เมษายน 30, 2024, 10:20:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากรู้ว่าค่ายหนังแต่ละค่ายมันแตกต่างกันยังไงหรอครับ Prestige idea งี้  (อ่าน 18377 ครั้ง)
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2015, 11:19:53 PM »

อยากเห้นดาราดังๆสวยน่ารัก มาเล่นค่ายนี้เยอะๆ ATTACKERS 

แตกกระจายแน่ๆครับท่าน ถ้าเป็นงั้น 
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 01:59:58 AM »

เสริมอีกหน่อย

Oppai ตามชื่อค่ายเลย เน้นนมใหญ่เป็นหลัก

Fitch เน้นแนว Fetish หลายๆแบบเช่น จับมัด จับโกนขน ใช้เท้า ทำนองนี้

Kira Kira ชัดเจนเรื่องผิวเข้ม

ขอบคุณครับ 
KhunPMaI
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2015, 03:42:13 AM »

Zuko เน้นแนวหญิงรุมชาย กับ เซ็กซ์หมู่ครับ
Hunter เน้นบทแหวกแนว ฝ่ายหญิงมักเป็นฝ่ายรุกเสมอครับ
9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2015, 12:03:31 AM »

มาร่วมด้วยช่วยเพิ่มค่ายเล็กๆ

Black Baby นี่เป็นแนวสายดาร์ค มีพระเอกที่เป็นเอกลักษณ์ประจำคือสว่านทะลวง(รู)สวาท
GIGA นี่เป็นแนวซูเปอร์ฮีโร่สาวพลาดท่าเหล่าอธรรม

man4
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2015, 11:35:18 AM »

ขอบคุณครับ
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2015, 01:57:15 PM »

แล้วพวกแช่น้ำร้อนรวมหญิงชาย
น้องชายล่อพี่สาวน้องสาวเทครัวยกบ้าน
พวกเล่นเกมแพ้แล้วโดนเยด

ค่ายอะไรเหรอครับ ชอบดูแนวนี้มากกว่าดาราดังๆอีก
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 04:43:30 PM »

Zuko เน้นแนวหญิงรุมชาย กับ เซ็กซ์หมู่ครับ
Hunter เน้นบทแหวกแนว ฝ่ายหญิงมักเป็นฝ่ายรุกเสมอครับ

ขอบคุณครับ
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2015, 09:50:41 PM »

มาร่วมด้วยช่วยเพิ่มค่ายเล็กๆ

Black Baby นี่เป็นแนวสายดาร์ค มีพระเอกที่เป็นเอกลักษณ์ประจำคือสว่านทะลวง(รู)สวาท
GIGA นี่เป็นแนวซูเปอร์ฮีโร่สาวพลาดท่าเหล่าอธรรม

ขอบคุณครับ
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 01:23:33 PM »

น้องชายล่อพี่สาวน้องสาวเทครัวยกบ้าน

ค่ายอะไรเหรอครับ ชอบดูแนวนี้มากกว่าดาราดังๆอีก

คงต้องรอคำตอบจากท่านที่รู้จริงๆครับอยากรู้ด้วยเลย 555+
TvT
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2015, 11:10:12 PM »

แนวเทครัวนี้ผมเจอบ่อยกับค่าย SWITCH น่ะ เนื้อเรื่องแนวนี้ประจำ
เล่นเกมนี้น่าจะ  SOD รหัสประมาณ SDMU- มั้ง
บ่อน่ำร้อนนี่มีหลายค่ายเลย  แต่ที่ผมตามอยู่ก็ของ SCOOP มีแบบแอบทำกันโดยมีคนอยู่นอนอยู่ข้างๆซะเยอะหลายแนวมากค่ายนี้

ผมตามอยู่ไม่กี่ค่ายเน้นเนื้อเรื่องกับแนวสมัครเล่นหรือแอบถ่ายซะมากกว่า
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์