มิถุนายน 08, 2024, 05:35:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเพื่อนๆคนไหนยังบริสุทธิ์บ้างอ๊า  (อ่าน 2180 ครั้ง)
น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2015, 06:21:52 PM »

คือเจสยังซิงอยู่เลยค่ะ เนี่ยทุกวันก็เปิดดูหนัง av แล้วก็เบ็ดตัวเองตามนิตยสาร cosmo
ดูหนัง av ก็ไม่ได้อารมณ์อ่าค่ะ มีแต่ผู้ชายไม่หล่อ แถมเซนเซอร์เห็นแต่ผู้หญิงอีก

พอเจสลองไปดูหนังเกย์ หล่อก็จริงน้า แต่เจ๊สไม่ได้ชอบประตูหลังนี่นา T^T

อยากรู้ว่ามีใครที่ยังซิงแบบเจสบ้างค้ะ แล้วครั้งแรกรู้สึกยังไงอ๊า
เจสกลัวจังค่ะ แฟนเจสเคยขอแต่เจสไม่กล้า กลัวเลือดออก อยากให้จบมหาลัยก่อนค่อยเสียตัว

ถามพี่ๆหน่อยสิค้ะ ว่าตอนเยื่อฉีกเจสจะเจ็บมั้ยค้ะ เจสจะรู้สึกยังไงอ๊า ไม่เคยเอาอะไรยัดเลยด้วย

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
TaeYeon_SS
เรียกเราว่า แทยอน นะคะ ^ ^
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2015, 08:17:46 PM »

แทก็ไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายเลยค่ะ
ดูหนังเอวีทีไรนี่แบบอิจฉา... เฮ้ยไม่ใช่ 555+

ทิฟฟานี่หมีสมชมพู
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 01:03:23 AM »

เสียไปตั้งแต่ป.6 อะค่ะนี่พูดจริง
หน้า: [1] พิมพ์