มิถุนายน 08, 2024, 04:36:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ เวลาเอากันนี่ เฉลี่ยใช้เวลาเท่าไหร่เหรอครับ  (อ่าน 3476 ครั้ง)
sisima
ตะกวดไซเบอร์
*

« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2015, 12:38:03 AM »

พอดีผมมันพวกแตกไว ยั้งไม่ค่อยอยู่ เลยอยากจะหาเวลาฝึกให้ทนกว่านี้หน่อย

แต่ผมไม่รู้ว่าโดยปกติแล้วเวลาเอากันนี่ เฉลี่ยจะใช้เวลากันกี่นาทีเหรอครับ ? และคิดว่าคงไม่น่านานเกิน 30 นาทีเหมือนในหนัง AV แน่

เหตุที่ถามเพราะปกติผมเล่นของปลอมครับ ไม่เคยเล่นกับของจริง เลยไม่รู้ว่าปกติจะใช้เวลากันเท่าไหร่ เอาตรงๆ คือผมค่อนข้างแอบซีเรียส เพราะถ้าเกิดมีแฟน แล้วมีอะไรกัน เกิดผมเสร็จก่อน แ่ต่แฟนไม่เสร็จ มันอาจจะมีปัญหากันได้

หรือของปลอมมันเสียวกว่าของผู้หญิง มันเลยแตกไวก็ไม่รู้เหมือนกัน
Lumia
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2015, 10:50:19 PM »

พอดีผมมันพวกแตกไว ยั้งไม่ค่อยอยู่ เลยอยากจะหาเวลาฝึกให้ทนกว่านี้หน่อย

แต่ผมไม่รู้ว่าโดยปกติแล้วเวลาเอากันนี่ เฉลี่ยจะใช้เวลากันกี่นาทีเหรอครับ ? และคิดว่าคงไม่น่านานเกิน 30 นาทีเหมือนในหนัง AV แน่

เหตุที่ถามเพราะปกติผมเล่นของปลอมครับ ไม่เคยเล่นกับของจริง เลยไม่รู้ว่าปกติจะใช้เวลากันเท่าไหร่ เอาตรงๆ คือผมค่อนข้างแอบซีเรียส เพราะถ้าเกิดมีแฟน แล้วมีอะไรกัน เกิดผมเสร็จก่อน แ่ต่แฟนไม่เสร็จ มันอาจจะมีปัญหากันได้

หรือของปลอมมันเสียวกว่าของผู้หญิง มันเลยแตกไวก็ไม่รู้เหมือนกัน
ทำกันจริง 15-20 นาที
แต่ส่วนใหญ่ผมจะพยายามให้แฟนสุดนะ เพราะเรา ผช.มาทำให้สุดทีหลังก็ได้
เพราะผญ.เวลาเธอสุดแล้ว คุณจะซอยเธออีกสักหน่อยจนคุณแตก เธอก็ไม่ว่าหรอกครับเพราะเธอถึงสวรรค์แล้ว
คุณจะทำไรเธอต่อก็ได้
ถ้าเธอไม่เสร็จ ผญ.จะอารมณ์ค้าง ได้
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 03:33:18 AM »

จริงตามที่เม้นบนครับ
พยายามลูบไล้ คลึง ๆ ให้เธอมีอารมณ์ร่วมให้มาก ๆ ครับ
ผญ จะได้มีความสุข แล้วถึงจุดสุดยอด
เพราะถ้าอารมณ์ค้างแล้วนี่ ครั้งนั้นจะเป็น sex ที่ไม่น่าจดจำเลยครับ
เพราะยังไงผู้ชาย แตก 2 น้ำก็ยังไหว แต่ต้องให้แฟนเราสุด ถึงจะฟินกันทั้งคู่

Kaizo
AV star man
ปลิงน้อย
*

Line: kayso1986

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 01:56:28 PM »

15-20 นาทีนะ...ถ้าเจอผู้ญ. แจ่มๆนี่อาจจะแค่10นาที...สำหรับผมนะ...(^~^)
Takuya_Kimura
AV Highness Honour
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 09:03:30 PM »

15-20 นาทีนะ...ถ้าเจอผู้ญ. แจ่มๆนี่อาจจะแค่10นาที...สำหรับผมนะ...(^~^)

ใช้คับ บางที่เจอขาวๆสวยๆ นี่ก็อั้นไม่อยู่เหมือนกัน Grin

DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2015, 09:50:20 PM »

ยิ่งถ้ามีอารมณ์มากๆ ฟัดนม ได้ยินเสียงคราง เสียงแฉะๆ ด้วยนี้ อย่างไวอ่ะคับผม 555
Kaizo
AV star man
ปลิงน้อย
*

Line: kayso1986

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2015, 12:34:08 PM »

ผมถนัดนิ้ว...และลื้น เหมือนกันไหมคัฟ....ยกมือหนอย...ไม่ต้องอายพวกเดียวกันรุๆกันอยุ่(^~^)
หน้า: [1] พิมพ์