เมษายน 30, 2024, 09:52:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากรู้ว่าค่ายหนังแต่ละค่ายมันแตกต่างกันยังไงหรอครับ Prestige idea งี้  (อ่าน 18375 ครั้ง)
KRola
โอตาคุเอวี
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 03:40:22 PM »

ยกค่ายดังๆมาเปรียบก็ได้ครับ ขอความรู้ตรงนี้หน่อย สงสัยมานานมากครับ
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 04:00:09 PM »

เท่าที่สังเกตค่าย Prestige จะเน้นดาราหน้าใหม่ แนวหนังจะเป็นแบบเริ่มมาในห้องแล้วใส่กันเลย จะไม่เน้นเนื้อเรื่องครับ

KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2015, 04:11:31 PM »

เท่าที่สังเกตค่าย Prestige จะเน้นดาราหน้าใหม่ แนวหนังจะเป็นแบบเริ่มมาในห้องแล้วใส่กันเลย จะไม่เน้นเนื้อเรื่องครับ

อ๋อแล้วค่ายอื่นๆอ่าครับพี่ 
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 12:36:37 PM »

แต่ละค่ายมันจะมีเอกลักษณ์หนังนะครับ ถ้าท่านได้ลองดูหลาย ๆ ค่าย เอาแบบคร่าว ๆ นะครับ จะพูดค่ายดัง ๆ ที่เห็นบ่อย ๆ ละกัน
E-body
จะมีสาวที่แบบ มีหน้าอกตู้มๆหน่อย บางทีก็แบบหุ่นดี ๆ ไปเลย เน้นหน้าอก ไรงี้อ่ะครับ เช่น Suzu Mitake , Yuino , Mio Kayama , Anzu , Mao kurota ,Yuna Hayashi เป็นต้น ๆ
Idea pocket
จะเน้นแบบน่ารัก ๆ เน้นเซ็กซี่บ้าง มีเรื่องราวหน่อย ดูแล้วเพลิน เช่น Tsubasa Amami , Jessica Kisaki
Prestige
นี่จะเน้นดาราหน้าใหม่ครับ หุ่นดี ๆ น่ารัก ๆ จะเยอะมาก จะมีเรื่องราวหลายแนวมาก ซีรี่ย์้เหงื่อ ซีรี่ย์แบบเอากันไม่ยั้งช่วงท้าย ๆ บ้าง เยอะครับ ผมชอบดูมากค่ายนี้ ตัวท็อป ๆ เช่น Airi Suzumura , Ai Yuzuki , Nozomi Kitano , Shunka Ayami , Erika momotani โหยอีกเยอะครับ
SOD
ก็จะแบบเซ็กซี่ ๆ มีหนังหลายแนวครับ Amatuer ก็เยอะ บางทีก็มีหนังแบบผสม ๆ กัน ดาราเด็ด ๆ ก็ เช่น Iori Kogawa , Madoka Asamiya , Mana Sakura , Masami Ichikawa ,  Mao Seana , Aimi Yoshikawa
S1 No.1
นี่จะเน้นหุ่นแบบ แนว ๆ นางแบบเลยครับ แบบหุ่นดี ๆ เซ็กซี่ ๆ แถมหนังจะดูเร่าร้อน ๆ หน่อย ตัวท็อปค่ายนี้เพียบครับ
เช่น Kirara asuka , Cocomi Sakura , Aoi , Tia , Akiho Yoshizawa , Shion Utsunomiya เยอะมาก
Kawaii
ก็จะแนวสาวน่ารัก ๆ คาวาอิ้ไปเลย หุ่นอาจจะไม่ดี ตัวเล็ก นมเล็ก แต่เน้นหน้าตาอันน่ารักครับ เช่น Ayane Suzukawa , Karen Hazuki , Ai Uehara
Moodyz
ก็จะแนวคล้าย ๆ E-body ครับแบบ หุ่นแม่พันธุ์เลย หุ่นจะตู้ม ๆ หน่อย ไม่ก็ หุ่นดี ๆ แบบเซ็กส์จัด ๆ อ่ะครับ โดยเฉพาะ ซีรี่ย์คาบถุงนี่เด็ดมาก เช่น Miku Ohashi , Yuria Satomi , Julia , Hitomi Tanaka , Anri Okita , Kurea Hasumi , Koharu Suzuki , Riko Honda , Yuu Konishi
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2015, 12:39:22 PM โดย countingstars » บันทึกการเข้า

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 03:01:44 PM »

ส่วน ATTACKERS ค่ายโปรดของผมเอง เน้นแนว เล่นกับศีลธรรมของคนในสังคม เช่น แม่บ้านนอกใจผัว , แนวข่มขืน เป็นต้น

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 05:05:46 PM »

แต่ละค่ายมันจะมีเอกลักษณ์หนังนะครับ ถ้าท่านได้ลองดูหลาย ๆ ค่าย เอาแบบคร่าว ๆ นะครับ จะพูดค่ายดัง ๆ ที่เห็นบ่อย ๆ ละกัน
E-body
จะมีสาวที่แบบ มีหน้าอกตู้มๆหน่อย บางทีก็แบบหุ่นดี ๆ ไปเลย เน้นหน้าอก ไรงี้อ่ะครับ เช่น Suzu Mitake , Yuino , Mio Kayama , Anzu , Mao kurota ,Yuna Hayashi เป็นต้น ๆ
Idea pocket
จะเน้นแบบน่ารัก ๆ เน้นเซ็กซี่บ้าง มีเรื่องราวหน่อย ดูแล้วเพลิน เช่น Tsubasa Amami , Jessica Kisaki
Prestige
นี่จะเน้นดาราหน้าใหม่ครับ หุ่นดี ๆ น่ารัก ๆ จะเยอะมาก จะมีเรื่องราวหลายแนวมาก ซีรี่ย์้เหงื่อ ซีรี่ย์แบบเอากันไม่ยั้งช่วงท้าย ๆ บ้าง เยอะครับ ผมชอบดูมากค่ายนี้ ตัวท็อป ๆ เช่น Airi Suzumura , Ai Yuzuki , Nozomi Kitano , Shunka Ayami , Erika momotani โหยอีกเยอะครับ
SOD
ก็จะแบบเซ็กซี่ ๆ มีหนังหลายแนวครับ Amatuer ก็เยอะ บางทีก็มีหนังแบบผสม ๆ กัน ดาราเด็ด ๆ ก็ เช่น Iori Kogawa , Madoka Asamiya , Mana Sakura , Masami Ichikawa ,  Mao Seana , Aimi Yoshikawa
S1 No.1
นี่จะเน้นหุ่นแบบ แนว ๆ นางแบบเลยครับ แบบหุ่นดี ๆ เซ็กซี่ ๆ แถมหนังจะดูเร่าร้อน ๆ หน่อย ตัวท็อปค่ายนี้เพียบครับ
เช่น Kirara asuka , Cocomi Sakura , Aoi , Tia , Akiho Yoshizawa , Shion Utsunomiya เยอะมาก
Kawaii
ก็จะแนวสาวน่ารัก ๆ คาวาอิ้ไปเลย หุ่นอาจจะไม่ดี ตัวเล็ก นมเล็ก แต่เน้นหน้าตาอันน่ารักครับ เช่น Ayane Suzukawa , Karen Hazuki , Ai Uehara
Moodyz
ก็จะแนวคล้าย ๆ E-body ครับแบบ หุ่นแม่พันธุ์เลย หุ่นจะตู้ม ๆ หน่อย ไม่ก็ หุ่นดี ๆ แบบเซ็กส์จัด ๆ อ่ะครับ โดยเฉพาะ ซีรี่ย์คาบถุงนี่เด็ดมาก เช่น Miku Ohashi , Yuria Satomi , Julia , Hitomi Tanaka , Anri Okita , Kurea Hasumi , Koharu Suzuki , Riko Honda , Yuu Konishi

ได้ความรู้เยอะจากท่านมากเลยครับผมดู แต่ไม่ค่อยได้สังเกตอะไรมากครับ เน้นว่า นางเอกถูกใจจัดไปเลย ฮ่าๆ
แต่พอมาได้อ่านก็รู้สึกจะจริงอย่างท่านว่าเลยครับ ผมนี่คุ้นเคยกับ Prestige Idea Moodyz 3ค่ายนี้มากสุดละครับ
PrestigeกับIdeaนี่เพราะRolaเลย ส่วนMoodyzนี่ก็แน่นอนครับเจ๊Julia ขอบคุณสำหรับความรู้มากๆครับ
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 05:07:11 PM »

ส่วน ATTACKERS ค่ายโปรดของผมเอง เน้นแนว เล่นกับศีลธรรมของคนในสังคม เช่น แม่บ้านนอกใจผัว , แนวข่มขืน เป็นต้น

แนวนี้ก็น่าสนใจไม่เบานะครัชชชช ฮ่าๆ ท่านพูดซะผมต้องไปหามาดูเลย
Busty Master

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2015, 06:30:58 PM »

เสริมอีกหน่อย

Oppai ตามชื่อค่ายเลย เน้นนมใหญ่เป็นหลัก

Fitch เน้นแนว Fetish หลายๆแบบเช่น จับมัด จับโกนขน ใช้เท้า ทำนองนี้

Kira Kira ชัดเจนเรื่องผิวเข้ม
SF-IV
AV Devotor (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 01:06:54 PM »

ค่ายไหนแตกในจริง ค่ายในแตกหลอกบ้างครับ
bigwore
AV Columnist

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2015, 03:42:44 PM »

E body เน้นเนื้อนมไข่ และลีลารักที่เร่าร้อน จูบถึงใจ ใส่กันไม่ยั้ง

หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์