พฤษภาคม 23, 2024, 10:32:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องนี้เรื่องใหญ่จ้า พูดถึงเรื่องความอด ทน นาน ทุกคนมีเคล็ดลับอะไรดี ๆ ไหมครับ  (อ่าน 2492 ครั้ง)
The Ball
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: สิงหาคม 12, 2015, 07:53:16 PM »

ทุกคนมีเคล็ดลับอะไรดี ๆ ไหมครับ ที่จะทำให้เรามีการร่วมเพศนาน ๆ ทน อด ๆ  Grin Grin
น้องเจสไลออนฮาร์ท
แล้วพวกหร่อนจะต้องเสียใจที่ไล่ชั้นออก
สหายร่วมหื่น
*

นั่นจู๋จริงๆหรอคะ เจสตลกค่ะ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2015, 12:07:22 PM »

ตามแฟนเจสนะคะ

อย่างแรกคือใส่ห่วงค่ะ จะทำให้ไอ้นั่นเลือดไปค้างนานขึ้นทำให้แฟนรู้สึกแน่นตลอดเวลา แต่เจสยังไม่เคยนะคะ รอจบก่อนแล้วจะให้แฟนลอง ฮิฮิ

จขกท.ต้องฝึกช่วยตัวเองค่ะ สาว หยุด สาวหยุด พอรู้ว่าจะออกก็หยุด ขมิบจนกว่าจะหาย
อันนี้เจสชอบทำให้แฟนมากคร่ะ พอแนบอกจะออกๆเจสก็หยุด

ยาชาไม่แนะนำนะคะ ห้ามลองสารเสพติดด้วยนะ !

จขกท.ห้ามช่วยตัวเองบ่อยจนชินมือนะคะ เปลี่ยนมือให้แฟนช่วยบ้าง แฟนเจสบอกชอบเปลี่ยนบรรยกาศค่ะ อิอิ
ที่สำคัญตอนจขกท.สอดใส่ ห้ามเด้งจนรู้สึกว่าน้ำมาคั่งที่ปลายรูเด็ดขาดนะคะ ไม่งั้นจะสนุกได้ไม่นาน แค่เด้งจนรู้สึกแบบ มันมีอะไรเข้ามาในท่อแล้วก็หยุด เปลี่ยนท่าเล้าโลมไปมาคร่ะ ขืนทำจนใหล้เสร็จกะจะมาขมิบสู้ไม่ให้ออก เจอเจสแกล้งขมิบทีเดียว เชื่อนแตกแน่นอนค่ะ

อีกหนึ่งเคล็ดลับที่เจสเรียนรู้จากหนังโป๊และทดลองกับแฟนได้ผลนะคะ คือเทคนิกการเสร็จได้หลายๆที

ก็คือพอเวลาจขกท.รู้สึกจะออกปุ๊ป ก็ชักจนออกค่ะ แล้วหยุด ปล่อยให้น้ำไหลออกมา หัวผงึกๆ น้ำจะพุ่งออกมาซักห้าหกที จขกท.ต้องขมิบต่อจนหยุดนะคะ ห้ามชักต่อ แฟนเจสบอกว่าเสียวมาก ( จุดสำคัญอยู่ตรงนี้ค่ะ ถ้าตอนเสร็จไม่ยั้งมือเลย น้ำก็จะพุ่งออกมาหมด พอเสร็จแล้วทำไงคะ หมดอารมณ์ เจ้าหนูอ่อน ส่วนเจสยังไม่ไปถึงสวรรค์เรย นกกระจอกไม่ทันกินน้ำจริงๆ )
พอขมิบจนหยุดปุ๊ป จขกท.จะยิ่งมีอารมณ์ - ยังแข็งตัวอยู่ค่ะ ก็รอแป๊ป บีบตรงหัว (พอบีบแล้วจะชะลอได้ค่ะ ไม่เชื่อ ลอง )
แล้วพอชักอีกรอบก็จะแตกได้ใหม่ค่ะ ถ้าทำแบบนี้เรื่อยๆซักสองสามทีก็ได้ พอรอบสุดท้ายแล้วค่อยชักไม่ยั้งมือให้น้ำหมด

อ๋อๆอีกเทคนิกคือ เจสชอบใช้ปากตอนไอ้นั่นกิ่งแข็งกึ่งอ่อนค่ะ เทคนิกคือให้เกร็งหน้าท้องกับหน้าขา เจ้าหนูก็จะอ่อนตัวลงค่ะ ( เอาไปปรับใช้ที่ทำงานก็ได้นะคระ )

อยากรู้อะไรถามเจสได้นะคระ ส่วนใครจะมาหาว่าเจสเป็นผู้ชายอีกก็เชิญค่ะ ขอตัวไปซ้อมเต้นก่อน

สวยม๊ากมาก และท่ายากก็เยอะ
lefthander
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2015, 10:11:14 AM »

ถอกค้างไว้ ตอนว่าวก็ฝืนมือให้ได้ ตอนใกล้เสร็จให้หยุด ทำบ่อยๆ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2015, 12:42:40 AM »

ตามที่คุนเจสพูดถูกต้องครับ อยากเพิ่มเติมว่าส่วนตัวผมใช้จิ๋มเทียมช่วยจะเสียวกว่า ฝึกควบคุมการหลั่งได้ดีกว่า

เริ่มต้นให้ฝึกการขมิบก่อนครับ เวลาอยู่เฉยๆว่างๆ ก้อขมิบตูดซักวันละ50-100 ทีไปเรื่อยๆฝึกกล้ามเนื้อตรงนั้นครับ แล้วลองทำกับจิมเทียมจริงไปด้วย ก้อชักๆหยุดๆตามคุนเจสบอกนั้นละครับ พอเริ่มคุมจังหวะเป็น ชักยาวๆได้ถึงครึ่ง-1ชม.แล้วให้ลองฝึกควบคุมการหลั่งด้วยการขมิบดู พยายามทำให้หลั่งน้ำออกมาแบบ ปลึ้ด ออกมารู้สึกเป็นหยดๆ ไม่ใชน้ำพุ่งพรวดๆให้ได้ครับ ที่คุณเจสบอกว่าขมิบให้ออกมา5-6ทีนั้นละครับ เวลาออกมาต้องเปนพุ่งแบบปลึ้ดใหญ่ทีนึง แต่ไม่ใช่แตกพรวดนะ มันบรรยายยากแต่ความรู้สึกเหมือนน้ำไหลปึ้ดออกมาจากท่ออ่ะครับ แล้วออกมาเหมือนเป็นหยดๆอีก4-5ที ทำนองนั้น

ถ้าทำได้แล้วลองทำให้ได้หลายๆทีครับ พอปลึ้ดมาทีนึงละเหมือนมันจะขมิบควบคุมการหลั่งได้ยากขึ้น แต่ถ้าทำได้หลายๆรอบนี่เหมือนได้มันส์หลายรอบละครับ เพราะไอ้การ ปลึ้ด น้ำออกมาเนี้ยเสียวน้องๆการหลั่งเลยละ ผมนี่ครางอ้าส์เลย ถ้าทำได้หลายรอบแล้วแตกพรวดปิดท้ายนี่มันส์กว่าชักแล้วแตกพรวดเดียวทีเดียวตามปกติสุดๆ ตอนนี้ผมก้อทำได้ซัก2-3ทีครับ ปลื้ดออกมาเยอะจนเอามาใช้แทนเจลเลยครับ ว่าวไป1ชม. เจลแห้งไปเยอะละ แต่ชักเข้าๆออกๆเห็นน้ำขาวชโลมรอบจรวยเลยแสดงว่าไอ้ที่เราออกมานั้นละมาเป็นตัวหล่อลื่นแทน แม่งทั้งมันส์ทั้งได้อารมณ์จริง ขนาดไม่ใช่ ญ จริงนะนี้ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 16, 2015, 12:44:55 AM โดย medehan » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] พิมพ์