พฤษภาคม 23, 2024, 07:48:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเป็นอะไรมั๊ย ถ้าเจสบอกว่า อยากลองประตูหลัง....  (อ่าน 9201 ครั้ง)
น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 02:56:14 PM »

ไม่เชื่อก็ไม่ต้องเชื่อคร่ะ

ปล. เจสลองใส่ถุงยางก็ได้ค่ะแต่กลัวถุงแตก มันมียาฆ่าเสปิร์มมั๊ยคะ แบบของฝรั่งอ่ะค่ะเพื่อนเจสเคยเล่าให้ฟังตอนเจสอยู่ซานฟรานฯ เจสก็เออออห่อหมกกลัวโดนฝรั่งล้อว่ายังซิง

ปล2. สรุปก็คือต้องเจ็บใ่แมะ งั้นเจสเตรียมไอบูโฟรเฟนไว้เลย

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
boremons
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 12:07:27 AM »

ก็โลกไซเบอร์มันยังไม่เคลียร์เรื่องชาย หญิงอะคุณเจส ขนาดแค่เพื่อนเราเล่นเกมแล้วบอกว่าเป็นผู้หญิงยังไม่มีใครเชื่อเลย

เราอะไม่มีประสบการณ์อะไรเลย ทั้งหน้าหลัง

แต่เราเคยเห็นว่ามีคนพิสูจน์ว่าถุงยางนี่ไม่ได้แตกง่ายๆ ต่อให้ใหญ่เท่าแขนก็ไม่ขาด เว้นแต่เอาเข็มจิ้มอะ มีโอกาศ ถ้าไม่หวังจะมีลูกก็ป้องกันดีกว่าครับ

เข้ามาเสพ แล้วก็จาก
BankVee
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 10:43:41 AM »

เท่าที่รู้มานะครับ ประตูหลังนี่ ผู้หญิงไม่ค่อยเสียวหรอกครับ เสียวก้อส่วนน้อย จริงๆที่ผู้ชายชอบเพราะมันฟิต 5555
เรื่องประตูหน้าถุงยางเถอะครับ แต่ถ้าอยากลองสดก้อนับวันไปด้วย แตกนอกด้วย จะกันได้ระดับนึง
ส่วนเรื่องแหย่เข้าไปแล้ว เจ้าของที่เค้ามาไล่ที่แน่นอนครับ ที่เห็นในหนังไม่มีเพราะเท่าทำความสะอาดมาก่อน ที่เรียกแบบบ้านๆว่าทำแท้งแหละครับ  Grin Grin Grin
อ้อ... อีกอย่างถ้าจะลองแนะนำใช้สารหล่อลื่นช่วยครับ ทางนั้นมันไม่มีน้ำไรมาช่วยหรอกครับ ขอให้มีความสุข ฟินๆนะครับ  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2015, 10:45:41 AM โดย BankVee » บันทึกการเข้า
Homo sapiens
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 10:45:25 AM »

หูย!!! แอบอิจฉาแฟนคุณเจสนิดหนึ่ง มีโอกาศได้ลองประตูหลัง

ผมกะคิดอยากเหมือนกันนะ เคยขอแฟนคนเก่าแล้วแต่ไม่โอ

ส่วนประตูหน้านั้นผมคิดว่าครั้งแรก มันอยู่ที่ทั้ง 2 ฝ่ายด้วยครับ

อย่างผมแฟนคนเก่า 2 คน ก็พึ่งเคยเหมือนกัน แบบเปิดซิงอ่ะนะ

อยู่ที่การเล้าโลมด้วยนะ ถ้าน้ำหล่อลื่นมันน้อย ก็เจ็บแน่นอนอ่ะครับ
Killonly
หนังโป๊
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 12:01:05 PM »

ไปเล่นตรงนู้นๆๆ

ดูยัง! หนังโป๊ ใหม่ๆ อัพแม่งทุกวัน ทั้งไทย ญี่ปุ่นคลิกเลย
http://av24hrs.com/
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 03:40:52 PM »

จีสปอตในลำไส้ใหญ่นี่มีจริงๆครับ
น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 07:09:44 PM »

ขอบคุณพี่ๆด้านบนที่ให้คำแนะนำเจสนะคะ ไว้เจสทำใจได้ อาจจะลองให้แฟนเปิดดูนะคะ
ใช้หล่อลืนวอเทอร์เบสใช่มิค้ะ ถุงจะได้ไม่แตก

ส่วนเรื่องประตูหลัง เจสขอตัวศึกษาดูก่อนละกันนะคะ อ่านแล้วชักกลัว 

ส่วนพี่ทีให้เจสไม่เล่นที่อืน เจสไปก็ได้ย่ะ  แล้วพี่ชายจะรู้สึก ที่ในที่สุด ก็จะต้องแต่งงานกับมือซ้ายมือขวาตัวเอง

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์