เมษายน 30, 2024, 06:49:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์อิโรติกที่เกิดขึ้นในชีวิตจริงกันหน่อยครับ  (อ่าน 14727 ครั้ง)
lefthander
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: กันยายน 12, 2015, 08:51:51 AM »

ขอผู้หญิงที่ไม่ใช่แฟน หรือ สาวบริการนะครับ

ยกตัวอย่างเช่น

ผมเคยป่วยอาหารเป็นพิษตอนไปเข้าค่าลูกเสือสามัญตอน ป.5 พอดี อาการไม่ได้หนักอะไร คือไม่ได้รู้สึกแย่นะ พาตัวเองไปอ้วกแบบไม่ต้องมีใครพยุง เดินปร๋อ สติแจ่มชัด

แต่พลาดอ้วกใส่ตัวเองทีนึง เดินไปไม่ทัน ครูเลยจับอาบน้ำ ในส่วนที่เป็นห้องอาบน้ำของครูผู้หญิง ให้แก้ผ้าเลย
ตอนนั้น 10 ขวบ ก็ไม่เด็กแล้วอ่ะ แก้ผ้าต่อหน้าผู้หญิงอื่นที่ไม่ใช่คนในครอบครัว (กับแม่ พี่ ป้า น้า อา อะไรงี้มันไม่เป็นไรไง ชินแต่เด็ก)

ครูนุ่งผ้าถุง ทาสบู่ให้ด้วย หน้ายันเท้าเลย แต่เว้นไว้ที่พวงนะครับ (555+) แล้วก็บอก อ่ะ ล้างของตัวเองซะด้วย ผมก็บรรจงขัดถูต่อหน้าเลย ปนๆกันทั้งอายและลึกๆข้างในมันหวั่นมันไหวแปลกๆ

สองวันสองคืน อยู่ด้วยกันแทบตลอด มุมซึ้งมันก็ซึ้งนะ แต่นึกถึงแล้วก็อดตื่นเต้น สยิวกิ้วไม่ได้

อีกครั้งก็ตอนทำบุญบ้าน พี่พาเพื่อนๆมาด้วย ห้องน้ำคนใช้เยอะก็ต้องมาอาบโอ่งในสวนหลังบ้านเอา แก้ผ้าอาบต่อหน้า เพื่อนๆพี่เลย แล้วก็มีสงกรานนอกรอบไล่สาดน้ำกัน ตอนนั้น สนุกอย่างเดียว เราแก้ผ้าต่อหน้าสาวๆ มาขนาดนี้เลยนะ อารมณ์ เกือบฮาเร็มละ นึกย้อนแล้วยังเสียดาย ช่วยทาสบู่ให้จะมีคนยอมป่าวนะ ฮิฮิ

ก็เอาไปรวมๆกับกับประสบการณ์จริงที่มี ตอนแต่งก็จะพยามให้มันดูไม่เวอร์หน่อย แต่นึกซีนไม่ออก มาแชร์กันครับ  Cool

RKO77
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2015, 03:21:28 PM »

ตอนไปติวหนังสือกับรุ่นพี่คับ 555
ก็ แบบ 55
Methas
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2015, 10:24:35 PM »

รุ่นพี่ครับ ตอนนั้นผมไปเที่ยวต่างประเทศแล้วบังเอิญเจอเขากำลังเรียนต่อที่นั่น เลยจัดซะเลย ฮ่าๆๆๆ
yes_iwant
*

https://www.facebook.com/artsdee

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 14, 2015, 01:35:38 AM »

ไม่มีเลยแฮะ

สงสัยบ้าเตะบอลเกินไป เลยไม่มีอารมณ์คิดเหมือนสมัยนี้

พอถึงสมัยนี้ เพื่อนผู้หญิงแทบไม่มี 

ใจลึกๆ ผมอยากมีเพื่อนที่แบบว่า พยักหน้าหากัน แล้วโอเคนะ ไปกัน  อิอิ

มโนจิงๆเรา
manook
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 11:25:42 PM »

10ปีก่อน อยู่ๆเพื่อนผู้หญิงที่ทำงานผมก็มายืมแผ่นคลิปหลุดนักร้องดังไปอะครับ อีกสองสามวันก็เอามาคืนถึงที่บ้านผมแต่เช้า กว่าจะได้กลับออกไปก็มืดอะครับ อิอิ
lefthander
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 10:29:38 PM »

อีกอันที่พอเอาเป็นซีนได้แต่ชีวิตจริงโคตรธรรมดา

จับได้ไม้สั้นต้องเป็นผู้บริจาคเซลอสุจิ ส่องกล้องตอน ม.5 อันนี้หลายคนคงเคย

ฉายออก จอทีวีเลย พวกผู้หญิงกรี๊ดกัน แต่ไม่ได้ถามหาเจ้าของหรือความลับรั่วนะ ถูกลืมไปตามเวลา

ถ้าผมจะมโนเองอาจแบบ

คะแนนชีวะห่วย ครูสาวเลยให้เป็นผู้บริจาคแลกคะแนน อันนี้ง่ายไป

หรือแบบจับได้ไม้สั้น ไม่กล้าสกัดเซลในห้องน้ำ นร.ชาย แอบไปทำในห้องน้ำครูหญิง แล้วถูกจับได้จากเงาเคลื่อนไหวไรเงี๊ย

แค่มโนน้ำจิ้มนะ ขอบคุณทุกไอเดีย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2015, 06:20:33 PM โดย lefthander » บันทึกการเข้า
okAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 02:34:43 AM »

นานแล้วสมัยมหาลัยผมเคยไปรับน้องที่ต่างจังหวัด ที่พักเป็นแพ ทีนี้แพที่ผมพักมันเป็นแพใหญ่ ผนังห้องหันชนกับผนังห้องของน้องปีหนึ่ง ห้องน้ำก็อยู่เป็นแนวเดียวกัน ตอนอาบน้ำผมอาบๆอยู่ ปรากฏได้ยินเสียงอาบน้ำของห้องน้องปีหนึ่งที่ใช้ผนังร่วมกัน เลยลองสังเกตตรงผนังปรากฏมันดันมีรูตะปูอยู่ 2-3 รู ผมเลยส่องดู ปรากฏภาพที่เห็นคือน้องที่เป็นดาวชั้นปีหนึ่งกำลังอาบน้ำอยู่แบบหมดจด ผมก็มองตั้งแต่หัวจรดเท้า หุ่นดีมาก หน้าอกใหญ่ซ่อนรูป แอบหัวนมคล้ำนิดหน่อย มีขนรักแร้นิดๆ มองต่ำลงมา หน้าท้องแบนราบตามประสาคนอยู่วงการบันเทิง ที่สำคัญขนตรงนั้นดกมาก ผมยังจำได้ไม่เคยลืมเลย เสียดายแค่ยุคนั้นโทรศัพท์มือถือยังไม่มีกล้องกันอย่างทุกวันนี้ ไม่งั้นคงถ่ายเก็บเอาไว้ ส่วนปัจจุบันเธอกลายเป็นดาราชื่อดังคนหนึ่งไปแล้ว :Smiley
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2015, 09:30:53 PM »

ครั้งแรกกับพี่ผู้หญิงที่เช่าห้องข้างๆสมัยเรียนมหาลัย ครั้งที่สองกับน้องนักศึกษาฝึกงานตอนทำงานแล้ว Grin

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2015, 08:58:05 AM »

เคยแต่แบบขึ้นไปบนดาดฟ้าบ้านเป็นห้องแถว มองไปโดยบังเอิญตึกฝั่งตรงข้ามเตี้ยลงไปชั้นหนึ่ง สาวรุ่นๆกำลังขย่มตออย่างเนิบๆอยู่ มองไม่เห็นผู้ชายข้างล่างนะครับ ผู้หญิงเขาก็นุ่งกระโจมอกอยู่ แต่ดูเขาจะเสียวมากเพราะบางครั้งก็แหงนหน้าสุดๆ ผมก็สาวท่อนผมไปด้วย จนเขาฟุบลงไปก็มองอะไรไม่เห็นแล้ว วันต่อๆมาก็เพียรขึ้นไปใหม่นะแต่ม่านบังเสียแล้ว
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2015, 05:48:31 PM »

เพื่อนผู้หญิงน่ารัก หุ่นดีที่อยู่หอเดียวกันมาตามให้ขึ้นไปบนห้องไปซ่อมประตูมุ้งลวดให้ ละมันเพิ่งอาบน้ำเส็ด ตัวหอมมาก ใส่ชุดนอนเลยไอ้ผมก็ซ่อมประตูไป ใจเต้นไป ในหัวนี่คิดไปไหนต่อไหนละ จินตนาการฉากแบบในหนังเอวีไปละ 555555 แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น แห้วสิครับ  Grin

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์