มิถุนายน 09, 2024, 10:49:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ### ทดสอบเซ็กส์ทอยตัวใหม่ Men's Mach 3 Tornado จัดหนักแบบโหดสัดรัสเซีย  (อ่าน 8175 ครั้ง)
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 03:52:52 PM »

ได้ของฝากจากเพื่อนที่ญี่ปุ่น เป็นเซ็กส์ทอยชักว่าวตัวนี้มีชื่อว่า Men's Mach 3 Tornado
คือจะเรียกว่าเป็นจิ๋มปลอมก็ไม่ใช่ เพราะมันไม่เหมือนจิ๋ม เป็นอุปกรณ์ชักว่าวมากกว่า
กล่องภายนอกน่าหยิบทีเดียว ดูเฟี้ยวฟ้าวมะพร้าวแก้ว ราวกับจะส่งกระแสไฟมาที่กระเจี๊ยว

แกะออกมาเป็นแบบนี้ มีเจ้าตัวนี้กับแถมเจลหล่อลื่นมาให้ด้วย ชอบจริงๆ เวลาแถมเจลเนี่ย

อันนี้ส่องให้ดูด้านในเท่าที่พอจะส่องได้ มันเป็นยางซิลิโคนนิ่มๆ แต่ด้านในก้เป็นเท็กซ์เจอร์ขรุขระเพิ่มความเสียวแบบในภาพ

_BIG_boy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 03:58:47 PM »

โอเค จัดหนักแล้วนะครับ ถ้ากลัวกระจู๋อย่าคลิกลงไปดูต่อ 555

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

หลังจากปั่นครวยให้แข็งปั๋งแล้ว ก็ฉีกเจลออก แล้วทาหัวให้เยิ้มๆ แล้วก็ใส่เข้าไปในรูอุปกรณ์ด้วย ผมไม่รู้หรอกว่าต้องใส่เจลตรงไหนบ้าง ก็ใส่ๆ ไปให้หมด คิดว่าไม่ควรเก็บไว้ใช้อีก เลยใส่หมดหลอด
ไอ้ตัวนี้ใช้ยากมากตรงที่ รูสอดเข้าหรือรูเย็ดมันเล็กเหลือเกิน แล้วก็ไม่มีรูปทรงแบบจิ๋มที่แบบบานๆ เพื่อเราจะได้ยัดครวยเข้าไปได้ ที่ถ่ายให้ดูตรงนี้คือจะเห็นว่า ครวยของผมไม่มีทีท่าเลยว่าจะยัดเข้าไปได้ ลองแล้วลองอีกก็ไม่ได้ เสียวบาดหัวด้วย แต่ไม่หรอก มันเป็นยาง เอาจริงๆ คือหัวครวยก็ใหญ่ครึ่งหนึ่งของอุปกรณืแล้ว 555

เลยต้องใช้วิธีเอามือแหก แล้วครอบหัวครวยไป เหมือนเวลาใส่ถุงยางอ่ะครับ

_BIG_boy
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 04:07:16 PM »

ครอบได้ปุ๊บ หัวเข้าได้แล้ว มันก็เข้าได้ทั้งตัว จะรออะไรล่ะครับท่าน ก็กระเด้าๆ เยสๆๆ ไป
เสียวเหมือนกันครับ คือตอนใส่เข้าไปทั้งลำ ก็ไม่ได้อะไรนัก คือตัวนี้มันไม่ได้แน่น ไม่ได้รัดครวยเหมือนพวก Tenga ที่ใส่ไว้ในกระป๋อง เลยแน่นครวยเวลาเยส แต่อันนี้เหมือนเราชักว่าวแหละครับ แต่ที่เสียวคือเท็กซ์เจอร์ชั้นๆ ด้านในครูดๆ ไปกับครวย โดยเฉพาะหัวเนี่ย เสียวมากๆ แย่หน่อยตรงที่ผมว่าออกแบบสั้นไปนิด นี่คือถ้าผมไม่ดึงให้มันยืดได้ ก็ครอบแค่ครึ่งครวยอ่ะครับ น่าจะให้ยาวกว่านี้นิดนึง

ชักเข้าชักออกไม่ถึงห้านาทีก็จบเห่ เละเทะ เอาออกมาแตกนอกนะครับท่าน จะได้ไม่สกปรก ล้างๆ แล้วใช้ใหม่ได้อีกรอบสองรอบ น่าจะยังโอเค นี่ชักออกเกือบไม่ทัน 555

สรุปการรีวิวเจ้าตัวนี้ ผมไม่รู้ราคาที่เพื่อนซื้อมา คือถ้าไม่แพงมาก (ผมว่ามันไม่แพง) น่าจะซื้อมาเยรสเล่นขำๆ คือมันเหมือนกับไข่ Tenga ครับ แต่รุ่นใหญ่ขึ้นมาหน่อย ไข่มันจะครอบได้แค่หัว แต่ถ้าเทียบกับกระป๋องชักว่าว Tenga ก็ไม่เสียวเท่าอยู่แล้ว อันนั้นจะเหมือนโดนดูด เพราะมีรูลมให้ปิดและอยู่ในกระป๋องเลยเสียวกว่า แต่ข้อดีของอุปกรณ์แบบนี้คือไม่อึดอัด จะครวยเล็กครวยใหญ่มันก็พอดี เพราะใช้มือเราชักๆๆ เอง

จบครับผม โหดไปก็ว่ากล่าวตักเตือนได้ จะลบออก เรามาถึงจุดนี้กันได้อย่างไรในบอร์ดนี้ 555
pop5848
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 09:34:43 PM »

รีวิวได้เห็นภาพจริงๆครับ55555555
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2015, 10:52:05 PM »

โอ้วววววชัดเจนมากครับท่าน
xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2015, 12:36:50 AM »

ปลายอีกด้านไม่มีรูเหรอครับ
_BIG_boy
*

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2015, 12:57:38 AM »

ปลายอีกด้านไม่มีรูเหรอครับ

ไม่มีครับ ตันๆ เลย
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2015, 10:13:12 AM »

ของใหม่แนวสาวหนอนสินะครับ สมัยแรกๆเคยใช้แนวๆนี้อยู่ตัวนึงก็ดีที่เดียว แต่ส่วนตัวชอบแบบเสียบเข้าไปทั้งลำเลยมากกว่าแฮะ ขนาดตัวเก่านั่นสั้นกว่านี้อีกผมยังเอามาไว้ตรงหัวแล้วชักๆๆเลย จุดเสียวผมคงอยู่ที่ปลายหัวอ่ะแหละช่วยไม่ได้ 555  Wink

ปล. การรีวิวโหดสัสเหมือนเดิม ต่อไปรักษาคุณภาพแนวนี้ไว้ครับเป็นกำลังใจให้ อิอิอิอิ  Grin
_BIG_boy
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2015, 02:19:28 PM »

ของใหม่แนวสาวหนอนสินะครับ สมัยแรกๆเคยใช้แนวๆนี้อยู่ตัวนึงก็ดีที่เดียว แต่ส่วนตัวชอบแบบเสียบเข้าไปทั้งลำเลยมากกว่าแฮะ ขนาดตัวเก่านั่นสั้นกว่านี้อีกผมยังเอามาไว้ตรงหัวแล้วชักๆๆเลย จุดเสียวผมคงอยู่ที่ปลายหัวอ่ะแหละช่วยไม่ได้ 555  Wink

ปล. การรีวิวโหดสัสเหมือนเดิม ต่อไปรักษาคุณภาพแนวนี้ไว้ครับเป็นกำลังใจให้ อิอิอิอิ  Grin

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ 555 อย่างที่ผมบอกว่ามันก็คล้ายๆ ไข่ชักว่าวของ Tenga ที่เน้นเสียวหัวกับตรงคอหยักเป็นหลัก นั่นน่าจะเป็นจุดเสียวที่สุดของลำจวยแล้วล่ะ

จะว่าไปการออกแบบเซ็กส์ทอยนี่ล้ำลึกนะ น่าศึกษา 555
alivesss
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2015, 06:54:39 PM »

รีวิวได้โหดเหี้ยๆเลยครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์