มิถุนายน 08, 2024, 07:47:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าเจอสาวไทยหน้าคล้ายนางเอกหนังAV คุณจะทำยังไง  (อ่าน 4818 ครั้ง)
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 01:02:16 PM »

พอดีผมเจอสาวคนนึงคล้าย Mizuho Uehara มากๆ หน้าตา รูปร่าง ผิวพรรณ อายุราวๆ20ต้นๆไม่ถึง25

เห็นตอนแรกผมนึงว่า Mizuho Uehara มาเที่ยวไทย พอได้ยินเสียงพูดไทยถึงรู้ว่าไม่ใช่

คนนี้ผมเห็น2-3ครั้ง เขาเป็นญาติกะคนรู้จัก แต่ผมไม่รู้จักเลยได้แต่มองห่างๆ

จะถ่ายรูปมาให้ดูก็ไม่กล้า พ่อแม่เขาเดินตามคุมแบบตัวติดกันเลย น่าจะหวงมาก ดูท่าทางไฮโซ เราโลโซเลยไม่กล้าไปทัก

ตอนนี้ได้แต่มาเปิดหนังของ Mizuho Uehara ดูแล้วนึกเทียบกันว่าทำไมถึงมีคนคล้ายกันมากขนาดนี้

ยืนยันว่าเหมือนมากจริงๆครับ อัดอั้นตันใจไม่รู้จะเล่าให้ใครฟังเลยมาเล่าตรงนี้ละกัน

พวกเพื่อนๆผมที่ดูหนังเอวีมันก็ดูผ่านๆไม่บ้าขนาดจำชื่อนักแสดงแบบผมเลยไม่รู้จะคุยกะมันยังไง  Grin Grin Grin
ลุงหมาง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 05:09:54 PM »

เฉยๆ ครับ ไม่ทำอะไร
AVkita46
เสนาธิการเอวี
*

!!!

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 05:10:53 PM »

เคยเจอครับแต่ไม่กล้าทัก 555 แต่เคยพูดไปว่าเรานี่คล้ายญี่ปุ่นนะเนี้ย เป็นเพื่อนกันนี่แหละรู้จักกันในผับ 555
ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 05:22:30 PM »

ที่ผมเจอก็หลายคนอยู่ เพื่อนกันนี่แหละ คล้าย Ai Haneda Rola Misaki Yui Hatano ก็ได้แต่แอบเอาไป fap แบบเงียบๆ 555

danya
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 05:25:11 PM »

คนไทยสวยกว่า ดารา AV ญี่ปุ่น ยังหาง่ายกว่าเยอะ เลยเฉยๆ ครับ
Maratiraj
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 08:10:21 PM »

mem ไว้ในหัว แล้วเก็บไปฝัน
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 09:02:38 PM »

ผมก็เคยเจอบนรถเมล์ แต่ไม่รู้จักเลยไม่ได้คุย ผมนี่ทึ่งนึกว่า Jun Aizawa มาเอง ทนไม่ไหวเหมือนท่านเจ้าของกระทู้เลยหลังไมค์ไปบอกคุณ Teezombie ตามนี้ครับ

"วันนี้ผมมีเรื่องสุด Exclusive ที่ไม่ได้บอกใครบอกพี่คนเดียว ผมขึ้นรถเมล์ตอนกลับจากทำงาน รถแน่น จนได้กระทบไหล่นางฟ้า โหพี่ หน้าเหมือน Jun Aizawa หลุดมาเองเลยครับ อย่างขาวเนียน แล้วแบบยืนติดกันเห็นหน้าแบบ HD ช่างเป็นบุญตาแท้ครับ จะเรียกว่ากระทบไหล่ก็ไม่เชิง แค่แขนชนกันเล็กน้อยเวลารถเขยื้อน เป็นรถแน่นรถติดที่เครียดน้อยไปเลย"

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
teezombie
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 09:11:22 PM »

ผมก็เคยเจอบนรถเมล์ แต่ไม่รู้จักเลยไม่ได้คุย ผมนี่ทึ่งนึกว่า Jun Aizawa มาเอง ทนไม่ไหวเหมือนท่านเจ้าของกระทู้เลยหลังไมค์ไปบอกคุณ Teezombie ตามนี้ครับ

"วันนี้ผมมีเรื่องสุด Exclusive ที่ไม่ได้บอกใครบอกพี่คนเดียว ผมขึ้นรถเมล์ตอนกลับจากทำงาน รถแน่น จนได้กระทบไหล่นางฟ้า โหพี่ หน้าเหมือน Jun Aizawa หลุดมาเองเลยครับ อย่างขาวเนียน แล้วแบบยืนติดกันเห็นหน้าแบบ HD ช่างเป็นบุญตาแท้ครับ จะเรียกว่ากระทบไหล่ก็ไม่เชิง แค่แขนชนกันเล็กน้อยเวลารถเขยื้อน เป็นรถแน่นรถติดที่เครียดน้อยไปเลย"

ว่าแต่จากวันนั้นถึงวันนี้ ได้บังเอิญเจอเธออีกมั้ยครับ  Grin Grin Grin
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 09:25:14 PM »

ว่าแต่จากวันนั้นถึงวันนี้ ได้บังเอิญเจอเธออีกมั้ยครับ  Grin Grin Grin

ไม่เลยครับ ถ้าเจอคงฟ้าลิขิตเกินไป 555
ในเมืองคนตั้งเยอะ รถเมล์ตั้งแยะ เจอกันอีกคงยิ่งกว่าถูกหวยรางวัลที่ 1

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
kasuya
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2015, 09:50:18 PM »

อาจเหมือนแค่มุมเดียวก็ได้ครับ การแต่งหน้าทำให้เหมือนได้ ลองล้างหน้าสิดูหน้าสดดิ อาจไม่เหมือนก็ได้
หน้า: [1] 2 พิมพ์