มิถุนายน 09, 2024, 10:19:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประจำเดือนแฟนไม่มาซักทีครับ  (อ่าน 2884 ครั้ง)
aonx95
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 09:40:44 AM »

คือมีเวลาอะไรกันใส่ถุงตลอดนะครับ
เสร็จก็เสร็จในถุง ละก็เช็คถุงตลอดเรื่องรั่วเรื่องซึม
ก็ไม่มีปัญหา แต่เดือนนี้ประจำเดือนไม่มา แฟนบอกเหมือนจะมาแต่ไม่มาอะครับ
ผมพยายามทำใจไม่เครียดละนะครับ แต่แฟนผมนี่เครียดใหญ่เลย
แบบนี้มีโอกาสไม๊ครับ ขอบสอบถามนิดนุง
แมวเมี้ยวๆ
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2015, 12:05:36 PM »

บอกแฟนพยายามอย่าเครียดครับ ปล่อยใจให้โล่งๆเดี๋ยวก็มา ยิ่งเครียดประจำเดือนจะยิ่งไม่มานะ
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 12:49:08 AM »

คือมีเวลาอะไรกันใส่ถุงตลอดนะครับ
เสร็จก็เสร็จในถุง ละก็เช็คถุงตลอดเรื่องรั่วเรื่องซึม
ก็ไม่มีปัญหา แต่เดือนนี้ประจำเดือนไม่มา แฟนบอกเหมือนจะมาแต่ไม่มาอะครับ
ผมพยายามทำใจไม่เครียดละนะครับ แต่แฟนผมนี่เครียดใหญ่เลย
แบบนี้มีโอกาสไม๊ครับ ขอบสอบถามนิดนุง
นึกสาเหตุก่อนครับ มีกรณี
1.ป่วยไม่สบาย กินยาพวกแก้อักเสบ ยาปฏิชีวนะ(พวกนี้ทำให้ประจำเดือนคาดเคลื่อนได้)
2.อดนอน นอนน้อย
3.เครียด ไม่สบายใจ
มีวิธีคือ ซื้อพวกยาสตรี มาให้แฟนกินบำรุงเลือดลม ครับตรงนี้จะช่วยได้
เเฟนผมเป็นบ่อยครับ สำหรับข้อ2 เพราะแฟนผมเป็นพยาบาล พักผ่อนไม่เป็นเวลา
ประจำเดือนมาไม่ค่อยตรง เป็นเรื่องปกติครับ
ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 03:01:17 PM »

ใส่ถุงตลอด ถุงไม่แตก ไม่ซึม ทำใจให้สะบาย โอกาสท้องน้อยมากครับ เครียดมากก็มีส่วนทำให้ประจำเดือนมาไม่ตรงครับ
birdxy
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 09:20:44 PM »

ใจเย็นๆนะครับ
เห็นด้วยว่าลองใช้ที่ตรวจการตั้งครรภ์ดูนะครับ
Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2015, 11:49:21 PM »

ก็มีบ้างที่จะมาช้าแบบ เกินไป 1 อาทิตย์ก็มีนะครับ ห้ามเครียดครับ ส่งผลมาก ประสบการณ์ตรงครับ สุดท้ายแล้วถ้าไม่อยากเครียดจริงๆก็ต้องวัดใจตรวจละครับ เข้าใจความรู้สึกครับ สู้ๆ
spwan
AV Distributor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2015, 08:55:12 PM »

ที่ตรวจไม่กี่ร้อย จบปัญหาครับ ได้ไม่ต้องมานั่งเครียดเสียสุขภาพจิต

เอวีแปลไทย
javsubtitle.uni.me/
หน้า: [1] พิมพ์