มิถุนายน 07, 2024, 03:28:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อเธอกลับมาในชื่อใหม่ Mitsuki Akai  (อ่าน 21778 ครั้ง)
2DAYAGOKID
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 06:11:11 PM »

เป็นกระทู้แรกเรยครับ หลังสะสมความรู้(หนังAV)มากว่า15ปี

ขาประจำค่าย EBODY คงรู้จักเธอดี Mitsuki Akai
เธอคนนี้ มีทีเด็ดตรงที่ ผิวขาว ผมยาว หน้าอกไหญ่ ป้านนมไหญ่และเป็นสีชมพู
เธอมีทีเด็ดโดยเฉพาะฉากจบ เวลาพระเอกเสร็จไม่ว่าข้างใน
รึว่าด้านนอก เธอมักลุกขึ้นมาจับจูโด้ที่เพิ่งพ่นน้ำ ไปดูดต่ออย่างรุนแรง จนต้องล้มนอนกันทีเดียว
หลังจากหนังของเธอ เรื่องสุดท้ายในค่ายข้างต้น ก็มีหนัง UNCEN ออกมา ถ้าจำไม่ผิดมี2เรื่อง
ในใจผมตอนนั้น มองว่าคงไม่ได้ดูหนังของเธอแล้ว คงเหมือนดาราสาวคนอื่น ที่พอมี
ซีรี่ UNCEN ออกมา แต่เมื่อไม่กี่วันมานี้ ผมเจอหนังเรื่องใหม่ของเธอแล้ว แต่เธอเปลี่ยนชื่อใหม่เรียบร้อย
เป็นชื่อ Honoka Orihara กับค่ายใหม่ ซึ่งเปนค่ายของดาราหน้าใหม่ ได้ติดตามกันยาวๆแล้วครับพี่น้อง

เรื่องเก่าสมัยอยู่กับ EBODY

เรื่องใหม่ กับการกลับมาครับ

ท่านไดมีข้อมูลเพิ่มเติมแชร์ข้อมูลด้วยนะครับ ช่วยๆกัน AVCจงเจริญ

Rage
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 08:17:06 PM »

อ้าว เห็นเล่นUncenแล้วนึกว่าเลิก แล้วจะเปลี่ยนชื่อทำไม  Tongue

Uncensored 2014-2017
Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 08:57:36 PM »

รูปลายเซ็นนี่รูปใครหรอครับ นมเด้งดีจัง
TonyHorii
คือลือและเบิ้มๆ
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เบิ้มๆและคือลือ

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 09:59:01 PM »

ตัวอันเซ็น รหัสอะไรบ้างนะครับ

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
alhazard
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 10:19:35 PM »

ทีแรกผมก็มึน ๆ อยู่ว่าใช่มั้ย เพราะเปลี่ยนสีผม หน้าเลยไปคล้ายอื่นด้วย

เอาเป็นว่าสายนมดูได้ยาว ๆ นะฮะ เรื่อง 2 มาจ่อแล้ว

ช่วงนี้สายนมก็หน้าใหม่ ๆ เยอะจัดเลย
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 10:40:38 PM »

น้องคนนี้นี่เอง เห็นเงียบไปซะนาน ผมตามเธอจากซี่รี่สนครชัยทัวร์  Grin
มีอันเซ็นด้วยนะ. น้องคนนี้

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
2DAYAGOKID
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 11:37:54 PM »

น้องคนนี้นี่เอง เห็นเงียบไปซะนาน ผมตามเธอจากซี่รี่สนครชัยทัวร์ Grin
มีอันเซ็นด้วยนะ. น้องคนนี้
ผมก็ชอบเรื่องนี้เหมือนกันครับ ยิ่งโดนท่าอุ้มหันหน้านี่สุดยอด

2DAYAGOKID
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 11:38:54 PM »

รูปลายเซ็นนี่รูปใครหรอครับ นมเด้งดีจัง

Tessa Fowler ครับ

Busty Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2015, 11:51:30 PM »

อ๋อครับ ถึงว่าไซส์และทรงแบบนี้ดูไม่เหมือนดาราเอวีเท่าไหร่

นึกว่าจะได้ลายแทงใหม่ซะละ Grin
2DAYAGOKID
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2015, 12:00:00 AM »

อ๋อครับ ถึงว่าไซส์และทรงแบบนี้ดูไม่เหมือนดาราเอวีเท่าไหร่

นึกว่าจะได้ลายแทงใหม่ซะละ Grin

สายเดียวกันเรยครับ ยุคนี้ คงต้องเปน JULIAครับ

หน้า: [1] 2 พิมพ์