เมษายน 30, 2024, 01:51:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบายนิด21+  (อ่าน 4090 ครั้ง)
MAXMAXSIMUM
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 06:25:14 PM »

คือว่าา ผมมีอะไรกะผญครั้งแรกกก

ผมไม่เสร็จครับบบ และก็รู้สึกไม่ค่อยเสียวด้วยยยย

คนครั้งเป็นแบบนี้กันบ่อยมั๊ยครับ

LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 09:12:44 PM »

เคยเล่นพวกsextoy จิ๋มกระป๋องเปล่าผมว่าเล่นของพวกนี้มากๆๆเอาจริงไม่เสียวเลยเพราะเซกทอยเสียวกว่าเยอะ
MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 09:31:12 PM »

เคยเล่นพวกsextoy จิ๋มกระป๋องเปล่าผมว่าเล่นของพวกนี้มากๆๆเอาจริงไม่เสียวเลยเพราะเซกทอยเสียวกว่าเยอะ

ผมใช้มือบ่อยมาก

xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 10:03:24 PM »

ถูกต้องเลยท่าน ผมใช้ Tenga มาก่อนมีแฟน
พอมีอะไรกะแฟนครั้งแรก แฟนถามรู้สึกยังไง ผมก็ว่าเฉยๆนะ จะบอกว่า Tenga เสียวกว่า เดี๋ยวโดนตบ 555
SixBroker
AV Donator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 04:16:56 PM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196703.0

กำลังจะไปตอบมู้นี้เลย 5555+ เจอเหะ 21+ ปีนึงไวจัง ตอบนะครับ

ไม่แปลกครับครั้งแรก จขกทอาจจะยังไม่ลงล็อคคับ หรือไม่ก็อารมณ์ร่วมไม่พอ ไม่ก็พักผ่อนน้อยเยอะแยะครับ

รอบหน้าพักผ่อนเยอะๆออกกำลังกายเยอะๆ ถึงวันจริง จัดหนักให้เตียงพังไปเลยครัชจัดไปหลายๆท่ายิ่งเสร็จยาก

ยิ่งมีเวลาให้เราเทรนเยอะจะได้ลองหลายๆท่า สัก 1 ชมต่อเนื่องกำลังดีเลยครับ สาวติดแน่นอน ฮ่าๆๆ
MAXMAXSIMUM
*

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2016, 04:29:40 PM »

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196703.0

กำลังจะไปตอบมู้นี้เลย 5555+ เจอเหะ 21+ ปีนึงไวจัง ตอบนะครับ

ไม่แปลกครับครั้งแรก จขกทอาจจะยังไม่ลงล็อคคับ หรือไม่ก็อารมณ์ร่วมไม่พอ ไม่ก็พักผ่อนน้อยเยอะแยะครับ

รอบหน้าพักผ่อนเยอะๆออกกำลังกายเยอะๆ ถึงวันจริง จัดหนักให้เตียงพังไปเลยครัชจัดไปหลายๆท่ายิ่งเสร็จยาก

ยิ่งมีเวลาให้เราเทรนเยอะจะได้ลองหลายๆท่า สัก 1 ชมต่อเนื่องกำลังดีเลยครับ สาวติดแน่นอน ฮ่าๆๆ
มีคำถามครับ ระหว่างมือกับ กับจิ๊มิอันไหนเสร็จไวกว่ากันครับ

ขุ่นแม่ยูกิริน

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 12:48:53 AM »

แล้วแต่คนนะ บางคนไม่เคยเจอจิ๋มจริงแค่จ่อก็แตกแล้วอะ บางคนก็ว่ามือเสียวกว่าเพราะคุมจังหวะเองได้ บางคนก็ว่าจิ๋มเสียวกว่าเพราะมันตอดได้ อุ่นด้วย

Lunlamer
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2016, 06:46:03 AM »

ใช้มือบ่อยอาจจะเป็นคนติดมือไปแล้วก็ได้นะครับ บวกกับปัจจัยหลายๆอย่างก็มีส่วนให้ไม่เสร็จได้ครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2016, 08:23:29 AM »

รู้ได้ไงว่าไม่เสียว   เเต่ละคนเสียวเหมือนกันที่ไหน นอกจากนางเอกเอวีที่เสียวเหมือกันหมด  น้ำเเตกยังกะพลุก็สั่งได้

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
หน้า: [1] พิมพ์