เมษายน 30, 2024, 03:00:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์อิโรติกที่เกิดขึ้นในชีวิตจริงกันหน่อยครับ  (อ่าน 14725 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 08:40:52 AM »

ครั้งเเรกนิกับพวกบรรณารักษ์ในห้องสมุดโรงเรียน  ตอนนั้นยังหัวเกรียน ชอบนุ่งกางเกงสั้นๆฟิตๆไปทำกิจกรรมในโรงเรียนวันเสาร์
โดนเรียกตัวขึ้นไปช่วยงานพิมพ์ดีด  พิมพฺ์ไปพิมพ์มาเเม่งดูดจนน้ำเเตกในปากเลย  พอเสร็จมันชวนไปกินข้าวที่บ้าน  สมัยนั้นผมเป็นเด็กเรียน ต้องกลับบ้านเเต่หัวค่ำเลยไม่ได้ไป   จากนั้นถ้ามีกิจกรรมที่โรงเรียนผมก็มีโอกาสได้ผสมพันธ์กับบรรณารักษ์เป็นบางครั้ง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
ป๋าเคิ้นน้ำ
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 10:51:37 PM »

เอาแบบเบาๆนะ ตอนนั้น ป.5 ผมจำได้แม่น จะไปเที่ยวบ้านเพื่อนคนนึงทุกวัน(เพื่อนชาย บ้านเพื่อนมีวิดีโอเกม) ถ้าหยุดเสาร์อาทิตย์ผมจะไปเช้าเลย มีครั้งผมก็ไปเช้าตามปกติ ตะโกนเรียกเพื่อนก็ไม่ออกมา ด้วยความชินมาบ่อย ก็ผลักประตูเข้าไปเรียกเพื่อนในบ้าน แม่เพื่อนพุ่งออกจากห้องน้ำชั้นสอง บ่นดังเลย บ่นเพื่อนเราแหละ เล่นเกมส์นอนดึก สอนก็ไม่เอา ข้าวก็ไม่กิน บลาๆๆๆ ยาวเลย (บ่นแบบอยากให้เพื่อนเราได้ยินด้วยมั้ง) แต่แกคงลืม แกนุ่งผ้าขนหนูสั้นจู๊ด ย้ำนะสั้นมาก เกาะราวบันไดบ่นกับผม แต่แกมองไปที่ห้องลูก ผมนะเห็นจิ๊มิทุกอณู โหนก ขน แกคงลืมตัว แล้วบ่นนานด้วย ตรงๆนะตอนนั้นช็อค เห็นจะๆเลย

csirit
AV Devotor (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 12:44:36 AM »

เคยเมื่อปีที่แล้วไปค้างบ้านแฟน ตอนดึกลุกขึ้นมาฉี เห็นแสงของห้องของบ้านข้างๆกันลอดเข้ามาเลยปีนชักโครดดู เป็นหน้าต่างห้องน้องเค้า (เป็นพนักงานขายของที่สนามบิน) มีม่านปิดอยู่ แต่มันปิดไม่มิด มีช่องส่างอยู่ประมาณ 4-5 นิ้วได้ คราวนี้เรารีบปิดไฟห้องน้ำเราเลย ปีนดูว่าจะเห็นอะไรบ้าง โชคเข้าข้าง น้องแม่งเดินแก้ผ้าโพกหัวเหมือนเพิ่งอาบน้ำเสร็จ มายืนส่องหน้าดูแลผิวอยู่หน้าตู้ หันข้างให้เรา เห็นหมดด้านข้าง ทั้งนมทั้งตูด ส่วนด้านหน้าก็มองจากกระจกที่สะท้อนเอา หมอยดกดีจริงๆ นมเล็กไปหน่อยแต่ไม่เป็นไร หุ่นใช้ได้ นาทีนั้นเอามือคำฆวยชักจนแตกเลย สุดยอดสัดๆ    วันต่อๆมาเวลามีโอกาสเจอกันเวลาน้องกลับมาจากที่ทำงานใส่ชุดทำงานมา จินตนาการถึงร่างเปลือยน้องแล้วโคตรสะใจอ่ะ...  อิอิ จบ
nsr4444
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 08:52:27 AM »

ตอนซัก ป.3-4

ช่วงนั้นนอนกับน้าสาวเพราะแฟนน้าไป ตปท. นาน
บ้านก็หลังเล็ก ไม่มีที่นอน

ทีนี้ผมนอนเร็วเพราะตื่นไป รร. เช้า บางครั้งก็นอนเล่นๆยังไม่หลับ
น้าอาบน้ำมา เข้ามาทั้งผ้าเช็ดตัว กำลังใส่กางเกงใน
ผมทำเป็นนอนพลิกไปมองพอดี
น้าเห็น ก็ตกใจนิดหน่อย แต่ก็ไม่พูดอะไร

สิ่งที่ผมเห็นคือ จิ๊มิและขนช่วงล่างของน้าผม ชัดเจน
ngoyoo
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 03:01:13 PM »

เคยไปฝึกสอนที รร หนึ่งครับ ไปเจอฝึกสอนด้วยกัน (หน้าคล้ายดาราแอฟ ทักษอร) มาจาก ม.แถวมาบุญครอง
คุยไปคุยมา 2-3 สัปดาห์ ไปจบที่ห้องนอนผม
มีอยู่วันหนึ่ง อยู่โรงเรียน ผมเงี่ยนจัด นั่งข้างๆกัน ผมเลยให้เธอชักของผมให้จนแตก
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2015, 04:43:07 PM »

เคยกอดจูบกับเพื่อนที่ทำงานเดียวกันในลิฟท์เป็น10นาทีครับ เป็นลิฟท์ที่เงียบและช่วงดึกๆไม่ค่อยมีใครใช้ พออยู่ในลิฟท์ก็บีบก้นก่อนเลยเพราะก้นเธอสะบึมมาก จากนั้นก็ดึงเธอเข้ามาดูดปากแลกลิ้นอย่างดูดดื่ม แล้วก็เอามือเข้าไปในสูท ผ่านเข้าเสื้อตัวในของเธอ ชอนไชผ่านยกทรงเธอแล้วบีบหน้าอกของเธออย่างหื่นกระหาย  นึกแล้วยังเสียวไม่หาย   น่าเสียดายตอนนี้เธอลาออกไปเป็นแอร์ซะแล้ว Tongue Tongue Tongue
TerraM
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2015, 12:01:57 AM »

น้องผู้หญิงจากตจว.อายุ18ปี น่าตาดีเรียกว่าสวยคมเลย ผิวคล้ำๆหน่อย สูง168 หุ่นดีเชียว ขาสวยได้รูป เอวคอดกิ่วสมกับเด็กกำลังโต  มาสมัครงานที่บริษัท ผมเป็นหัวหน้าสอนงานให้น้องเขา   เลิกงานชวนไปดูหนังเล่นๆ น้องเขาดันตอบตกลงไป ก็ไปดูกันแต่ยังไม่ได้ทำอะไรเลยเถิด..... ครั้งต่อมาเลยชวนอีก เลือกไปดูหนังรอบดึกสุด เลิกออกมาตีหนึ่ง ชวนมานั่งเล่นที่บ้านคุยไปคุยมา น้องเขาเล่นจี้เอว จี้มาเราก็จี้ตอบ คิดในใจ อ่อยซะขนาดนี้ คืนนี้ได้เอาแน่ จากนิ้วเดียวที่จี้ตอบ เริ่มเป็นลูบคลำเต็มมือ จับกอด สุดท้ายทนไม่ไหว จับนมขยำเต็มแรง น้องเขาร้องอื้อ ออกมาเลย เลยพาขึ้นห้อง  น้องเขาว่าอายขอปิดไฟไว้ ไม่อยากปิดเลยเพราะจะไม่เห็นอะไรแต่ก็ต้องตามใจ พักเดียวก็หลุดหมดทุกชิ้น  แต่ตอนจะเอา   น้องเขาห้ามไว้ ว่ากลัวท้อง.... ก็เลยไม่อยากขัดใจ เราก็ไม่ได้เตรียมอาวุธด้วย...ได้แต่นัวไปแล้วนอนกอดกันยันเช้า ที่ไม่ต่อจนจบเพราะคิดว่าถ้าน้องเขายอมขนาดนี้รอบหน้าได้แน่ .........  ซึ่งก็จริงอย่างที่คิด  ครั้งต่อมาชวนน้องมาบ้านวันอาทิตย์ตอนกลางวันเลย  ปิดไฟยังไงก็เห็นหมดอิอิ   มาถึงไม่แวะที่ไหนพาขึ้นห้อง จับยืนกอดจูบ  ทั้งถลก ทั้งถอด เรียกทึ้งเลยก็ได้ น้องเขาไม่ได้ตั้งตัว โดนเราจับถอดเสื้อถลกกระโปรง ปลดบรา กระชาก กกน.ลง ถึงน้องเขาจะอ่อยเราแต่เจอแบบนี้ ทำให้เธออายมาก หน้าแดงออกมาเลย คงเพราะอายุยังน้อย และครั้งนี้โดนถอดหมดตอนกลางวันทั้งที่ยังยืนกลางห้อง ครั้งนี้ทุกอย่างพร้อม น้องโดนฟาดเรียบร้อย  และมีรอบสอง ซึ่งได้กระซิบข้างหูน้องว่า ขอแตกในนะ  แต่น้องไม่ยอม และห้ามไว้ แต่ครั้งนี้ยิ่งห้ามเหมือนยิ่งยุ  ตอนกระแทกใส่ด้านหลังน้องเขาจนก้นที่ตรึงเปี๊ยะกระเพื่อม    ผมพูดกระซิบข้างหูน้องเขาว่า"จะถึงแล้ว จะแตกแล้ว ขอแตกในนะ ขอนะ" น้องเขาร้องห้ามว่า "อย่าพี่ อย่าปล่อยข้างใน" พยายามดิ้นไม่ให้เราแตกใน แต่ผมจับเธอกดไว้และเร่งจังหวะใส่ไม่ยั้งได้อารมณ์ข่มขืนเลย  เธอเม้มปากร้องตลอดทาง  สุดท้ายก็ปล่อยในไปเต็มๆ กดคาไว้แบบนั้นอยู่พักนึง ก่อนจะซบทับบนหลังน้องเขา  น้องเขาโกรธเลย ถามว่าท้องจะทำยังไง...เลยตอบไปว่า ท้องก้อเลี้ยงสิ. คิดในใจสวยและสดแบบนี้ เอาเป็นแฟนจริงๆเลยดีกว่า  ก็ได้คบกันและพามาเอาตลอด-มีทำกันแบบเด็ดๆเยอะเลย แต่พอน้องเขาเรียนต่อ มีหนุ่มๆมาตอมจีบ ก็เลิกกันไป  เสียดายเหมือนกัน      (นานๆที น้องเขาก็ใส่ชุดนศ แวะมาขอเงินใช้...รีบให้เลย แต่ก่อนให้ตัง ก็พาน้องรำลึกความหลังตลอด  ...Wink)
Killua123
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2015, 08:15:07 PM »

เพื่อนผู้หญิงน่ารัก หุ่นดีที่อยู่หอเดียวกันมาตามให้ขึ้นไปบนห้องไปซ่อมประตูมุ้งลวดให้ ละมันเพิ่งอาบน้ำเส็ด ตัวหอมมาก ใส่ชุดนอนเลยไอ้ผมก็ซ่อมประตูไป ใจเต้นไป ในหัวนี่คิดไปไหนต่อไหนละ จินตนาการฉากแบบในหนังเอวีไปละ 555555 แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น แห้วสิครับ  Grin
ไว้โอกาสหน้าบอกเพื่อนว่า "ผมไม่เล็กนะครับ" ได้ชัวร์ 555
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 07:40:08 AM »

สมัยเรียน ป.ตรีครับ
วันนั้นเพื่อนซี้ผมพาเมียมันมากินวันเกิดของผมเอง... แฟนมันเรียน ม.6 มาในชุดเสื้อยืดบางๆกางเกงขาสั้น.. พวกผมก็ตั้งวงกินกัน 3 คน ก็เริ่มติดลม อยู่ๆเพื่อนผมมีธุระด่วนแม่มันโทรตามให้ไปรับเพราะรถเสียกระทันหัน มันเลยฝากแฟนมันไว้ก่อนเพราะเอามอไซต์มา...  พอมันไปแล้ว ผมก็กินกับรุ่ง(เมียเพื่อน)ต่อ อยู่ๆรุ่งถามว่าพี่ไม่มีแฟนหรือเหงาแย่ ผมบอกว่ามี..แต่ตอนนี้แฟนผมไปเรียน กทม. ก็นานๆเจอกันที รุ่งบอกงี้น้ำไม่ล้นเลยหรือพี่ เธอหัวเราะ เพราะเมาด้วยมั้งเลยถามแบบนี้ รุ่งหน้าแดง ผมเลยบอกว่าหากมันเหลือล้นก็ชักออก แล้วเราทั้งคู่ก็หัวเราะกันครับ แล้วอยู่ๆผมนึกครึ้มเลยบอกว่า รุ่งว่างไหมล่ะ รุ่งตอบว่าก็นั่งกินกับพี่อยู่นี่ไง.. ผมเลยบอกว่า หากไม่รังเกลียจพี่ ใช้มือชักเอาน้ำออกให้หน่อยสิ.. รุ่งพอได้ยินก็เขินหน้าแดง... แต่เธอก็บอกว่าแค่มือพอนะ ผมเลยรีบ ถอด กางเกงออกหมดเลย... รุ่งก็เอื้อมมือมากำจรวดผม แล้วเธอบอกว่า แข็งปั๋งเลยนะพี่ เธอหัวเราะ รุ่งเองก็ค่อยๆชักๆ คือบอกตรงๆครับ ตอนนั้นเสียวมากเลย เพราะใจนึงนั่นก้เมียเพื่อน แถม ผมเองก็รู้สึกพอใจในเรืองร่างรุ่งอยู้พอสมควร ผมมีหลุดซี๊ดออกมาด้วย รุ่งเธอไม่มีทีท่ารังเกลียจเลย เธอลงมามานอนชักให้ผม(ตอนนั้นผมนั่ง) เธอหน้าแดงมาก ผมนี่หลับตาพริ้มเลย... อยู่ๆ ผมรู้สึกมีอะไรเปียกๆตรงหัวจรวด..พอลืมตา แม้เจ้า รุ่งอมเข้าไปซะแล้ว ผมน้ำแทบระเบิด เธอดูดทั้งรูดเสียงดังซู๊ดเลย ตอนนี้ผมเองก็ทนไม่ไหวแล้ว ผมเลยรวมความกล้าบอกว่าหากได้เอารุ่งจริงๆพี่คงจะมีบุญมากเลยนะ รุ่งก็บอกว่า ใครห้ามล่ะ พอเธอพูดจบ เธอถอด กงเกง และ กกน ออกเลย คืออยากบอกว่า หอยรุ่งงามมากๆ ขนอุยๆและกลีบสวยมากๆ รุ่งเดินเข้ามาจับจรวดผมตั้งแล้วเธอก็หย่อนหอยอวบๆลงมาคาบจรวดผมเลย..คือหอยรุ่งฟิตมากๆ กว่าจะเข้าได้ เธอขยับอยู่หลายครั้ง พอเข้าเท่านั้นล่ะรุ่งกอดผมแน่นเลย ตอนนี้รุ่งอยู่ในท่า WOT ผมเองก็ค่อยๆเลิกเสื้อและบราเธอขึ้น โอโห นมกระทัดรัดเต่งมากๆที่คัญคือ หัวนมยังสีชมพู 555+ ไม่เคยเจอมาก่อน รุ่งขย่มไปร้องไปได้สักพักเธอก็หันบั้นท้ายให้ผมใส่ท่าหมา เราทั้งคู่เสียวกันสุดๆ แต่เวลาไม่เคยรอใคร เพราะเพื่อนมันไกล้จะมาล่ะ ผมกับรุ่งเลยมาใส่กันต่อท่าเบสิคจนรุ่งร้องกรี๊ดเพราะเธอถึงแล้ว และผมเองก็ไม่ไหวแล้วโยกใส่ แล้วก็มาปล่อยใส่บนพุงของเธอ.. น้ำเยอะมากๆเป็นเพราะกลินใหม่+ความตื่นเต้น เราทั้งคู่รีบเคลียร์ร่างกาย เชื่อไหมครับ เพื่อนกลับมากพอดี 555+ เกือบไป ตอนนี้เพื่อนผมกับรุ่งก็แต่งงานกันไปแล้วผมเองก็ยังเจอกันอยู่บ่อยๆ...เเต่เราก็ไม่ได้มีอะไรกันอีก ผมมานั่งนึกถึงตอนนั้นแล้วก็ เรือนร่างของรุ่งผมยังจำติดตาเลยครับ
//////////////////////////////////
ภาพในความทรงจำเมื่อ 10 ปีที่แล้วประมาณเนี้ยครับ (รูปสมมุติ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 12, 2015, 09:17:17 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
winsad
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 01:04:25 PM »

รูปหายครับ อัพใหม่ด่วน
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์