เมษายน 29, 2024, 01:29:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เจ็บเส้นสองสลึง ทำยังไงดีครับ  (อ่าน 3542 ครั้ง)
Koulz
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มกราคม 02, 2016, 04:27:35 PM »

ผมมีเซ็กกับแฟนมาแล้วสามครั้ง แต่เส้นสองสลึงยังไม่ขาดครับ
ครั้งที่ 4 กำลังจะเอาเข้าแล้วมันเจ็บมากจนผมต้องเอาออก
อยากถามว่าผมต้องทำยังไงดีให้มันไม่เจ็บครับ
โดนเธอด่าเอาในรอบที่ 4 ว่า ปล่อยให้เธอค้างคนเดียวเพราะเราทำต่อไม่ได้ 

อีกคำถามครับ ผมพยายามที่จะทำออรัลเซ็กกับเธอ แต่เธอไม่ยอมตลอดเลย ผมควรทำไงดีครับ
ขอบคุณครับ ในทุกคำตอบ
tractorman
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2016, 05:45:10 PM »

เส้นสองสลึงมันก็หนาและเหนียวอยู่นะ มันไม่น่าจะขาดกันง่ายแบบเวลาอ่านในเรื่องเสียว แต่ไอ้ถลอกปอกเปิกมีแผลหรือเจ็บนี่มีแน่ถ้าคุณใช้งานต่อเนื่องหรือบ่อยหรือรุนแรง เจ็บมากคงต้องพักมั้งครับไม่งั้นก็สวมถุงกับใช้เจลเยอะๆ
wewy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2016, 09:43:01 PM »

เรื่องออรัลลองตอนที่เธอเสียวสุดๆหรือตอนที่เธอเสร็จครับ ถ้าคุณทำดีๆเธอเสร็จคาปากแน่ๆ หลังจากนั้นเธอจะไม่ปฏิเสธคุณแน่นอน
berzerk01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 01:45:11 PM »

มันต้องขาดด้วยหรอครับ 
ถ้าขาดเลือดไหลเยอะมากนะครับ บอกไว้ก่อนเดี๋ยวตกใจ
nonmaskable
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 01:57:00 PM »

เส้นขาดเลือดนองเลยนะครับ
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 03, 2016, 02:26:13 PM »

มีเซ็กไม่จำเป็นที่เส้นสองสลึงจะต้องขาดครับ ที่ขาดนี่คือใช้งานรุนแรง เลือกออกเยอะเลย

SpecialOne
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 04, 2016, 09:52:58 PM »

ผมไปขลิปเลเซอร์ ที่ณรงค์เลเซอร์

หมอตัดออก และต่อให้ยาวกว่าเดิมครับ

ถ้าทำที่นี้ หมอไม่แนะนำให้ตัด แต่ที่อื่นเช่นอิสลาม เห็นมีตัดทิ้งครับ

ยังไงลองติดต่อดูครับ หาในกูเกิ้ลเอาก็ได้ครับ
Battosai-X
เหลือบไร
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 12:20:16 AM »

พักการใช้ lightsaber ก่อน ฝึกวิชาเคลื่อนย้ายเส้นเอ็นมาที่นิ้วมือ ที่ปากแทนขอรับ..อิอิ
VanillaX
AV Responder
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2016, 04:09:26 AM »

[ตัดออก] หรือ ขลิบ ก็ได้ครับ  ประมาณ 1 เดือน ใช้งานได้อีกที

snailapple
ปลิงควาย
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2016, 10:00:21 AM »

ถ้าขาดนี้ถึงกับทรมานเลยนะครับ ล้างแต่ละทีนี้ต้องหาอะไรมากัดเลย ผมนี้ตอนขาดถึงกับทิ้งที่นอน
หน้า: [1] พิมพ์