พฤษภาคม 29, 2024, 10:20:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แฟนๆเจ๊ Yuna Shiina ตอนนี้ปันใจไปให้ใครมั่งคับ  (อ่าน 8528 ครั้ง)
yothin
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 08:46:26 PM »

ผมชอบเจ๊Yunaมาก ตั้งแต่เจ๊แกเลิกไปนี่แทบจะไม่ค่อยได้โหลดหนังเลย ไม่มีดาราที่ถูกใจมาแทนที่ แฟนๆเจ๊ Yuna ตามเก็บใครแทนมั่งแนะนำหน่อยครับ

ผมชอบแนวไม่อวบเกินไม่ผอมเกิน นมใหญ่นิดแต่ไม่ถึงขั้นสายนมแบบJulia หน้าสวย ฟันสวย สาวๆญี่ปุ่นหาฟันสวยยาก ดาราหลายคนตอนไม่ยิ้มนี่อย่างสวยพอยิ้มเห็นฟันกลายเป็นไม่สวยซะงั้น

ตอนแรกผมชอบ Kaede Matsushima พอเลิกไปก็มาตามเก็บ Yui Hatano ละก็มาเจ๊ Yuna ตอนนี้ไม่รู้จะตามเก็บผลงานใครดีละ ดาราใหม่ๆไม่โดนใจเลยซักคน
kaka
AV Dedicator (VIP)
ปลิงกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2015, 11:22:49 PM »

คิดถึงเจ๊ yuna เหมือนกัน ตอนนี้ผมตาม Yuko Shiraki ครับ
betra
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 12:22:37 PM »

มาคิดถึงด้วยคนครับ ชอบตอนฟัดกับพี่ดำสุดๆ
 Cheesy
ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 02:00:55 PM »

ถ้าดาราที่อยู่ในระดับ สว.ต้นๆ (หน้าตาประมาณสาว 30) ที่ผมชอบก็จะมี
Yuna Shiina เดี๋ยวนี้หายไปเลย
Yuko Shiraki นี่ก็สวยครับ ตอนนี้มีผลงานออกมาเรื่อยๆ
Natsumi Horiguchi (เจ้าแม่น้ำพุ่งอีกคนนึง) นี่ผมก็ชอบนะครับ นมสวยดี หลังๆเล่น Uncen หลายเรื่องเรียบร้อยโรงเรียน ยสตน. ไปแล้ว

ทุกๆคนนี่ได้ที่หน้าสวย ทรงนมสวย หุ่นกำลังดี (ไม่เริ่มอวบ และ ไม่ผอมไป) แต่หน้าตาเริ่มๆจะ สว. แล้ว แต่ก็ดูมีเสน่ห์ดีครับ
ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2015, 02:02:02 PM »

อีกนิดครับ Natsumi Horiguchi นี่ ตอนเล่น Uncen ใช้ชื่อ Nanami Hirose ครับ  Grin
prider
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2015, 09:50:34 AM »

บอกตรงๆ ยังไม่มีเลยครับ ผมชอบเจ๊แกมากเลย เสียดายๆ 
theoutside
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 09:37:02 AM »

อ่าวเลิกเล่นตอนไหนครับ ก็ว่าเห็นเงียบหายไปนาน
tony99
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2015, 03:11:54 PM »

ขวัญใจผมด้วย
nesmo
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 03:32:25 AM »

เลิกไปแล้วครับ เจ๊แกประกาศไว้สักพักแล้วหล่ะ
assasin356
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2015, 06:25:20 AM »

มีแนะนำหนังเด็ดของเจ้แกไม่ครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์