เมษายน 30, 2024, 12:36:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บเรื่องเสียว xstory ชุมทางเรื่องเล่า เปิดสมัครยังไงตอนไหนครับ  (อ่าน 8510 ครั้ง)
TonyHorii
คือลือและเบิ้มๆ
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

เบิ้มๆและคือลือ

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2015, 05:47:39 PM »

ตอนนี้เปิดอยู่ครับ
เค้าก็เปิดเป็นระยะๆอยู่แล้วนะ
พอมีเรื่อง ict หรือเรื่องหลุดไป ก็จะปิดครับ
ถ้าสมัครเข้าได้แล้ว ช่วยรักษากติกาหน่อยนะครับ

ผมเข้าเช็คแทบทุกวันเป็นเวลานานแล้วครับ แต่ยังไม่เห็นว่าเปิด รบกวนขอลิ้งค์ที่สมัครได้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

แหม่ ก็ที่เดิมที่ท่านบอกว่าตามเช็คอยู่ทุกวันละครับ
หวังว่าคงเข้าได้แล้วนะ

บอร์ดมันแจ้งว่า "ขออภัย ปิดรับการลงทะเบียน ชั่วคราว" ตลอดเลยครับ
ขออภัย ผมไม่เก่งคอม ไม่รู้กดผิดปุ่มรึเปล่า แต่หน้าบอร์ดมันก็ไม่มีอะไรให้กดมาก เลยขอลิ้งค์สมัครตรงๆอาจถูกต้องกว่าครับ

จนถึงตอนนี้ก็สมัครไม่ได้ครับ

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
olala
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 02:41:02 PM »

พอมีเรื่อง ict หรือเรื่องหลุดไป ก็จะปิดครับ
ถ้าสมัครเข้าได้แล้ว ช่วยรักษากติกาหน่อยนะครับ

ผมเข้าเช็คแทบทุกวันเป็นเวลานานแล้วครับ แต่ยังไม่เห็นว่าเปิด รบกวนขอลิ้งค์ที่สมัครได้หน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

แหม่ ก็ที่เดิมที่ท่านบอกว่าตามเช็คอยู่ทุกวันละครับ

บอร์ดมันแจ้งว่า "ขออภัย ปิดรับการลงทะเบียน ชั่วคราว" ตลอดเลยครับ
ขออภัย ผมไม่เก่งคอม ไม่รู้กดผิดปุ่มรึเปล่า แต่หน้าบอร์ดมันก็ไม่มีอะไรให้กดมาก เลยขอลิ้งค์สมัครตรงๆอาจถูกต้องกว่าครับ

ขออภัยท่าน ตามกำหนดการควรจะเปิดตั้งแต่วันที่ 10 ธค ครับ
แล้วจะแจ้งความคืบหน้า ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลง
TonyHorii

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 11:18:52 AM »

ขออภัยท่าน ตามกำหนดการควรจะเปิดตั้งแต่วันที่ 10 ธค ครับ
แล้วจะแจ้งความคืบหน้า ถ้ามีอะไรเปลี่ยนแปลง

แปลว่าตอนนี้ผมสมควรสมัครได้ใช่ไหมครับ?

~วิธีเก็บไฟล์ที่คงทนที่สุด ก็คือแบ่งปันให้ผู้อื่น~
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 03:48:31 PM »

คุณ tony ส่ง link บอร์ด ให้ผมห่อยได้มั้ยครับ

อยาก check ว่าเป็น link เดียวกับที่ผมมีมั้ย ขอบคุณครับ
TonyHorii

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 07, 2016, 04:28:31 PM »

คุณ tony ส่ง link บอร์ด ให้ผมห่อยได้มั้ยครับ

อยาก check ว่าเป็น link เดียวกับที่ผมมีมั้ย ขอบคุณครับ

ส่งให้แล้วนะครับ แม้ผมเข้าเช็คบ่อยๆก็ยังสมัครไม่ได้นะครับ ถ้าท่านได้ก็แนะนำวิธีด้วยครับ

olala
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 12:59:02 PM »

เปิดแล้วครับ
http://webstory.skyprose.com/index.php?action=register
metallica
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 07:43:58 PM »

กำลังเข้ามาตามพอดี ขอบคุณครับ
sasasasa
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 20, 2016, 01:08:32 AM »

นักสู้สาว… Files. 1. ซิกม่า

ใครมีตอนต่อไปมั้งครับ
หน้า: 1 [2] พิมพ์