พฤษภาคม 29, 2024, 08:46:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: flashlight vs meiki real ขอคําปรึกษาผู้รุ้ครับ ^^  (อ่าน 9972 ครั้ง)
RaSePhoN
เหลือบไร
*

« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2015, 01:21:19 AM »

สวัสดีคร้าบบ ก่อนจะเริ่มต้องบอกก่อนเลย นี้เป็นกระทู้เเรกของผมนะครับ ผิดประการใดต้องขอโทษด้วย Grin

เรื่องเริ่มที่ คิดจะซื้อ น้องจิมิ ซื้อตัวไหนดีหว่าคิดมากครับ เคยซื้อของฮ่องกง จีน มาลอง บอกเลยไม่ได้เรื่อง  มันเป็นปัญหา
ระดับชาติเลยนะผมว่า 555 เวลาเงี้ยนๆมาเงี้ย ทิ่มๆไปเเทนที่จะมันเเบบไม่ถุกใจหมดอารมณ์  มือดีกว่าไหม Cry

โอเคเข้าเรื่องครับ ตอนนี้เลยจะมาตัดสินใจเลือกญี่ห้อดีๆไปเลยละกาน ตอนนี้สนอยู่ 2-3 ตัวครับ  ขอกราบผู้รู้ทีครับ ขอบคุณครับ
ผมคิดว่า ยังหาข้อมูลมาไม่มากพอ อยากได้ฟังจากปากผู้ประสบการณ์

ได้เเก่

1. flashlight

ชิ้นนี้ผมสนใจมากเหมือนกันครับ น่าจะเป็นงานเมกา ทางฝรั่งให้เคดิตมาดีอยู่ ได้ยินว่านุ่มเเละทนมากครับ ซีลีโคนดีเป็น ABS+TPR
ท่าทางน่ามัน น่าจะคับถ้วยดีน่ะ555 ยังมีอีกหลายรุ่นนะครับลองหาดู (หาซื้อยากงะใครหาได้บอกผมนะ บ้านเราไม่ค่อยเอาเข้ามา อิๆ อยากลอง)

2.meiki real

เเบรนนี้จัดว่าน่าสนใจมากครับ จากที่ดูเขาว่านุ่มมาก ข้างในเหมือนจริงมาก ได้ยินว่าติดทอปเท็นเซ็กทอยปี 2014 ด้าน จิมิ เยย
ดูเป็นตัวเลือกที่ไม่ควรพลาดเช่นกัน  Cheesy Kiss

เห้อจะจบละขออีกนิดนะครับ ตอนนี้เลือกไม่ถูกเลยลองสั่งอีกเเบรนมาค่าเวลาก่อน อิๆ

magic eye รุ่นปากสาวน้อยโลลิ :3

555 เป็นไงน่าลองไหม ตัวนี้ได้ของละเป็นไงเดี่ยวมารีวิวไห้นะครับ ตัวนี้ปี 2014 ก็ติดท็อปเหมือนกันนะครับ ด้าน Oral น่าจะเด็ดเสร็จเเน่  Tongue Tongue

เเบรนนี้ยังมีอีกหลายตัวนะที่ผมว่าน่าสนใจพอๆกับ meiki real เลย ไอเดียเเปลกๆเยอะดี ไม่ว่าจะเป็นงาน  oral, จิมิซิงมีเยื่อ
รูปตัวอย่างสินค้าอื่นของเเบรน

สุดท้ายครับ

****ยังไงก็ขอผู้รุ้มาตอบอีกทีนะครับ ผมสนใจ meiki กับ flashligh มาก555  ขอบพระคุณครับ ^^****

****เพิ่มเติมครับสําหรับท่านที่สนใจ รุ่น flashlight ผมได้ไปค้นกระทุ้เก่าๆ เจอลิ้ง ท่านใดสนใจเข้าไปดูได้นะครับ 

http://www.litecondom.com/category/Masturbators_for_men      เคดิตของท่าน  medehan
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 10, 2015, 07:56:40 PM โดย RaSePhoN » บันทึกการเข้า
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2015, 09:55:28 AM »

Flashlight. น่าสนใจมากเลยน่ะผมว่าคงจะนุ่มมมมดี
RKO77
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2015, 04:59:23 PM »

เคยใช้อันนี้คับ ผมว่า ok ดีนะคับ ถ้าจำไม่ผิดอันละ สองพันกว่าๆ นะ
ตอนแรกซื้อันละ สี่พันของAVมา ยังเสียวไม่สู้อันนี้เลย 555 ขาชาเลยละคับ แต่ความทนผมใช่ประมาณ สองเดือนกว่าๆอะคับ
ปล.ใช้ทุกวันเลยชวงนั้น 55
inter012
AV Dedicator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2015, 05:03:57 PM »

รบกวนผู้รู้ช่วยชี่ช่องซื้อแฟลชไลท์ด้วยครับผมอยากลองเหมือนกัน
RaSePhoN
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2015, 09:46:42 PM »

เคยใช้อันนี้คับ ผมว่า ok ดีนะคับ ถ้าจำไม่ผิดอันละ สองพันกว่าๆ นะ
ตอนแรกซื้อันละ สี่พันของAVมา ยังเสียวไม่สู้อันนี้เลย 555 ขาชาเลยละคับ แต่ความทนผมใช่ประมาณ สองเดือนกว่าๆอะคับ
ปล.ใช้ทุกวันเลยชวงนั้น 55

สงสัยต้องจัดมั่งละครับ^0^
RaSePhoN
เหลือบไร
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2015, 09:48:14 PM »

รบกวนผู้รู้ช่วยชี่ช่องซื้อแฟลชไลท์ด้วยครับผมอยากลองเหมือนกัน

ถ้าได้บอกผมมั่งนร้าา 555
BIGALOW
AV MOVIE REVIEW
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2015, 12:04:17 AM »

ผมว่าตระกูล Meiki Real  น่าเล่นกว่าครับ

ผมเคยซื้อของ Miyabi  มาใช้ .. โอ้ววว เสียวสุดยอด เหมือนจริงสุดๆ

แตกในเข้าไปทีนี่ ขาสั่นเลยครับ

ชิ๊กกาดูว์
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2015, 04:37:44 PM »

flashlight มีเว็บไหนขายบ้างครับ  Tongue
saruda
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 08:02:55 PM »

แฟรชไลท์ผมเคยจะสั่งซื้อผ่านอีเบย์ครับ ให้เพจรับซื้อในเฟซบุ๊คซื้อ ราคารับได้ครับ
inter012
ปลิงควาย

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2015, 08:11:25 PM »

แฟรชไลท์ผมเคยจะสั่งซื้อผ่านอีเบย์ครับ ให้เพจรับซื้อในเฟซบุ๊คซื้อ ราคารับได้ครับ

รบกวนแจ้งเบาะแสด้วยครับท่านอิอิ
หน้า: [1] 2 พิมพ์