เมษายน 30, 2024, 01:59:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: จะขอแฟนมีอะไรด้วยต้องทำไงดีครับ  (อ่าน 4249 ครั้ง)
bigass553
เหลือบไร
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 06:19:48 PM »

คือผมยังไม่เคยและผมก็มีแฟนเราครบกันมาสักพักแล้ว อยากจะขอมีอะไรกับเธอควรจะทำไงดีครับ😊😄
koko045
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 07:26:12 PM »

อาจจะไม่ช่วย แต่ตอนผมได้ ผมไม่ได้ขอ เข้าไปจัดเลย
สักพักมันขึ้นให้เอง โดนสอนมวยอีก อายชิบ Embarrassed Embarrassed Embarrassed
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 09:41:35 PM »

ก็คงเริ่มจากนั่งคุยกันก่อน แล้วก็โอบกอด หอมแก้ม มือก็จับล้วงไปเรื่อยๆ แล้วก็ปลดกระดุมออกทีละเม็ดๆ แล้วใช้นิ้วเขี่ย

ถ้าอยากให้ช่วย ก็หลังไมค์มานะ
TangMo777
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2016, 03:20:02 AM »

ครั้งแรกของเราแฟนให้จับกล้วยเขาค่ะ
แล้วมาขอจับน้องเรากลับ จากนั้นยาวเลย  Grin Grin Grin

พูดคุยอย่างสุภาพ สนุกๆแบบไม่เลอะเทอะ
yaMataOO
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2016, 06:22:08 AM »

เบสิกเลยก็พาไปเที่ยวตจว
medusakung
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 12:49:22 AM »

จะไปยากยังไง "ตะเอง ขอฟันหน่อยดิ" 

ponningeak
AV Donator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 10:13:35 PM »

เมื่อก่อนจะได้ฟันนี่ สุดแสนจะยากเย็น เดี๋ยวนี้ยุคสมัยมันเปลี่ยนไป บรรยากาศ หรือการอยู่ด้วยกัน2คนตามลำพัง ก้อทำให้เกิดขึ้นได้เสมอครับ
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 02:34:42 AM »

ถ้าขอตรง ๆ นี่โอกาส 50/50 นะครับ
แนะนำว่าควรสร้างบรรยากาศ หรือทำอะไรซักอย่างให้แฟนรู้สึกดี สบายใจ แล้วก็ตามนั้นแหละครับ

zella2
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 12:27:34 PM »

พามาบ้าน ก็น่าจะได้ล่ะ 90%
lefthander
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2016, 02:33:49 PM »

บิ๊วท์นานเหมือนกัน สี่เดือนได้มั้ง กว่าจะสนิทกันถึงขั้น จับมือ หอมผม หอมแขน(แฟนซื้อครีมมาใหม่แล้วให้ลองหอม)

ชวนมาดูหนังที่ห้อง อเมริกันพายมั่ง สแกรีมั่ง เอาที่สนุก ตลกลามกอ่ะ

ก็คุยทะลึ่งกัน ผู้ชายหื่นทุกคนเลยเหรอ? ทำไม?ต้องดูหนังโป๊? ผมก็อธิบายเขินๆไป ดูหนังไปกินสปายไป แกล้งเมา (ปกติกินกับเพื่อนแสงโสมสองกลมยังนิ่งๆ) ซบไหล่ โอบเอวจากด้านหลัง แฟนก็ปัดๆ บอกเมาแล้วหื่นเหรอ? หื่นก็ไปห้องน้ำ ผมก็ดื้อไม่ไป แฟนขู่บอกเดี๋ยวจะเจ็บตัวนะ ผมบอกไม่กลัว ตอนแรกก็หยิกมั่ง ตีมั่ง แต่ไม่มากอ่ะ (คงยอมร่วมมือแต่ดื้อเป็นพิธีมั้ง)

ผมก็ขึ้นคร่อมกอดนิ่งๆ หอมคอ หอมแก้ม  แฟนยังทุบๆ อยู่ผมนี่ล้วงกระโปรงเลย เปียกนะ ก็ก้มจูบไปเรือย คอ อก แล้วก็สามเหลี่ยม
ลงลิ้นให้ ถอดกางเกงทำตัวเองให้แฟนดู ลิ้นก็เลียไป จับมือแฟนให้มากำของเรา ผมก็กินไป แฟนก็กระตุ้นปุ่มตัวเองไป จนแฟนเสร็จอ่ะ ก็นอนกอด

พามาห้อง สองสามวันจบแบบนี้ตลอด อาทิตย์ถัดมาเลยกระซิบว่าซื้อถุงมา ขอลองนะ อิดออดบ้างแต่ก็ยอม ก็เลยได้ตั้งแต่นั้นมา
หน้า: [1] 2 พิมพ์