มิถุนายน 09, 2024, 02:09:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประกาศเปลี่ยนชื่อยูสเซอร์ของผม จาก "Ilikecensored" เป็น "บัน ชาวไร่"  (อ่าน 4800 ครั้ง)
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 09:01:12 AM »

ขออนุญาตท่านประธานประกาศในบอร์ดนี้นะครับ เพราะเป็นส่วนที่เข้าถึงมิตรสหายมากที่สุด

เนื่องจากว่าผมเองก็เป็นสมาชิกอาวุโสของเว็บนี้คนหนึ่ง ชื่อยูสเซอร์เดิม "Ilikecensored" ผมใช้มานานกว่า 7 ปี ตั้งแต่สมัยที่ผมยังดูแต่หนังเอวีแบบเซ็นเซอร์ ไม่ดูอันเซ็นเพราะยังแขยงอยู่ แต่ปัจจุบันผมดูได้แล้ว การใช้ชื่อเดิมก็ดูแปลกๆ อยู่ คิดแล้วคิดอีกอยู่หลายหนมาร่วมสองสามปีแล้วว่าจะเปลี่ยนชื่อดีไหมเพราะกลัวคนจำผมไม่ได้ ไปมาคิดเหตุผลได้อีกประการหนึ่งคือ ถ้าเปลี่ยนแล้วจะทำให้เกิดความสะดวกในการเรียกชื่อผมมากขึ้น ก็เป็นเรื่องดี อีกทั้งยังดูเฟี้ยวฟ้าวตรงกับความเป็นจริงมากขึ้น "บัน ชาวไร่" แปลงมาจากชื่อผมต่อด้วยคำว่า "ชาวไร่" สื่อถึงความเป็นมิตรสหายกับ "จอห์น ชาวไร่" ตัวละครสมมติชื่อดังที่เป็นชายฝรั่งถูกพากษ์เสียงทับลงไปในยูทูป ผู้เคยกล่าวว่า ถึงผมจะดูเป็นคนที่หื่นมาก แต่ผมไม่เคยทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน เป็นวรรคทองที่ตรงกับชีวิต "บัน ชาวไร่" คนนี้เช่นกัน จึงตัดสินใจเปลี่ยนมาใช้ชื่อใหม่นี้ครับ

ด้วยจิตคารวะมิตรสหายแห่งเอวี
บัน ชาวไร่

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 12:17:29 PM »

ด้วยความยินดีครับท่านสมาชิกเก่าแก่ของเวบเรา  Grin

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 02:35:33 PM »

รับทราบ ณ บัด now
ว่าจะถามอยู่ ว่าเป็นอะไร กับ คุณ จอห์น ชาวไร่

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
zeondash
AV Dedicator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 03:54:02 PM »

สมัครปีเดียวกันเลย แต่ผมไม่ค่อยได้โพส  Grin
keacha 222
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 04:05:26 PM »

รับทราบครับผม
9AKIBA

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 05:36:17 PM »

น่าจะใช้ว่า "บัน สั้นเสมอ" นะครับ ตรงกับคอนเซ็ปต์ท่านดี 

น้องหมาของพาพลอฟ
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2015, 06:08:52 PM »

รับทราบจร้า ... ส่วนผมกลายเป็น DOG ดีกว่า ส่ายหางไว้ท่านจะได้เมตตา ไม่มีไรก็อยู่อย่าง แอบ แอบ เงียบ ๆ คุ้ยหาไฟล์เก่า ๆ ใหม่ ๆ เก็บตกตามกำลังกันไป แวะเวียนมาบ้างแต่อ่านอย่างเดียว ขี้เกียจโพสท์ละ ..... สไตล์หมาแก่ หาแทะกระดูก

"กิเลสไร้จุดหมาย"
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
*

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2015, 08:21:10 AM »

ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่เข้ามาตอบนะครับผม

น่าจะใช้ว่า "บัน สั้นเสมอ" นะครับ ตรงกับคอนเซ็ปต์ท่านดี 

จะบอกว่าสั้นเสมอก็ไม่ได้หรอกครับ คือสเป็กผมรักสาวผมสั้นก็จริง แต่สาวผมยาวผมก็ไม่ได้ตัดใจ ยังดูอยู่บางคน อย่างไรก็ตามผมสั้นคือสเป็กสุด

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
Dir_TatZa42
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2015, 08:37:03 AM »

รับทราบท่าน บัน ชาวไร่ ในฐานนะที่รักสาวผมสั้นเหมือนกันครับ  Grin Grin Grin
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2015, 03:56:51 AM »

ยินดีด้วยครับท่าน
สมาชิกเก่าแก่ของเรา

สั้นๆ นิ เสน่ห์ล้นครับ แต่บางคนก้อไม่เหมาะ

อยู่คู่บอร์ดเราต่อไปนะฮะ

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
หน้า: [1] 2 พิมพ์