความเสียว
zxy: เสียวเสมือนจริงกว่าฮะ55   Shocked

filp0: เสียวเหมือนถูกบีบบังคับ แต่ก็เสียวนะ55   Grin

zxy: ทำความสะอาดยากกว่าเยอะ Tongue
filp0: ล้าง เช็ด ตาก สบายๆ   Wink

ความทน
flip0 น่าจะทนกว่าฮะ   Cool

ขอบคุณนะครับ
Dystopia
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 09:25:06 PM »

มาช่วยตอบครับ ผมใช้ 2 อย่างเลยตอนนี้

ความเสียว
zxy: เสียวแบบรู้สึกดีกว่า Filp

filp0: เสียวเหมือนกันนะ แต่ผมว่าแปลกๆหน่อย

zxy: ทำยากมาก ทำแรงไปขาดเพิ่มแน่นอน
filp0: ล้าง เช็ด ตาก สบายๆ   Wink (อันนี้ตามพี่ข้างบนเลยครับ)

ความทน
flip0 ทนกว่าเยอะมากกกกกกกผมเพิ่งใช้มา 1 เดือนนะ ก็สิลิโคนแทบไม่เป็นอะไร เป็นก็นิดๆหน่อยๆ
zxy ผมใช้มา 2 ตัวละ พังแบบเดียวกันเลย แม่งฉีกอ่ะ ตรงข้างล่าง และก็ลามเรื่อยๆ จนขาดไป 1อัน ทั้งๆที่ผมก็ไม่ได้ใช้รุนแรงนะครับ ปกติเลยอ่ะ ไม่รู้คนอื่นขาดแบบผมไหม

สรุป
ทน อุ่นใจ ทำความสะอาดง่าย แต่เสียวแบบแปลกหน่อยก็  Filp0
เสียวแบบรู้สึกดีกว่า แต่พังง่ายหน่อย ล้างยาก ก็ zxy ครับ

ผมใช้สลับๆกันครับ

gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 11:13:38 PM »

มาช่วยตอบครับ ผมใช้ 2 อย่างเลยตอนนี้

ความเสียว
zxy: เสียวแบบรู้สึกดีกว่า Filp

filp0: เสียวเหมือนกันนะ แต่ผมว่าแปลกๆหน่อย

zxy: ทำยากมาก ทำแรงไปขาดเพิ่มแน่นอน
filp0: ล้าง เช็ด ตาก สบายๆ   Wink (อันนี้ตามพี่ข้างบนเลยครับ)

ความทน
flip0 ทนกว่าเยอะมากกกกกกกผมเพิ่งใช้มา 1 เดือนนะ ก็สิลิโคนแทบไม่เป็นอะไร เป็นก็นิดๆหน่อยๆ
zxy ผมใช้มา 2 ตัวละ พังแบบเดียวกันเลย แม่งฉีกอ่ะ ตรงข้างล่าง และก็ลามเรื่อยๆ จนขาดไป 1อัน ทั้งๆที่ผมก็ไม่ได้ใช้รุนแรงนะครับ ปกติเลยอ่ะ ไม่รู้คนอื่นขาดแบบผมไหม

สรุป
ทน อุ่นใจ ทำความสะอาดง่าย แต่เสียวแบบแปลกหน่อยก็  Filp0
เสียวแบบรู้สึกดีกว่า แต่พังง่ายหน่อย ล้างยาก ก็ zxy ครับ

ผมใช้สลับๆกันครับ

ขอบคุณนะครับ หายากจริงๆ คนที่มีประสบการณ์พอสมควรทั้ง 2 แบบ เพราะถือเป็นตัว Top ทั้งคู่ ได้ประโยชน์มากครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์